Jamani.. Jamani, serikali imeanza kutumia RANGE ROVER VOGUE kama STK..!?

Jamani.. Jamani, serikali imeanza kutumia RANGE ROVER VOGUE kama STK..!?

I am sure hili gari ni la watu wa usalama kila siku around saa kumi na mbili na nusu asubuhi hutoka kwa wazee wa kung'oa kucha pale makumbusho na kuelekea oysterbay. Nimeiona mara kadhaa ikiwa na namba tofauti lakini dereve yule yule. Walivyo wapuuzi plate number mara nyingi wanaegesha tu juu ya nyingine labda uvivu wa kufungua funga na mtu mdadisi ataNotice tu kuwa siyo.. Kama namba sio STK huwa na B.. something sikumbuki vizuri.

Kweli na wao siku hizi wameishiwa mbinu, hasa m-gari huo si una-draw attention ya kila mtu? TISS imebaki mapambo na mbwembwe tu.
 
Jamani wana JF.. Mpaka muda huu sijaamini nilichokiona asubuh hii muda mfupi uliopita. Nipo kwenye daladala natokea mwenge nakwenda job posta, daladala niliyopanda inatokea mwenge kwenda posta kwa kutumia barabara ya Alli Hassani Mwinyi, tumefika kwenye mataa pake kona ya kwenda Oyesterbay na nyingine kinondoni tulisimama kidogo, nimeona gari aina ya Range Rover Vogue ina plate namba za serikali STK ikitoka Oyesterbay inaelekea town. Jaman mpaka muda huu cjaamini kama kwel serikali imeanza kutumia aina hyo ya gari za bei mbaya kwa watumishi wake. Jaman kama kuna mwingine aliyeiona tena au mwenye kufahamu atuambie..

hayo alinunuliwa pinda govt wana brands zote za magari kwani wao awapendi vitu vizuri aaaalah!chezea ccm wewe
 
Kwani shida nini serikari kuwa na magari yenye nguvu? Kwa wewe ambaye ni wa route za posta to Mwenge unaweza ukawa na mawazo hayo finyu lakini fikiria viongozi wanapotaka kuyafikia marneo magumu MF. Kalya huko Kigoma nk, hawawezi kufika na escudo
 
Jamani wana JF.. Mpaka muda huu sijaamini nilichokiona asubuh hii muda mfupi uliopita. Nipo kwenye daladala natokea mwenge nakwenda job posta, daladala niliyopanda inatokea mwenge kwenda posta kwa kutumia barabara ya Alli Hassani Mwinyi, tumefika kwenye mataa pake kona ya kwenda Oyesterbay na nyingine kinondoni tulisimama kidogo, nimeona gari aina ya Range Rover Vogue ina plate namba za serikali STK ikitoka Oyesterbay inaelekea town. Jaman mpaka muda huu cjaamini kama kwel serikali imeanza kutumia aina hyo ya gari za bei mbaya kwa watumishi wake. Jaman kama kuna mwingine aliyeiona tena au mwenye kufahamu atuambie..
Mara nyingi TRA ugawa bure kwa taasisi za Serikali gari zilizoshindikana kulipiwa kodi....so uwenda ni moja ya magari hayo
 
Hata Benjamin mkapa anatumia aina hiyo ya gari kitambo sana tangu 2007, Misafara ya jakaya imebadilishwa Ross roy ndo mpango mzima, Wakistaafu wanajiuzia kama gari chakavu kama vile walivyojiuzia Mercedes Benz 60 walizonunua 2004 kwa ajili ya mkutano wa Marais wa Sadec baada ya mkutano waliuziana kama gari chakavu wakati zilifanya kazi kwa siku 16 tu.
Jakaya alianza tumia BMW kwa Tanzania ni mkoloni ambaye alitumiaga RR
 
Hata Benjamin mkapa anatumia aina hiyo ya gari kitambo sana tangu 2007, Misafara ya jakaya imebadilishwa Ross roy ndo mpango mzima, Wakistaafu wanajiuzia kama gari chakavu kama vile walivyojiuzia Mercedes Benz 60 walizonunua 2004 kwa ajili ya mkutano wa Marais wa Sadec baada ya mkutano waliuziana kama gari chakavu wakati zilifanya kazi kwa siku 16 tu.
Ross roy ndiyo gari gani?mbona haipo duniani.
 
