Safari_ni_Safari
JF-Expert Member
- Oct 5, 2007
- 23,263
- 17,138
hahahha, wanalipiza kisasi. Lkn wamegusa ndipo
Kwako raha eeh? Ngoja mzazi wako wa kike yamkute!
hahahha, wanalipiza kisasi. Lkn wamegusa ndipo
lakini hawatumii akili..eti wanataka ku aplyy sharia law kwenye nchi yote yya nigeria..ili hali wakijua kuwa haiwezekani.kwani hawajasoma? au kwa vile rais anaitwa emanuelihahahha, wanalipiza kisasi. Lkn wamegusa ndipo
Hayo manguo yanatisha sio siri...ukikutana nao kwa mpigo lazima upige mayowe... Hivi nyeupe au rangi ingine tofauti na hiyo ni haramu au?Huyu mbona anao SABA na si WANNE? au sharia zimepindwa vile yeye Rais?
![]()
hahahha, wanalipiza kisasi. Lkn wamegusa ndipo
Hayo manguo yanatisha sio siri...ukikutana nao kwa mpigo lazima upige mayowe... Hivi nyeupe au rangi ingine tofauti na hiyo ni haramu au?
mbona unafanana na safari ni safari. Lkn duhu. Kaoa? ? Nasikia ili uwe papa lazima ulee watoto wa kiume kwenye kambi
Uwiiii.... Utafikiri wale majini wanaoishi baharini...Wako beach ati........
![]()
mbona unafanana na safari ni safari. Lkn duhu. Kaoa? ? Nasikia ili uwe papa lazima ulee watoto wa kiume kwenye kambi
nasikia wamelipua makanisa?
huyo papa mwenyewe simkubali na wala simtambui..wewe uunafikiri kila mzungu ni padri? hahaaa..kwa nini marehemu alioa mtoto wa miaka 8?
mbona unafanana na safari ni safari. Lkn duhu. Kaoa? ? Nasikia ili uwe papa lazima ulee watoto wa kiume kwenye kambi
MS ni mdada kama FFWAKUU samani kwa KUTOKUJUA kwangu Nilikua namchukulia Malaria Sugu kuwa ni Mwanaume. sababu kubwa ni kwamba Dini yake ni ya kiume
WAKUU samani kwa KUTOKUJUA kwangu Nilikua namchukulia Malaria Sugu kuwa ni Mwanaume. sababu kubwa ni kwamba Dini yake ni ya kiume
ni kweli na hii redio ya ukweli..ukiona komenti nzuri ujue hii ni ya mwana ccm..kama ya maghufuli juziHahahha, kumbe ya redio imani yanaukweli?