Jamaa kampa mimba Mama Mkwe,

Kuna vitu ukishindwa kusikitika unacheka kwa uchungu.

Sasa wakiwa kwenye umalaya mama mkwe alikuwa analia vip?...anamuita baby, my love, mwanangu ama?[emoji3][emoji3][emoji3]
Huko ni baby mwanzo mwisho.[emoji1][emoji8][emoji28][emoji28]ila ngono tamu jmn
 
Mpe hongera sana kamanda ametuwakilisha vizuri sio unategwa unajifanya hutaki shauri yako utaitwa hanisi
 
Dunia inakwenda kasi sana,ila hakuna namna ikitengwa wewe kula,watajuana wenyewe japo Tanga sasa imezidi,,,
Wangese wengi Ta...
Wanawake wangese Ta...inaongoza haina kuomba unateleza tu mtaroni.
 
Aoe kabisa..mimba haitoshi
 
Huyo mama mkwe inaonekana ni kifaa kuliko hata mwanae, kula baba huna zambi hata kdogo mali yako hiyo
 
mbona easy sana, mama aongee na bintiake wote wanawake wayamalize tu, tena walale kitanda kimoja kuepusha kuchafua vitanda vingine waendeleze dhambi yao.
 
Bado tu hamjaamka na kujiuliza kwanini Baba zetu Wahenga walikuwa hawatupatii nafasi kabisa kuwazoea Dada na Mama zetu kiukaribu sana hadi dkk hii?

Ke ni kiumbe dhaifu haijalishi awe Dada, Mama wala shangazi, Me tujitahidi kutumia kanuni za Baba zetu ili tuepukane na balaa kama hili.
 
Utakuta mama mkwe bado mbichi kijana anavutia kama kasichana kweny dp yako unashindwa kujizuia wanaume tunapitia mengi nyie hamjui tu
Hahaaaa, mnajiendekeza tuu unashindwa kweli kujizuia kwamba hata kama anavutia ni mama mkwe ukaogopa, wanaume nyiee.kuchungulia sehemu za siri alizotokea mkeo[emoji16] [emoji16]
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…