Mbona mpaka BMW X5 za 2018 wamezinunua zimemwagwa jeshini, zingine STL, SU, SM....ukienda Dodoma utaziona.
 
Jamani wana JF.. Mpaka muda huu sijaamini nilichokiona asubuh hii muda mfupi uliopita. Nipo kwenye daladala natokea mwenge nakwenda job posta, daladala niliyopanda inatokea mwenge kwenda posta kwa kutumia barabara ya Alli Hassani Mwinyi, tumefika kwenye mataa pake kona ya kwenda Oyesterbay na nyingine kinondoni tulisimama kidogo, nimeona gari aina ya Range Rover Vogue ina plate namba za serikali STK ikitoka Oyesterbay inaelekea town. Jaman mpaka muda huu cjaamini kama kwel serikali imeanza kutumia aina hyo ya gari za bei mbaya kwa watumishi wake. Jaman kama kuna mwingine aliyeiona tena au mwenye kufahamu atuambie..
Tunabana matumizi
 
No, itakuwa hilo gari lilitaifishwa either kwa kushindwa kulipa kodi or otherwise, halafu likagawiwa kwa idara ya serikali
 
Ukikaa kwa Muda kidogo kwenye iyo Barabara ya Ally Hassan Mwinyi ndio utaona gari kali zote either za Serikali au za Matajiri wa Dar....ila Mi nliziona "mercedes benz glk 2018" zote STK zimefatana kwenye msafara...Remember mercedes benz glk 2018 ni expensinve kuliko Range Rover Vogue
 
Jamani wana JF.. Mpaka muda huu sijaamini nilichokiona asubuh hii muda mfupi uliopita. Nipo kwenye daladala natokea mwenge nakwenda job posta, daladala niliyopanda inatokea mwenge kwenda posta kwa kutumia barabara ya Alli Hassani Mwinyi, tumefika kwenye mataa pake kona ya kwenda Oyesterbay na nyingine kinondoni tulisimama kidogo, nimeona gari aina ya Range Rover Vogue ina plate namba za serikali STK ikitoka Oyesterbay inaelekea town. Jaman mpaka muda huu cjaamini kama kwel serikali imeanza kutumia aina hyo ya gari za bei mbaya kwa watumishi wake. Jaman kama kuna mwingine aliyeiona tena au mwenye kufahamu atuambie..
Simu yako haikuwa na charge mkuu! Hata picha hakuna kabisa iseee!
 
Jamani wana JF.. Mpaka muda huu sijaamini nilichokiona asubuh hii muda mfupi uliopita. Nipo kwenye daladala natokea mwenge nakwenda job posta, daladala niliyopanda inatokea mwenge kwenda posta kwa kutumia barabara ya Alli Hassani Mwinyi, tumefika kwenye mataa pake kona ya kwenda Oyesterbay na nyingine kinondoni tulisimama kidogo, nimeona gari aina ya Range Rover Vogue ina plate namba za serikali STK ikitoka Oyesterbay inaelekea town. Jaman mpaka muda huu cjaamini kama kwel serikali imeanza kutumia aina hyo ya gari za bei mbaya kwa watumishi wake. Jaman kama kuna mwingine aliyeiona tena au mwenye kufahamu atuambie..
Sasa unashangaa nini?ulitaka watumie punda.
 
Jamani wana JF.. Mpaka muda huu sijaamini nilichokiona asubuh hii muda mfupi uliopita. Nipo kwenye daladala natokea mwenge nakwenda job posta, daladala niliyopanda inatokea mwenge kwenda posta kwa kutumia barabara ya Alli Hassani Mwinyi, tumefika kwenye mataa pake kona ya kwenda Oyesterbay na nyingine kinondoni tulisimama kidogo, nimeona gari aina ya Range Rover Vogue ina plate namba za serikali STK ikitoka Oyesterbay inaelekea town. Jaman mpaka muda huu cjaamini kama kwel serikali imeanza kutumia aina hyo ya gari za bei mbaya kwa watumishi wake. Jaman kama kuna mwingine aliyeiona tena au mwenye kufahamu atuambie..
Weka picha. La sivyo hii habari yako ni uzushi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom