Jamani mapenzi yananitatiza eeeee...


KiuyaJibu

KiuyaJibu

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2007
Messages
821
Points
225
KiuyaJibu

KiuyaJibu

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2007
821 225
Kulala siwezi,kukaa siwezi....chakula sitaki nakiona sumu.
 

Attachments:

Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,887
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,887 2,000
Utaparamiwa wewe, mjini kazi nyingi
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
8,307
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
8,307 2,000
Kwan nimekuoa uje ujipake uwanja na shadow.
 
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
3,736
Points
1,225
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
3,736 1,225
kama yanakutatiza achana nayo kuna kazi nyingine kama utawa, ulevi, kulima na kufuga... chaguo ni lako manake kama yanakutatiza na unaendelea kuyang'ang'ania ujue israel hayuko mbali na wewe na hivi anatafuta hesabu ya kungunga mwaka.
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,524
Points
1,225
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,524 1,225
Huyu jamaa na mkewe ndio namna yao ya kufanya tendo la ndoa mpaka wapigane mmoja alie machozi halafu baadae wanaenjoy kwa raha zao,hapo ndio huona mapenzi matamu.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,074
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,074 2,000
Huyo njema kafanana na mtoto wa Mkulima
 
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
3,653
Points
1,225
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
3,653 1,225
Huyo demu atakuwe mapepe jamaa limemfumania. Hapo ni murder case tu, LIWALI NA LIWE!
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Mjini shule wewe, chakarika upate kuvaa vizuri
Wax hazitakupitia kushoto, inyesha umahiri wako Bidada!!!!!!
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,105
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,105 2,000
Hakuna ridhaa hapo-UBAKAJI
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,105
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,105 2,000
Swadakataaaaaaaaaaa
kama yanakutatiza achana nayo kuna kazi nyingine kama utawa, ulevi, kulima na kufuga... Chaguo ni lako manake kama yanakutatiza na unaendelea kuyang'ang'ania ujue israel hayuko mbali na wewe na hivi anatafuta hesabu ya kungunga mwaka.
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,761
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,761 2,000
30 years in prison, hard job and 12 sticks for rape attempt. Manina!
 
BROO

BROO

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
358
Points
195
BROO

BROO

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
358 195
Aisee unacheza na miaka 30 jela sio?

Sent from my BlackBerry 9360 using Jamie's
 
KiuyaJibu

KiuyaJibu

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2007
Messages
821
Points
225
KiuyaJibu

KiuyaJibu

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2007
821 225
Hata mimi inanishangaza;inakuwaje katika tendo kama hilo una muandaa mpenzi wako kwa kutumia nguvu?!Inaonyesha jinsi gani wanavyokuwa hawa-enjoy.
 

Forum statistics

Threads 1,295,163
Members 498,180
Posts 31,201,964
Top