Jamani hebu oneni miujiza ya kijijini kwetu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hebu oneni miujiza ya kijijini kwetu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bujibuji, Feb 10, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    Hapa ndio kijijini kwetu

    pool.jpg
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,946
    Trophy Points: 280
    Buji..........hongereni
     
  3. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 2,124
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Du! Ama kweli nyie ndo mnafaidi maisha bora kwa kila mtaz. Hongereeni sana mkuu.
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,951
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Naomba contact za huko village ili niwapelekee yenyewe original!
     
  5. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 2,124
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    ​Nimependa siha na afya za hao watoto, na huyo kigoli du!
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    hilo ndio orijino, hayo mengine ni mfojisho
     
  7. King2

    King2 JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Naona mkuu unapiga hard shot.
     
  8. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,523
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda hii.
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    umepotea sana
     
  10. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,187
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Watu wa kijiji kwenu yaelekea wako 'vere creative'. Safi sana mkuu.
     
  11. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Watoto kama hao wakimata vyeo ndio wanakuwa mafisadi na kusahau hata kwao
     
  12. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 3,274
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    ikija mvua inakuaje hapo
     
  13. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,814
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    Safi sanaaaaaaaaaaa, Shillingi ngapi kwa mchezo mmoja?
     
  14. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni kwa ajili ya kiangazi
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    hata kijijini ni kama mjini
     
  16. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huo ni ubunifu makini
     
  17. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,229
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Dah!mpaka raha!
     
  18. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,889
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hawa wanastahili kupewa tuzo ya ubunifu.
     
  19. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #19
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,014
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    DU SAFI SANA SIKUTEGEMEA KAMA KWENU KUNA POOL. hebu wasaidieni wapate original
     
  20. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu hii kitu ipo kwa Michuzi, tujifunze at least ku acknowedge source tunapotumia information za watu, maana ulivyoiweka ni kama picha umepiga wewe!
     
Loading...