Jamaa katembea na mama mwenyenumba kimenuka ushauri

Jamaa katembea na mama mwenyenumba kimenuka ushauri

Mwambie asepe fasta. Atachomwa kisu cha mk****,akijam** anatonesha. Akijisaidia anachana nyuzi. Mke wa mtu hatari bandugu.Mia
 
Abaki hapo hapo tu wamalizane maana asije hamia mitaa yetu akahamia kwa wake zetu............
 

mshahara wa dhambi ----------!!!
aliona vyaelea asijue vimeundwa,asubiri adhabu
wala asikimbie lazima alipie bill ya kutembelea harrier!!!
 
ndoa ngumu na mke mwema sijapatiwa/ japo MKE wa MTU SUMU ila geto nina maziwa/
 
Napenda kutofautiana na washauri wote wa hapo juu!

Mambo ya kuripoti polisi wakati unajijua ushagonga mke wa mtu na mwenye mali ana ushahidi ni kukuza tatizo x 100000...unaweza ukamshinda mdai wako kwa mambo ya kipolisi, lakini kimtaamtaa ishu itakuwa na moto wa gesi, na akufuatilia kama vile anatrack nyayo za simba.

Binafsi ninachoona chaweza kufanyika kikasaidia ni jamaa awe mpole.
Ajikubalie moyoni kwamba ametenda hilo kosa na hawezi kujificha popote...U can run but you cant hide.!

Akishajikubali kuwa amekosa asisubiri jamaa arudi, aulizie huyo mhandisi yuko mkoa gani, na amfuate kiumeni hukohuko mkoa, afanye mbinu yoyote akutanishwe nae na aongee kwa maana ya kuomba Msamaha na kumsihi jamaa yaishe!
Zaidi ya hapo binafsi sioni njia yenye usalama!...

Ushauri wa eti ahame nyumba au akimbilie mkoa mwingine ndiyo kumrahisishia mhandisi kumnyofoa jamaa bandama kwa kutumia vijana au wazee wa kazi!

Mwambie jamaa afuate ushauri huu, hapa bana hakuna kujifanya mjanja, mke wa mtu ni kifo na asipofanya hivi nilivoshauri atarajie BIG RESULTS NOW.
Nawasilisha.

Mkuu pakajimmy umeniwahi. Huu ndo ushauri bora kabisa. Asiogope kumface mhandisi, aende huko aliko akaongee nae kiume yaishe vinginevyo atakuwa analikuza tatizo akikikimbia maana jamaa hata kama hana ushahidi kitendo cha kukimbia kitakuwa ni ushahidi tosha.
 
Aangalie isijemkuta kama hii

181809_239636699486388_1250338288_n.jpg
 
Hamna akiongea nae moja kwa moja ataona kama anamtisha, na engineer atamwona jamaa ni mwoga hivyo ujumbe ufikishwe na mtu mwingine wa karibu na huyo jamaa, mbona atafyata tu!
 
Kuna jamaa yangu amepata janga,
Amepigiwa simu na baba mwene nyumba wake akamtaarifu kwamba amepata taarifa zenye ushahidi kwamba yeye huyo mshkaji wangu anatembea na mke wake, na akirudi lazima amtoe maini . Huyo jamaa mwenye nyumba ni contractor kwa sasa yupo safarini.
Jamaa kweli amekiri alikuwa anatoka na huyo mama kwa muda kabla hata hajaoa. Jamaa anasema huyo mama ndiye aliyejilengesha kwake, jamaa kwa tamaa na kushindwa uzalendo akamkubali, Mama mwenyewe hata sio mzuri sana anamiaka kama 30 na amezaa na huyo mume wake watoto 2.
Jamaa yangu ameshaishi kwa huyo mama zaidi ya miaka 2 amerenew juzijuzi tu mkataba wake wa mwaka wa 3.

