Jakaya Kikwete kumrithi Ban Ki-Moon UN?

Jakaya Kikwete kumrithi Ban Ki-Moon UN?

Salim alishindwa kwa vile hawezi ongea Kifaransa kwa ufasaha. JK??????
Kikwete anaweza kabisa kushika hiyo nafasi.Ni viongozi wa Afrika tu kupendekeza hilo jina lake.Na akipendekezwa atashinda kwa kura nyingi mno kuliko kiongozi yeyote aliyewahi kugombea nafasi hiyo.Sababu hatakuwa na shida kuungwa mkono na mabara mengine ya Asia,Ulaya na Marekani kwani huko kote viongozi wake wanamkubali vizuri mno
 
zamu ya Afrika

Alikuwa Perez De Cuellar (Latin America) Akafuata Botros Ghali na Kofi Annan (Africa), Ban Ki Moon (Asia)....This time it is Europe au America au watarudi Latin America.....
 
ni sawa lakini je
ilishawahitokea ktk makatibu wakuu kuchaguliwa baada ya kuacha urais?
tukubushane hao makatibu wakuu tangu 1945.
 
hahahaha hahahahah uwiiiiii... kweli hiki kichekesho kimenivunja mbavu... tutumie vichekesho vingine tafadhali...hivi Migiro walimwambiaje tena huko? na ukilinganisha Migiro na Jk kwa utendaji na uzoefu kimataifa nani zaidi vile...
 
Huu uzi nausikia haruf flan ya kampeni hivi. Mnadhani kuwa ulimwengu hauoni yale aloyafanya kule Zenj? Kama hapa nyumbani kwake kafanya hivi, kama hapo jirani tu Burundi mambo ndo hayo, mmefika mbali kuona UN? Kweli, mahaba niue. Ukathubutu kuwaza ati atamrithi Moon? This is too much. Basi, hata Kibajaji aweza kuwa balozi wetu kule UN
 
Ni lrahis kwa shetan kuuona ufalme was mungu kuliko hili kufanyika .
 
Achana Nalo Hilo Halijielewi.Ban Alimrithi Anan Toka Afrika,kwa Maana Nyingine Hiki Cheo Kurudi Afrika Ni Labda 2045,sijui Huyo Kichwa Nazi Wa Msoga Atakuwa Na Umri Gani!!

Atakuwa na miaka 25 toka azikwe.
 
Tanzania ni kati ya nchi 10 zenye IQ ndogo kabisa duniani.

Wenye dunia yao sio wajinga kiasi hicho huwa wanaangalia IQ ya mtu na IQ ya nchi yenyewe.

Kweli kabisaaaa.mtoa Uzi anafikiri UN inaundwa na mabalaza ya uvccm na
 
zamu ya Afrika imeshapita, Ban Ki Moon alipokewa mikoba kutoka kwa Kofi Annan (Ghana, West Afrika)

ila pia kuna uwezekano wa kumtoa mtu Afrika tena, maana bara mengine yaliyoendelea hawataki ku dominate dunia na pia wako busy sana kuisakama Mashariki ya Kati (Middle East).

binafsi, kama ni fair vote na kuangalia historia, nadhani AMERIKA YA KUSINI wapewe nafasi ijayo, hasa vinchi vidogo kama Bolivia, Peru, Uruguay au Guyana.

mkuuu
Javier Perez de cuella alikuwa mperu nadhani zamu ya Assia
 
labda ungeniambia kuwa, anamalizia PHD nyingine ya urubani, au kuwa mtadhimini mkuu wa wachora ramani Duniani kwani kote katembea kasoro antactica.
 
Acha Kukariri Mkuu.Je,unaweza Niambia Kwa Nini Mwl Nyerere Alitawala Miaka 25 Halafu Mwinyi,Mkapa Na Kikwete Wakatawala Miaka 10 Tu Kila Mmoja?.

Ungekuwa Muslim ningekuelewa kuwa u mweupe kichwani sasa hapo nilichoandika kipi huelewi? maana Kiti cha ukatibu mkuu wa UN haijalishi wa kutoka bara gani kinachoangaliwa ni uwezo wa Mtu kwani utaratibu wake upo wazi ni kufuata tu kama rail na treni hayo mambo ya third country Tanzania na uongozi wake huwezi fanannisha na United Nations upeo wako mdogo sana.... anzisha tread nikujibu.... naona unachafua hali ya hewa... hapa sikariri kitu...

Boutros Boutros Ghali alitokea Egypt ambayo ipo Africa na Akapokewa na Koffi Anani wa Ghana Africa pia ndio kwa Sasa Banki akampokea...

Mnachangiaje Mada Kizembe hivi humu JF
 
Dah! Kumbukumbu ya watanzania ni zero, hivi Butros alimaliza muda wake AU?

Nomination ya Boutros Boutros Ghali katika AU mkuu sina kumbukumbu zake maana nakumbuka sana haswa kwa Jina lake nilikuwa naliona la Ajabu ajabu and secondly jina la pili linafanana na la kwanza! third Alikuwa Muafrica ndio maana sikuweza kumsahahu
 
Ungekuwa Muslim ningekuelewa kuwa u mweupe kichwani sasa hapo nilichoandika kipi huelewi? maana Kiti cha ukatibu mkuu wa UN haijalishi wa kutoka bara gani kinachoangaliwa ni uwezo wa Mtu kwani utaratibu wake upo wazi ni kufuata tu kama rail na treni hayo mambo ya third country Tanzania na uongozi wake huwezi fanannisha na United Nations upeo wako mdogo sana.... anzisha tread nikujibu.... naona unachafua hali ya hewa... hapa sikariri kitu...

Boutros Boutros Ghali alitokea Egypt ambayo ipo Africa na Akapokewa na Koffi Anani wa Ghana Africa pia ndio kwa Sasa Banki akampokea...

Mnachangiaje Mada Kizembe hivi humu JF

Katika majimbo ya UN, Egypt iko Mashariki ya Kati (Middle East) sio Afrika.
 
Kwa hilo sahau mkuu wakati wa bara la africa umeshapita, kofi anan ndio alikua kiongozi, ss kikwete asubir miaka 50 ijayo ,mkuu usiwe unaropoka tu kama mambo huyajui ulizia kwanza na ushamba wako huo
 
Back
Top Bottom