Jamani kunani TBC1????

Jamani kunani TBC1????

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Posts
1,672
Reaction score
184
WanaJF,
Kwa wale ambao wamebahatika kuangalia taariza za habari kupitia TBC1 wanaweza kuniunga mkono,
chombo hiki kiitwacho cha umma kinaonekana kupoteza mvuto na mashiko wa watanzania kwa sababu ule ufanisi ambao ulionekana miaka michache iliyopita umepotea kabisa. Hakuna kitu kimeniudhi kama taarifa ya habari ya saa 2 usiku huu kujawa na kumradhi nyingi sana. Hivi jamani IT guys wa TBC nao wameondoka na Tido Mhando? Jamani ni fedheha kubwa kwa chombo hichi kikubwa kufanya madudu namna hii. Mtangazaji anaelekeza watazamaji kuhusu taarifa fulani halafu picha inaletwa kitu kingine kabisa. Mbaya zaidi ubora wa picha za leo zote ni sifuri kabisa. Kwa wale professional photographers kama kweli bado wapo TBC, ni fedheha kubwa sana kwao kwa kuwa hakuna hata picha ya maana imeonyeshwa leo. Zote zilikuwa hafifu na hazikuwa na viwango stahili vya kuonyeshwa hadharani.
Najiuliza kuna mdudu gani hapo TBC1?
 
Muhasibu wao kachelewa kusign cheki hukuona masanja akilalamika kwenye komedi ya juzi.
 
Nami pia nimeshangaa, kwanza watangazaji wa habari wamebadilika ghafla na quality ya habari imeshuka sana. Sijui na mafundi nao wamebadilika?, yaani leo ni hovyo kuliko.
 
Mshahara wa dhambi ni mauti kaka, TBC sasa inakufa kifo kibaya saaaaaaaaaaana
 
Kimeingiliwa na Magamba sasa wewe subiria TBC wakijivua gamba. Ni bora kuangalia Cartoon Network (CT) kuliko kuangalia TBC
 
TBC1 wameathiriwa na CCM. Nani hajui kuwa Tido Mhando alikataliwa [na ******, Makamba & the Co.] kuextend mkataba afta kuwajeruhi ktk uchaguzi mkuu wa 2010 kwa kuruhusu kile kipindi cha MCHAKATO MAJIMBONI? Kama si kile kipindi majimbo ya Ubungo, Arusha Mjini etc si yangekuwa na kina Burian na Nghumbi kama wabunge?? Huzunika sana ewe Mtanzania!!! Omboleza kwa Ukondoo ulio nao!!
 
Mshahara wa dhambi ni mauti kaka, TBC sasa inakufa kifo kibaya saaaaaaaaaaana
...... remaining newsmen at TBC1 haven't shown the quality, craft, and intelligence to get more viewers behind this tax payers' run TV station.
 
Back
Top Bottom