Huyo mama ni mke mdogo wa huyo mkandarasi ambaye amemjengea nyumba ya ukweli maeneo ya kihonda huku moro ambayo ina servant quarter kubwa kwa nyuma ambayo ndio amepangishiwa mshakji wangu.
Huyo mkandarasi anasafiri sana na ana mke mkubwa mwingine pia hivyo mara nyingi haji hapo kwa huyo bi mdogo, ila anamgharamia kila kitu na amempatia harrier ya kutembelea,
Kuna kipindi huyo jamaa yangu kabla hajanunua gari yake nilikuwa namuona na hiyo harrier ya huyo mama alikuwa anakuja nayo hata job na kushinda nayo kama yake ,huyo bi mdogo ni mama wa nyumbani hiyo gari haitumii sana, wala hapendi kuendesha, huyo mshkaji wangu alikuwa pia kama dreva wa huyo mama,mida ya jioni akitoka job au siku nyingine akiwa off alikuwa anampeleka huyo bi mdogo sokoni na saloon,

Mshakji ndio ameoa hivi karibuni miezi kama 3 imepita amemuoa aliyekuwa mchumba wake na anaujauzito wa miezi 7.
Huyo mke wa mshkaji naye amepata hizo taarifa na amekasirika sana amemwambia mshkaji ampe nauli arudi kwao songea.
Jamaa ni mtumishi ameajiriwa kwenye idara ya serikali.
Huyo jamaa yangu ameghafirika sana hajui jamaa anaushaidi gani na atarudi lini, na ana hofu ya maisha yake, ana mpango wa kukimbia ahame mkoa kwa kuogopa, huyo bi mdogo naye kamchunia sijui naye kapigwa mkwara na mume wake.
Tumemshauri atulie amuombe mke wake msamaha na atafute nyumba nyingine wahame hapo kwenye hiyo nyumba haraka na ikiwezekana aende kuripoti polisi. Akikimbia anaweza kufukuzwa kazi.
Ushauri wa ziada kwa huyu ndugu yetu manake anaogopa sana.

Hapo kwenye red andika ..NIMEPATA JANGA...
 
ushauri zaidi mwambie ajinyonge ili asikutane na baba mwenye nyumba maana hata akihama bado watakutana tu na hivi jamaa ni mhandisi baaaasi sioni akimbilie wapi!

yaani inakera kweli mtu unafanya kitu unachojua ni kosa halafu unashindwa kuface consequence.... ni upuuuuuuzi huu.:frusty:
 
Lazima kuna sehemu amekosea ,ila hilo sio kubwa kulitatua ,na yeye ashushe mkwala na atafute mguu wa kuku atembee nao ,ila asikubali kabisa kabisa akatae kwa nguvu zake zote .

mkuu Mwiba habari ya siku ulipotelea wapi ndugu yangu, karibu tena

naunga mkonpo hoja inawezekana jamaa anamtisha tu hana ushahidi, madam hajawafumania live, basi ahame hapo ijapokuwa ni tuhuma, aripoti polisi kama ana ushahisi wa vitisho...baas...kwanza jamaa sio mke wake, ni ka nyumba kadogo tu, namshauri asome ile the Guide yetu
 
Last edited by a moderator:
mkuu Mwiba habari ya siku ulipotelea wapi ndugu yangu, karibu tena

naunga mkonpo hoja inawezekana jamaa anamtisha tu hana ushahidi, madam hajawafumania live, basi ahame hapo ijapokuwa ni tuhuma, aripoti polisi kama ana ushahisi wa vitisho...baas...kwanza jamaa sio mke wake, ni ka nyumba kadogo tu, namshauri asome ile the Guide yetu

nakusalimu,

cc: asprin, ashadii
 
mkuu Mwiba habari ya siku ulipotelea wapi ndugu yangu, karibu tena

naunga mkonpo hoja inawezekana jamaa anamtisha tu hana ushahidi, madam hajawafumania live, basi ahame hapo ijapokuwa ni tuhuma, aripoti polisi kama ana ushahisi wa vitisho...baas...kwanza jamaa sio mke wake, ni ka nyumba kadogo tu, namshauri asome ile the Guide yetu
na huyu babu asprin leo anachezewa wapp hayo masharubu mbona simuon on board??
au viti virefu lolz!
 
Mi nikushauri tu utembee na KY mfukoni. Itakurahisishia maumivu na karaha za baada ya tendo... Tegemea BIG RESULTS NOW!
 
Hapo atacontractia kabaang yake tu,chezea muke ya contractor utifuliwe mtaro! Kimbia toka nduki
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom