jaman! kumbe upweke mbaya hivi! loh!

jaman! kumbe upweke mbaya hivi! loh!

lol ! nahisi fahamu zinaenda kunitoka hiyo nina miaka mingi sana sijaisikia ikipenya masikioni pangu,hakika imenivuluga !!!! KOKUTONA wantela ikisi mpaka ubwamba bwalugamo !!

Loooh....basi lingine hiloooo mwaaaaaaaaaaaaaaaah
 
Last edited by a moderator:
So you just hope?
This is the home of great thinkers!

dont run without coming back... mimi ni ukingo... mbio zako zitaishia kwangu! lolz!!

habari za siku nyingi sniper?
 
Ukiwa mpweke unaweza jikuta unakua active member wa majukwaa yote
 
Back
Top Bottom