Jamaa anamfuatilia mke wangu

Trust ur woman. Then acheni kuponda single mums. If we are done we r done. Na tukipenda tunapenda
 

Dah[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kila siku kuna nyuzi zinatembea humu kuhusu hatari ya bomu la nyukilia la kuoa single maza, naamini sio wote wako namna ya kurudiana na x wao but chukua tahadhari unaweza kufa muda wowote.
 
m face jamaa mwambie kama anataka cha nguvu au atatoa mwenyewe? mtahadharishe huna ubaya na wala siyo kwa ubaya
 
Single mum yeyote ni mke (mchumba) wa yule aliyemzalisha. Ilikuwaje ukakubali kuoa mke wa mtu?!!!
 
Wana nafuu maana ni rahisi kwa mwanaume aliyeachika kuoa fasta tu, tofauti na single mum
Hata wao huwafuata wazazi wenzao hata kama wameachana, kusema anaoa fasta nikwasababu yeye ndiye mtafutaji mwanamke mpaka amlee mwanaye , na hao masingle mother wanapofuatwa na wazazi wenzao hao hao wanaume wanakuwa na wake zao huko lakini anakuja kwa mzazi mwenzie, duniani hakuna usawa kabisa
 
Well said..

Huyo single mom itakuwa bado ana interest na X wake. Ni tapeli.

Kama unampigia Ke cm hapokei, ukituma msg hajibu, baadaye anaku block, huo usumbufu utauendeleza vipi?
 
Endelea kucheka nyani uvune mabua
 
Utanilipa shillingi ngapi nikimshikisha adabu?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…