Jamaa kaingia kwenye mtego kizembe sana

Jamaa kaingia kwenye mtego kizembe sana

Alafu hvyo vibint hajielew vpo vpo tuu hakikish unapga na ndomu for any condition au anamez P2 kwanza hao watoto wanaharbu maisha ya mtu wa 40
 
Huyo jamaa Ni Bumunda ++ nahisi civics fomfoo alipata F Kama mabumunda menzake.
 
Alihisi kuwa huyu binti huenda ana ujauzito kwa sababu ya muonekano wa katumbo kwa mbali ila akawa anakaushia si nyonyo saa 6 akaona atamuudhi akawa anapiga kimya
Mwanamke mwenye mimba ya miezi 7 anakuwa na vichuchu saa sita?
 
NB:Mliopo kwenye ndoa kuwa makini na mabinti wanaokuja kwa kasi kwako,utavuruga ndoa
Hakuja kasi alianza yeye....45 ya mwanzo aliyomwomba ilikuwa ni ya kutolea mimba....jamaa amekula Mara 4 yote kwa muda mfupi tu wa mahusiano(joto la mimba lilimchanganya maana mwanamke mjamzito ni anajoto sana)
Hatimaye shetani anang'oka na ndoa nyingine
 
Mwambie jamaa yako tumekataa kumsaidia hivyo apokee tu mshahara wake wa dhambi.
Ushauri wa bure kwa wanaume walioko katika ndoa kuwa makini sana na mipango ya pemben kamwe usipige kavu. Kuna jamaa kawa kama mjinga anahudumia mtoto hana uhakika kama ni wake, akichelewesha tu mahitaji anatishiwa ataletwa kwa wife wake mambo yawe hadharani.
Kwani DNA hamna?

Sent from my SM-A217F using JamiiForums mobile app
 
Kuna jamaa yangu hapa anajipanga kupangua hoja zinazomkabili, ilikuwaje? Mpe ushauri

Jamaa ana umri wa miaka 39,mwaka jana akiwa kwenye maeneo yake ya kazi kuna binti alikuwa anapita pita hayo maeneo kama kawaida wanaume akarusha ndoano,binti mdogo miaka 19 akamwambia amcheki kwa namba hiyo ......

Jioni mzee akaanza texts za kumuapproach binti, binti kapiga noooooo ndefu na sababu kuu 3

1,Wewe mbaba kabisa nidate na wewe,umri sawa na baba angu
2,Una familia na mke hata huna aibu
3,Nina mpenzi

Baada ya kutolewa hizo sababu tatu jamaa akakata stimu ya kuendelea kumtongoza binti ambaye ndo kahitimu kidato cha nne mwaka Jana

Baada ya miezi 5 binti akamtext jamaa, jamaa akauliza nani? Binti akajibu kwa kutaja jina, jamaa akahamaki, akauliza vipi? Binti akajibu nilikuwa nakusalimia......., Jamaa akajibu sawa,hakuendelea kumchatisha zaidi maana zile sababu zilimkata makali

Baada ya siku kadhaa binti akampigia simu akiomba msamaha kwa kumkwaza ila anaomba amsaidie elfu 45 kuna shida imemkabili,anaomba sana amuokoe. Jamaa akaona acha ampe, akamuuliza Namba hii na jina gani litakuja" Baada ya dakika 5 muamala ukakamilika binti akashukuru sana

Wiki moja baadae binti akamchatisha jamaa,Sasa wakiwa katikati ya stories jamaa si akadokoa"Nilikuwa nakupenda basi tu ulinikataa" Majibu ya binti"Oooh! Siku ile nilikuwa na stress ndo maana" Jamaa" ko kwa sasa upo tayari? Majibu ya demu "Ni wewe tu! Basi jamaa wakawa wamekubaliana na binti na wakazini kama safari 4 hivi

Bwana eeeh! Binti akamwambia,"Mr tangu tuwe kwenye mahusiano umepita mwezi mmoja ila najisikia ovyoo nahisi kama nina mimba, jamaa akaduwaa. Tunafanyaje sasa binti kakomaa anataka kutoa mimba maana hata wazazi wa binti ni shida sana mtaani

Basi jamaa akamseti Doctor fulani hivi binti akaenda pale, Doctor kwanza akachukua vipimo na maelezo ya awali kuhusu ujauzito akabaini ni zaidi ya miezi 7 na akamshauri azae tu

Jamaa alivyomuuliza mbona mimba siyo yangu "Binti akafoka na kuja juu,",Kama unakataa hii mimba jiandae kitaeleweka mkeo lazima ajue na wanao lazima wajue" na binti kakomaa sawa sawa kama hutoi hii mimba nioe

Katika uchunguzi wa jamaa amebaini kuwa kabinti kalikuwa na kamshikaji miaka 25,kakampiga ujauzito ,kijana kasepa mtaani hajulikani alipo ,ameangushiwa mzigo akwepe vipi?

