Jamani hii ni bongo?????? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hii ni bongo??????

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jun 14, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,620
    Likes Received: 4,616
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    ITAFIKA BONGO PESA NAMNA HIYO DUHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHH
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 689
    Trophy Points: 280
    Zim dollor!!
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 11,001
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    MziziMkavu! Hapa ni wapi?
     
  4. B

    Bontowar JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 524
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kwa mugabe hapo
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 11,001
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ndiyo 2seme mtoto ka2mwa dukani? Ama anaenda Bank.
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,620
    Likes Received: 4,616
    Trophy Points: 280
    mtoto anakwenda dukani kununu Mkate wa Bakhres Duhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh kali saaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaana Tena hii haijazimuliwa kama ni Pombe basi itakuwa ni Pombe ya Kihehe ULANZI Hiyoooooooooooooooooooooooooooooooo
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 12,124
    Likes Received: 1,709
    Trophy Points: 280
    Hapana mkuu, hatijafika hapa. Ni kwa mugabe huko au Zaire ya Mobutu
     
  8. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 7,081
    Likes Received: 1,818
    Trophy Points: 280
    Posho aliyokikataa mheshimiwa Zitto!!
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,620
    Likes Received: 4,616
    Trophy Points: 280
    mie natabiri itafika siku tanzania yetu pesa namna hiyo kwa sababu ya viongozi wetu ni mafisadi
     
  10. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,336
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hii sio current ndugu yangu...tuombe mungu tusifike huko
     
  11. P

    Pat Gucci Senior Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! huyu dogo kauza sura kinyama!
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,121
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    ametumwa mkate mmoja tu kwa mihela (mikaratasi) yote hiyo.
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    aaaah,,,,,,,BILA BLUEBAND??????
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 18,005
    Likes Received: 741
    Trophy Points: 280
    Anaenda kununua penseli moja tu aende shule.
     
  15. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 718
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    hahahaha kazi kweli kweli ndio maana wameanza kutumia dolar ya marekani
     
  16. p

    pat john JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila kudhibiti ufisadi na Tz 2tafika huko.
     
  17. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 0
    Na hizo ni noti za 200,000/=@!!! Sipati picha tu ukitaka kununua bati 180, mifuko ya cement 250 ilikuwaje (unajaza pesa kwenye roli, teh teh!)
     
  18. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Dogo ukute alikuwa anaenda kununua mkate hapo na huo mzigo
     
  19. wende

    wende JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 715
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Apo ilikuwa ni kwa Mgabe mwaka 2008!
     
  20. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,570
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Ningependa sana Dowans walipwe kwa hizi currency ....maana ingekuwa kama milioni sita tu za KTZ
     
Loading...