Jamaa abaka hadharani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa abaka hadharani

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Makoba, Oct 31, 2012.

  1. M

    Makoba Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa anayetajwa kuwa ni mwanajeshi (mstaafu au bado anafanya kazi) amembaka mwanamke hadharani eneo la Magomeni Makanya (Dar es Salaam) mchana huu kwenye mida ya saa 6.

    Kwa simulizi ya shuhuda aliyekuwepo kwenye eneo la tukio, ambaye pia anamfahamu huyo mjeshi mpaka nyumbani kwake kasema kuwa jamaa kakutana na huyo mwanamke karibu na gereji bubu ya barabarani makanya, mara akamshika kwa nguvu huyo mwanamke na kumvua kwa nguvu hadhari na kumtenda hicho kitendo cha aibu mbele ya macho ya watu wengi waliokuwa wakipita hapo. Mpaka anamaliza kitendo hicho, kulikuwa na watu wengi waliofurika hapo wakiwa wameduwaa. Kwa nini hawakumpiga? Ni jamaa wanayemfahamu (kwamba ni mjeshi, pia ni mbabe), na anaishi maeneo ya karibu (Mwananyamala Kisiwani-ambapo si mbali na gereji hiyo).

    Shuhuda mmoja aliyetaka kumtetea huyo dada alijikuta akionja hasira ya huyo mjeshi. Jamaa kamvunjia vioo vya gari yake kwa hasira; kisha akasogea karibu kucheza mchezo wa pool.

    Muda mfupi; walifika askari polisi na difenda yao-wakiwa na bunduki zao. Huenda walipigiwa simu na wananchi. Polisi hao wameshindwa kumkamata mjeshi huyo; ambaye walikuwa wanamuona na yeye wala hakuwakimbia.

    Binafsi nimefika eneo hilo la tukio takriban nusu saa baada ya tukio na kuukuta huo umati wa watu, polisi wakiwepo na difenda lao. Kama vile haitoshi, mjeshi huyo kawazonga polisi na kuwaambia kuwa hawana UBAVU wa kumkamata wala nini. Ndiyo hayo yaliyotokea muda mfupi uliopita.

    Kwa vyombo vya usalama na vyombo vya habari:
    Ukiweza kufika hapo Magomeni Makanya utapata mkanda mzima. Watu walioshuhudia ni wengi na wanaelezea wenyewe; na wanamfahamu huyo mjeda. Binafsi baada ya kuona polisi walishajulishwa na wamekwishafika; nilifanya jitihada za kupigia simu vyombo viwili vya habari na kuwaelekeza eneo la tukio. What a shame!

    Namba yangu ni 0764600170.
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mh tumefika huko?
    Haya mabo ni makubwa, atakuwa kabaka sana na ni tabia yake.

    Sasa mbona hatari na gonjwa hili la ukimwi!
     
  3. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,082
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    yani watu hawakujichukulia sheria mkononi? kwa nini? yani wanamuogopa kwa sababu ni mwanajeshi au? :A S angry:
     
  4. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,542
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Really? What a disgrace...............ina maana mjeshi yuko juu ya sheria? au let me rephrase that ina maana watu wote wa Magomeni makanya ni macoward kiasi gani?
     
  5. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 9,095
    Likes Received: 4,556
    Trophy Points: 280
    That can not be. Kweli watu watazame mtu akifanya ujahili wa namna hiyo?
     
  6. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,595
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Hana 'Mania' huyo mJeshi?...kutokana na hiyo stori nadhani huyo mJeshi anaweza akawa na ugonjwa wa akili aina ya 'Bipolar Disorder'..especially Mania, ndio huwa wana tabia za ajabu ajabu kama hizo.
     
  7. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ur rit he is sick!
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,283
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Ajabu hii...

    Hakuna mtu aliyefanikiwa kupiga picha tukio hilo la mwaka?
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Hata mi napata taabu kuamini... hivi mtu unawezaje kuwa na nguvu za kiume za kujamiiana mbele ya kadamnasi? Kundi kubwa la watu linawezaje kushindwa kumdhibiti mtu mmoja-hata awe mbabe vipi? Askari na silaha zao nao wanashindwa kumkamata, kivipi? Ni ngumu sana kuamini
     
  10. 124 Ali

    124 Ali JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 4,334
    Likes Received: 1,072
    Trophy Points: 280
    Yaani sijapata kusikia mijitu mdebwedo kama mijitu ya makanya!yaani hawakumtendea haki huyo ndada ina maana walikuwepo pale wakiangalia porno live?wantia kichefu chefu ,ingekuwa huku ile kukamatwa tu ni bahati yake maana angechinjwa na nyumba yake ingechomwa moto!
     
  11. 124 Ali

    124 Ali JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 4,334
    Likes Received: 1,072
    Trophy Points: 280
    Inaonekana mijitu ya makanya ukivaa za kijeshi unawafanya utakavyo!
     
  12. Nokla

    Nokla JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2,121
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Huyo mjeshi ni "DUMB NUT"
     
  13. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 7,700
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    Haiwezekani umati wakusanyike kushuhudia tu jambo la kinyama namna hiyo. Kama ni kweli basi hao watazamaji watakuwa na matatizo makubwa zaidi ya akili.
     
  14. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Na hao askari walioshindwa kumkamata nao wako sick?
     
  15. papason

    papason JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 2,014
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    Mkuu Makoba!

    Kwa kuthibitisha ebu leta picha mkuu hata kama ni Cm ya mchina!
     
  16. M

    Mea2 Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    binadamu ni zaidi ya mnyama
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Duh!

    Hii haitoi mshangao kwa huyo mtendaji, bali kwa sisi jamii nzima. Kweli tunaweza kuona tukio la kinyanyasaji namna hiyo na tukaacha tu kwa vile ni mwanajeshi?

    Haiingii akilini hata kidogo
     
  18. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mimi mwenyewe najiuliza, hivi ina maana hata mawe hayakuwepo? Unawezaje kushuhudia ukatili wa aina hii halafu ukanyamaza kimya? Na huyo mama alikuwa anapiga kelele au ilikuwaje? Mmh, ni vizuri kufuatilia, unaweza kukuta ni mkeo ndiyo amebakwa, na kwa hali hiyo kama jamaa ni mgonjwa, basi ni kuandika tu maumivu.
     
  19. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #19
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 13,872
    Likes Received: 1,148
    Trophy Points: 280
    Mkuu, kama ni kweli hiyo sasa ni laana! Biblia inatufundisha kwamba nchi kama imelaaniwa mojawapo ya dalili ni hizi; utatiwa woga hata ukiona unyasi utafikiri nyoka utatoka mbio! Mkeo atachukuliwa machoni kwako hutii neno! Kondoo wako atachinjwa machoni pako utachekelea tu! Utajenga wewe wataishi wenzio!
     
  20. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    tumefika pabaya sana! sasa condom alivaa saa ngapi? au ni mwendo wa kujilipua tu?
     
Loading...