Ushauri tafadhali

NB:Mliopo kwenye ndoa kuwa makini na mabinti wanaokuja kwa kasi kwako,utavuruga ndoa
Mwaka wa sensa nlipatwa na balaa kama hilo, tena nliitwa na mama ake, mama ambae ni pacha wa mama ake mzazi nkaangushiwa zigo tena kwa kishindo,

Nlipambana sana kugoma lakini mama na bint pamoja na mashahid kadhaa walioandaliwa

Binafsi nkawaambia kwakua mie ndo nmeonekana ktk radar zake bas ntasaidia kutoa msaanda ktk malezi ya ujauzito ingawa mimba nna uhakika nmepigwa, nao wakaja juu, ikabid niwe mpole kuzuia timbwili kufika kwa wife,

Kidume nkalea kila kliniki ikifika kidume naulizwa kila details, inazonihusu , mda ukafika vitenge na yale mabeseni, carpet na msaada mwingine nkatoa,

Mda wa kujifungua ukafika kijana kazaliwa , kidume kilo nne mwanaume nkaulizwa jina la mtoto

Nkaenda chimbo kupiga macalculation, ikaonekana nlipewa mzigo February mtoto kazaliwa August, nkaamua ku mute, kama sielewi. Ukawa mwisho wa ktoa huduma yule mama alkua keshazoea kila dk simu nyingi za kuomba mkwanja, nkaamua kumpa makavu live , akatulia


Bibi ake alkua keshaaminia mziki wangu, akaniuliza nin sababu ya kupindua meza, nkamwambia akae na mjukuu wake amweleze nani mzazi halisi wa mtoto, bibi akaniomba sana nilee tu malaika yule ili badae niwe najipigia tu pale mtoto atapokua mkubwa, lakin nkaona huu mzigo ni heavy kwangu

Had sasa tupo kisela nkimwonea huruma nampatia vocha. Lakini kuhusu utegemezi 100% anajua yeye na familia yake,

Hawa watu mifumo yao wanaijua wenyew
 
Yaani kwa mara ya kwanza unaanzaje kwenda kavu kavu??
Ikiwa ni kweli jamaa amepewa mimba ikiwa na miezi 7 akatae mpka mahakamani, achana na mke kujua ,asihofie mke kujua akane mazimaaaaaa, yeye na mkewe watajua watamalizanaje lkn kukubali kutamletea shida kubwa zaid na zaid, lkn pia kutamfanya aingine kwenye bajet ya kuhumia

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nyie mnao hoji juu ya kutong'amua mimba ya miezi saba tambueni kuwa mabinti wengi mimba huwa hazionekani kabisa,ninauzoefu sanà,kuna binti aliwahi kuzalia shule cha ajabu walimu wote hatukuwahi kutambua,nikiwa jkt kuna binti alipiga kozi yake vizuri tu maafande na na hata makuruta wenzie hakuna liyetambua,siku tunapiga gwaride la kumaliza kozi alipiga vizuri tu na kesho yake akajifungua,kambi nzima ilishangaa kwa ujasiri wa huyo binti,kwanza kukwepa vipimo hapo kambini hadi kuvumilia shuruba za kozi.


Hivyo mabinti wengi mimba huwa hazionekani
 
Mwambie jamaa yako tumekataa kumsaidia hivyo apokee tu mshahara wake wa dhambi.
Ushauri wa bure kwa wanaume walioko katika ndoa kuwa makini sana na mipango ya pemben kamwe usipige kavu. Kuna jamaa kawa kama mjinga anahudumia mtoto hana uhakika kama ni wake, akichelewesha tu mahitaji anatishiwa ataletwa kwa wife wake mambo yawe hadharani.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
mtoa mada bhana haujui kujivua uhusika kabisa nadhani hiyo ni katika sababu za kuingia kizembe kwenye mtego.

Ungempotezea mazima hautakiwi kumkubali mwanamke ambaye mwanzo alikukataa asee,ni upuuzi.

ALiyekukataa mwanzo akija kwa mara ya pili kuna jambo analitaka na sio mspenzi,so the best option ni kumuavoid by any means na kumpotezea kwa unoko kabisa.


USHAURI : fauta mwanasheria muelezee mkasa mzima aone kama kuna kosa linaweza kukukabili.

Kama hakuna kosa lolote basi anza kumkataa mapema huyo binti ila hakikisha unafanya njama za kufuta text zako kwenye simu yake isije kuwa ushahidi.

Then baada ya hapo mkatae mazima kwamba humjui kingono na hamjawahi kufanya hichi kitu pahala popote.

Tena UMKATALIE MKIWA WAWILI TU KWAMBA MBONA HATUJAWAHI KUFANYA HICHO KITU ? UKIMKATAA MKIWA WAWILI ATAKOSA NGUVU YA KUKUSINGIZIA PENYE WATU WENGI.

Bora aibu ya kusingiziwa kuzini na binti kuliko fedheha ya kukubali mimba hiyo.

usihofie kwamba jamii haitakuelewa endapo ukikataa,je ukikubali jamii ndio itakuelewa zaidi ? NO kama mbwai mbwai tu kuna matatizo ukiyapitia ndio unajifunza udwazi katika haya maisha,yani maisha na experience unazopitia ndio zinakufunza uwe mtu gani.

Sema huyo demu kashaona kwamba jamaa ni fala ndio maana anampa vitisho.

Kajuaje kama jamaa ni fala ? Kwa sababu alikubali kutuma pesa kwa demu aliyemkataa,na akakubali kuanza mahusiano na femu aliyemkataa,hizo ni wekansesa kubwa ambazo wanawake wanazinote kwetu.

So wanaume tuepuke kufanya makosa haya.
Wewee ndo umeandika vzuri kabisaa.
 
Back
Top Bottom