• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Jamaa Analinda MALI ZAKE, MAPENZI Banaaaa

MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,828
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,828 1,225
Hana haja ya kulinda haibiwi
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,729
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,729 2,000
Wanasema fainali uzeeni. Sasa ukifika hapo halafu wakakuibia mwenza, kuna uwezekano wa kupata mwingine tena? Ndo maana inabidi kulinda kwa mapanga, marungu na mashoka.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,981
Points
1,500
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,981 1,500
Badilisheni heading siyo ulinzi huo
 
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,667
Points
2,000
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,667 2,000
Jamaa anaonekana kama anacheza kidali po na mkewe we unasema analinda!!??
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,834
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,834 1,225
Wasiwasi wake tu,nani amwibie huyo kikongwe?
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,137
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,137 2,000
una namba za huyu demu? kaka angu sharp xana
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
53,062
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
53,062 2,000
Huyo "Dihno" ana meno kama opener ya kijiji...
 

Forum statistics

Threads 1,402,917
Members 531,016
Posts 34,409,492
Top