Jamani mnaokunywa kila siku ela mnaipata wapi

Jamani mnaokunywa kila siku ela mnaipata wapi

Angalia maisha yako,ishi kwa uwezo ulionao kwa sasa huku ukiendelea kutafuta,ukifuatilia sana maisha ya watu utachelewa kuishi maisha yako,

Leo unauliza wanaokunywa kila siku hela wanatoa wapi?
kisha utakuja kuuliza wanaonunua magari mapya hela wanatoa wapi? Wanaosafiri sana abroad hela wanatoa wapi? wanaojenga nyumba hela wanatoa wapi?

Listi ni ndefu sana,mwisho utarukia kwenye afya za watu na kuuliza,wenye afya njema wanafanyaje kua na afya njema? Live ur life and enjoy each and everyday.
 
Hela mbona ipo uza mirungi, madawa, nyapu ela imejaa mtaani acha tuu nashangaa eti vyuma vimekaza

nb: angalia usikamatwe shauri yako
 
Hata Mimi Nilikua Najiuliza Sana Ili Swali Na Nikakosa Majibu Ila Toka Nianze Kunywa Na Kitimoto Kula Kila Siku Nashangaa Pesa Za Aya Mambo Zinanijia Daily
 
Na vitimoto na nini kuanzia jumatatu jamani mpaka jumapili mnapata wap ela jamani....mbona michakato tunafanya sawa wenzetu mnatoa wapi ela nyingi.
Tupeane hiyo michongo
Ukiona hivyo ujue ligi unayocheza ni ndogo...
 
Yaani Mimi huwa nashangaa sana inapotoka hela ya pombe. Maana nakunywa kila siku lakini sijui itatoka wapi.
 
Tatizo lako unataka waif na watt wako wale nyama kila siku.. Siku zingine wapotezee
 
Back
Top Bottom