Jamani!!! Hivi ni kweli Tanzania ndyo inaongoza kwa binadamu Wanafiki Duniani?

Zero Hours

JF-Expert Member
Apr 1, 2011
12,970
2,000
174fbfac0a12ea2bd32043e5a168f60a.jpg
01f4b49c97a923e499e2320a206ac15e.jpg


Mnajijua sihitaji kutoa maelezo!
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,729
2,000
Sisi kwa unafiki na majungu tupo kwenye level ya consultancy ndiyo maana tulifukuzwa Msumbiji
 

mitale na midimu

JF-Expert Member
Aug 26, 2015
10,207
2,000
Fanya kazi...
mtu unakuta hata Center ya kijiji chake hajawahi kufika...
huko huko porini anakuja na Global statistics za wanafiki...
du!!!!
 

Zero Hours

JF-Expert Member
Apr 1, 2011
12,970
2,000
Kibaya zaidi hii nchi usipokuwa mnafiki unaumia.

Ukienda mashuleni. Wanafunzi wale wanafiki na wenye kujua kujipendekeza ndyo wanaosurvive.

Makazini hivyo hivyo.

Hata kwenye siasa ndyo usisema.

Mitahan kwetu huku uswahilini unafiki ndyo tabia ya kwanza ya mswahili.
 

lulu za uru

JF-Expert Member
Aug 7, 2015
1,638
2,000
Kweli mkuu95% bado tabia ya ulalamishi hujajumlishia gubu kila kitu hakuna zuri hakuna baya...mafisad washikwe wakishikwa shida wakiachiwa shida...ila tunajitosha wenyewe
 

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Aug 2, 2016
24,565
2,000
Kibaya zaidi hii nchi usipokuwa mnafiki unaumia.

Ukienda mashuleni. Wanafunzi wale wanafiki na wenye kujua kujipendekeza ndyo wanaosurvive.

Makazini hivyo hivyo.

Hata kwenye siasa ndyo usisema.

Mitahan kwetu huku uswahilini unafiki ndyo tabia ya kwanza ya mswahili.
Ni nchi ambayo wanasiasa wanamtuhumu mtu kwa ufisadi zaidi ya miaka kumi halafu wanamnadi kama mgombea wao wa urais. Unafiki wa kiwango cha lami.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom