Jamani Eeeh

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
jamani natumahi wale woteeeeeeeee tunaokutana leo nimewapigia cm kuwa reming plz kama kuna ambaye nimemsahau na ame ni PM no yake plz anikumbushe,mm binadam tena mwenye mapungufu meeeeeeeeeeeeengi,tusameheane.
 

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
54,721
Likes
32,543
Points
280

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
54,721 32,543 280
jamani natumahi wale woteeeeeeeee tunaokutana leo nimewapigia cm kuwa reming plz kama kuna ambaye nimemsahau na ame ni PM no yake plz anikumbushe,mm binadam tena mwenye mapungufu meeeeeeeeeeeeengi,tusameheane.
Kuna nini hapa?
 

Jeni

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2008
Messages
200
Likes
6
Points
35

Jeni

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2008
200 6 35
Ivi Kwann isiwe sisi?
Pearl
user_online.gif
Yesterday, 10:02 AM
Kwakeli nimependa sana wazo la kuchangia wahang,lkn kwanini sisi kama wana JF tusikutane leo jioni japo tuanze na mchango wa elfu 5 tu kwa kila mwanachama maana kutoa ni moyo tena ikumbukwe leo ni wao na kesho ni sisi,ni mtazamo wangu tu sijui mna maoni gani wenzangu.
 

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
54,721
Likes
32,543
Points
280

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
54,721 32,543 280
Ivi Kwann isiwe sisi?
Pearl
user_online.gif
Yesterday, 10:02 AM
Kwakeli nimependa sana wazo la kuchangia wahang,lkn kwanini sisi kama wana JF tusikutane leo jioni japo tuanze na mchango wa elfu 5 tu kwa kila mwanachama maana kutoa ni moyo tena ikumbukwe leo ni wao na kesho ni sisi,ni mtazamo wangu tu sijui mna maoni gani wenzangu.
Kwa hiyo ndio kimeeleweka siyo?
 

GP

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2009
Messages
2,071
Likes
19
Points
135

GP

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2009
2,071 19 135
makange
mchemsho wa kuku na ng'ombe
chipsi mayai chipsi kavu
mabomu
kokoto
mbuzi chima
mbuzi foil
ng'ombe foil
mchemsho samaki
n.k

caunta kama kawaida:
local bia zote
kuna whiski zote
na wine
asee unakumbuka hii kitu pale sinza kwa remmy???
balaa, nyama lainiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii hata kibogoyo au mtoto mchanga anatafuna!!!.
 

Forum statistics

Threads 1,191,647
Members 451,726
Posts 27,716,446