Jamani na huyu naye hamumuzimikii?


ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,904
Points
2,000
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,904 2,000
Nimemleta kwenu Baba wa Taifa enzi za ujana wake na hata uzeeni pia naye hamumizimikii jamani wanajf
twangeni hapa kama mnamzimikia

huyu hapanyerere1.jpegenzi za ujana wake








nyerere 4.jpeg akizungumza kitu au jambo fulani hapo KWA MSISITIZO








na zingine nitawatumia bado sijapata katika chombo changu cha habari wanajf JE MMNAMZIMIKIA NAYE
 

Attachments:

measkron

measkron

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
3,785
Points
1,500
measkron

measkron

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
3,785 1,500
yuko bomba ladyfurahia, kwani nyani anazeeka maini?? Ha ha haaa! Uuuwi mume wangu watu8 usijali nlikuwa namtania tu huyu rafiki hapa
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,927
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,927 2,000
yuko bomba ladyfurahia, kwani nyani anazeeka maini?? Ha ha haaa! Uuuwi mume wangu watu8 usijali nlikuwa namtania tu huyu rafiki hapa
usijali wangu wa moyo naelewa...mwaaah!
 
Last edited by a moderator:
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,690
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,690 2,000
Kwani kumzimikia mtu lazima iwe kumtamani? Alikuwa handsome kweli baba wa watu, na maakili kibao. Mkikutwa hapa msinitaje, wakija ma miss-know-it-all.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,927
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,927 2,000
Kwani kumzimikia mtu lazima iwe kumtamani? Alikuwa handsome kweli baba wa watu, na maakili kibao. Mkikutwa hapa msinitaje, wakija ma miss-know-it-all.
tena ngoja nikukoti kabisa ili hata ukifuta ibaki...
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
Nimekosea hapa, ngoja badae nitaludi
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,904
Points
2,000
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,904 2,000
nyie mbona mnasigana hivyo kwanini jamani king'asti asante kwa kumzimikia baba wa taifa
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,904
Points
2,000
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,904 2,000
heeeee! kwa hiyo huwaga mnaazimana hata vifaa vya jikoni nyie watu acheni tabia hiyo
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,927
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,927 2,000
heeeee! kwa hiyo huwaga mnaazimana hata vifaa vya jikoni nyie watu acheni tabia hiyo
hii ndio laifu ya uswazi...tunapiga basi ndefu,choo pasipoti saizi.
huku usipoazimishwa ujue ukiishiwa unalo!!
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,904
Points
2,000
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,904 2,000
kwakweli hazeeki
 
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
1,680
Points
2,000
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
1,680 2,000
Nimemleta kwenu Baba wa Taifa enzi za ujana wake na hata uzeeni pia naye hamumizimikii jamani wanajf
twangeni hapa kama mnamzimikia

huyu hapaView attachment 73804enzi za ujana wake








View attachment 73807 akizungumza kitu au jambo fulani hapo KWA MSISITIZO








na zingine nitawatumia bado sijapata katika chombo changu cha habari wanajf JE MMNAMZIMIKIA NAYE
We ladyfurahia wewe,huu sasa ni uchokozi na kutaka kutenganisha ndoa za watu.
 
Last edited by a moderator:
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,904
Points
2,000
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,904 2,000
haaaaaaaa Yesuuuuuuuuuuu wangu jamani! na kama sasa unaharisha inakuwaje huko chooni mana hizo foleni si utatoa hewani jamani uko inabidi muhame kabisa hakuwafai @ watu8
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,927
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,927 2,000
haaaaaaaa Yesuuuuuuuuuuu wangu jamani! na kama sasa unaharisha inakuwaje huko chooni mana hizo foleni si utatoa hewani jamani uko inabidi muhame kabisa hakuwafai @ watu8
"mtoto wa uswazi haugui", huo ndio msemo maarufu huku kwetu...wanaoharisha ni wa Masaki ndio maana wanatumia vyoo vya chemichemi...sisi huku ni mwendo wa kulenga tu.
tuhame twende wapi sasa?
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Points
1,195
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 1,195
Nimemleta kwenu Baba wa Taifa enzi za ujana wake na hata uzeeni pia naye hamumizimikii jamani wanajf
twangeni hapa kama mnamzimikia

huyu hapaView attachment 73804enzi za ujana wake








View attachment 73807 akizungumza kitu au jambo fulani hapo KWA MSISITIZO








na zingine nitawatumia bado sijapata katika chombo changu cha habari wanajf JE MMNAMZIMIKIA NAYE

ladyfurahia,jamaa alikuwa handsome,hadi Idd Amin alimuandikia telegraph ya kumzimikia!
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Nimepita naelekea brajec kuanza week end!!
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Points
1,195
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 1,195
Kwani kumzimikia mtu
lazima iwe kumtamani? Alikuwa handsome kweli baba wa watu, na maakili
kibao. Mkikutwa hapa msinitaje, wakija ma miss-know-it-all.

King'asti,kumbuka hata Idd Amin,alimwandikia waraka!
 
Last edited by a moderator:
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,904
Points
2,000
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,904 2,000
haaaaaaaa Yesuuuuuuuuuuu wangu jamani! na kama sasa unaharisha inakuwaje huko chooni mana hizo foleni si utatoa hewani jamani uko inabidi muhame kabisa hakuwafai @ watu8
 

Forum statistics

Threads 1,285,255
Members 494,502
Posts 30,855,557
Top