Jamaa yenu yupo hoi ile mbaya

Jamaa yenu yupo hoi ile mbaya

Utahangaika sana ukija kushtuka imenasa
 
Tanzania sio dar Arusha na moshi tu.au hela za kusombana watu zmeisha eti...hapa ni mghwira na magufuli na chifu wa adc
 
lucky sabasaba

Kwa kuongea dak 8 ndio uchoche hivi na kusafiri kwa ndege na chopa

Je angesafiri kwa gari na kucheza Aliselema jukwaani na kuongea sana angekuwa ICU india
 
Last edited by a moderator:
Mlisema mgonjwa huyo mtaisoma.

kashindwa kwenda mbinga,kwa gari kashindwa kwenda namtumbo kwa gari kashindwa kwenda nyasa kwa gari kashindwa kwenda ludewa kwa gari.mwambie asimame nusu saa tu shida.kwenye ukweli usemwe.LOWASSA siyo msafi nahao watu unaowaona wanajaa kwenye mikutano yake siyo wenye mapenzi na yeye LOWASSA watu wanaipenda cdm.
 
Pozi la mwanamme kushika kiuno namna hiyo?

Kweli sasa mmemchoka.

Wacheni hizo, huyo ni taabani.

Magamba oyeeeé mwaka huu tutaheshimiana hapa MJINI. Naona Lowasa kawashika pabábaya mnatafutana. Vijana wenu mnaowavalisha sare za cdm tunawapa kichapo kama kawaida ili iwe fudisho kwa wanaoendekeza njaa kupitia maccm kutuhadaa.
 
kashindwa kwenda mbinga,kwa gari kashindwa kwenda namtumbo kwa gari kashindwa kwenda nyasa kwa gari kashindwa kwenda ludewa kwa gari.mwambie asimame nusu saa tu shida.kwenye ukweli usemwe.LOWASSA siyo msafi nahao watu unaowaona wanajaa kwenye mikutano yake siyo wenye mapenzi na yeye LOWASSA watu wanaipenda cdm.

Tatizo ni kwamba ccm haitakiwi na Tuko tayari kipigia kura hata JIWE kuliko Huyu MKOLONI MWEUSI ccm.
 
11037113_949528051780451_4082133712484005800_n.jpg

Unaweza ukatuelezea hiki ni nini au unataka kudanganya wajinga wenzako?
 
Mimi barafuyamoto, nauchukia ufisadi kwa nguvu zangu zote, SITOCHAGUA FISADI, na pia watanzania zaidi ya asilimia 80 ya wapiga kura hawatachagua UFISADI.

Hakika, fisadi ni mzigo kwa watz, lakini naamini Mungu ni mwema Dr.Makufuri atashinda kwa kishindo.
 
Last edited by a moderator:
Mimi barafuyamoto, nauchukia ufisadi kwa nguvu zangu zote, SITOCHAGUA FISADI, na pia watanzania zaidi ya asilimia 80 ya wapiga kura hawatachagua UFISADI.

Nimemuona akikimbilia helcopter jamaa amewatoa shoo pale alipokimbia mita 20 kuifuata helcopter sasa yupo fit mtakoma kumbe alikua na stress tu kwa mbowe na ukawa atapona tu

Na akiingia tutamjua nani aliyeasisi hizi mbinu za kurushiana maradhi halafu yanageuka kuwa agenda za kisiasa na kampeni.

Mwaka huu ndio mwisho wa siasa chafu.

Mungu atalipa hapa hapa kama alivyompa Daudi ufalme pamoja na dhulma alozofanyiwa na mfalme SAULI. Daudi alimsaidia sana mfalme Sauli lakini yeye akamlipa mabaya Daudi na kutaka kumuua. Hata hivyo Mungu aliona dhulma aliyokuwa anafanyiwa Daudi na kumfanya awe mfalme.

Hiki kisa kinafanana sana na matukio aliyofanyiwa Lowasa na watawala wa nchi hii pamoja na kuwa yeye aliwapenda sana na kuwasaidia kwa hali na mali kuingia madarakani. Matokeo yake walisemezani huyu ameshakua mgonjwa na hawezi kufika 2015.

Mungu akamsaidia akafika. Wakasema tena huyu hakubaliki mana tulishampaka makandokanda ndani na nje ya chama. Lowasa akapata wadhamini wengi kuliko wagombea nia wote kwa uwezo wa Mungu anayepanga yote.

Wakasema amewanua wanaompenda hivyo tutamkata.

Wakasemezana huyu tukimkata atashikwa na presha na kufa hivyo tumkate kwa makusudi(hawa wana roho mbaya kama Mfalme Sauli) .
Mungu akampa Lowasa moyo wa ustahimilivu na akaendelea kuimarika kiafya.

Wakasema huyu hana sasa pa kwenda mana nje ya CCM hawezi kupata umaarufu na heshima atajimaliza kisiasa. Mungu akamuinua mara mbili zaidi na leo watu wanashangilia mpaka picha yake.

Wakasema tukiwatumia watu wenye majina makubwa walioasi chama alichoenda tutammaliza kabisa na atakosa watu .Mungu bado akampigania na kuweka mioyo ya wapenzi wake isiyumbe.

Waliosoma biblia wanaelewa vizuri habari ya kijama Daudi alivyopita kwenye taabu na visa vingi akiwa chini ya mfalme Sauli.

Kuna jambo Mwaka huu ambalo Mungu anataka kuwafundisha wale wenye siasa za chuki na kutukanana.

Tusubiri tutaona Mungu anavyotimiza mapenzi yake mwaka huu.
 
Tena bora uwachukie maana wakishinda uchaguzi ujue zabuni zote zitachukuliwa na utitiri wa kampuni zao kuanzia bandari, meli, madini, ardhi, ndege, gesi na kila kitu tena watafunga mikataba ya miaka Mia na watoto wenu wote wataishia kupangiwa mishahara na watoto wao hata kama watasoma vipi lazima wapangiwe ajira na wao. Tena watoto wenu hawatamiliki chochote milele. Leo mwanao yuko huru kuibuka mtu yeyote bora juhudi zake. Tatizo wavivu wengi wanaoamini iko siku watalishwa kama ndege wakati ndege wenyewe huruka mwendo mrefu kusaka chakula mara ingine wanapatwa hata na masaibu ya ajali. Ee Mungu tunusuru na janga hili maana hizi ni dalili za shetwani katua rasmi tz. Amen.

je ww sio shetani? nyie mmetuibia sana mwisho wenu mwaka huu. muwe kambi rasmi ya upinzan bungeni mkatie akili
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom