jamani hivi maana ya ''kwepa mishale,

  • Thread starter mashaka saidi beneu mboyo
  • Start date
mashaka saidi beneu mboyo

mashaka saidi beneu mboyo

Member
15
45
hivi nini maana ya kwepa mshale/mishale?
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
41,228
2,000
Inategemea na umeambiwa kwenye maongezi ya namna gani...


Cc: mahondaw
 
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
5,955
2,000
kukwepa mishale ni kukabiliana na matatizo...msemo huo umetoka kwenye msemo unaosema "ukiona nyani amezeeka ujue, amekwepa mishale mingi"
 

Forum statistics


Threads
1,424,567

Messages
35,067,028

Members
538,022
Top Bottom