Jaji Manento akiri Mwangosi alipigwa risasi na askari

Jaji Manento akiri Mwangosi alipigwa risasi na askari

Mchange alisema chedema ndio waliomuua mwangosi!
 
İlâ wasiwasi mwingine ni kuwa siku zote watawala wetu hawa wa magamba, huwa hawapendi kuambiwa ukweli mchungu.

Si bado tunakumbuka yaliyomkuta Horace Kolimba, kwa kuwatamkia tu magamba wenziwe kuwa Chama chao kimekosa dira?

İtabidi Jaji huyo watanzania wote tuendelee kumwombea kwa Mungu, ili aendelee kumpa ulinzi, kwa ujasiri wake mkubwa wa kuthubutu kuutamka ukweli huo mchungu sana
 
Hili la Mwangosi linaumiza sana,hasa majibu ya vyombo vya ulinzi na usalama,na kupandishwa vyeo kina Kamuhanda.Hakika damu ya Mwangosi itawatafuna wao na vizazi vyao.Na waliompandisha cheo Kamuhanda baada ya mauaji nao laana inawahusu wao na familia zao
 
Hawa nao wanatuchanganya tu!! Siku zote hizo alikuwa wapi??japo hata kupaza sauti kuwa mapendekezo ya tume yake juu ya suala hilo hayajatekelezwa, anasubiri hadi muda wake uishe ndio anaibuka!!! Au ni kulinda mafao, hapo ndipo tofauti ya wasomi wetu na wengine hata kenya tu!!
Labda mkuu umesahau! Jaji Manento ni mmoja ya wale waliolipigia sana kelele suala hili na ripoti ya Tume yake haikumung'unya maneno hata kidogo. Alisema wazi kuwa Mwangosi ameuwawa na Polisi!
 
Hayo ya Mwangosi yameshapita. Tugange yajayo
Mtu wa design hii, inabidi jamii inayomzunguka 'imtie' kamba na kumrush Milembe Hospital, ili madaktari hospitalini hapo waharakishe kumwanzishia dozi ya mental disturbance!
 
Akiongea katika viwanja vya Ikulu,Jaji Amiri Manento amekiri jambo gumu ambola Tume ya Haki za binadamu na utawala bora imesimamia kwa nguvu ni sakata la kifo cha Mwangosi.

Na amekiri serikali haijafanyia kazi mapendekezo ya tume hadi leo.

Chanzo: ITV habari

Mkuu, ukiwa mfuasi wa chadema haina maana uwe na taahira ya akili na mtindio wa ubongo kama uivyo wewe. Hivi unadhani sisi hatukumsikia Mhe Judge Manento? Hakusema unavyosema wewe, alichosema ni kwamba ni jambo ambalo lilipashwa kuchunguzwa kwa kina. We umepata wapi confession ya jaji manento! Acha bangil
 
ile damu ya Mwangosi hakumwagika bure ipo siku italipwa tuuu.Mungu yupo anaona maovu yote yanayofanywa na serikali ya ccm pamoja na vyombo vya dola wataenda kuhukumiwa siku ya mwisho .
 
Acha matusi mkuu, una tabia za kingese, au kuna watu wanakushughulikia!

We unaona hii kauli kaiandika sawa et?
...nimesoma shule moja na mtot wa marehem nafahamu inauma kiasi gan kwa watot kwa tukio kama lile.....afu mtu anaandka ujinga hapa!!!
....kwan mmelazimishwa ku'comment hapa!!
..hamuwez kusoma tu na kupita apa km hamna,kitu cha maana!!
Jiheshimuni basi
 
Mbona Tume Hii chini ya Judge Manento ilishatoa report yake zamani tu? Na akasema wazi bila kuficha kuwa Polisi waliingilia mkutano wa chadema kinyume na utaratibu na kwamba polisi ilitumia nguvu kubwa kupita kiasi alikemea na akaiomba selikari na wahusika wote kuwajibishwa lakini Kamuhanda alikuwa ameshapandishwa cheo immediately baada ya tukio. Report ipo siku nyingi labda mleta maada na wengine hamkupata hii. Na Tume hii ilifanya hivo ikiwa ni kazi yake yakikatiba kufanya uchunguzi wa human rights violations. Huyu judge anastahili sifa kwa kutotafuna maneno kwenye hili. Hata Leo kwenye taarifa ya habari kasema wazi kwamba Serikali haijawahi kufanyia kazi mapendekezo yote ambayo tume imependekeza ambapo nikinyume cha katiba. Tume hii inaundwa na kupewa kazi zake na Katiba ya Tanzania 1977 art. 130....., kutotekeleza mapendekezo ni udhaifu wa Serikali.
 
Hayo ya Mwangosi yameshapita. Tugange yajayo

Halafu wewe ndio unataka huko mbeleni uwe kiongozi? Utaishia hapo hapo kwenye chipukizi na magwaride yao bwe.ge mkubwa. Hujui kuwa Mwangosi alikuwa na family? Alikuwa na mke na watoto? Halafu anamwagwa utumbo namna ile bila kosa lolote nawe unasema yamepita tugange yajayo? Kama sio sheria za JF ningekushukia kwa maneno yanayo kustahili mtu wa aina yako. Lakini sio ajabu maana ukiona vijana ambao tulikuwa tunawalipa laki tatu kwa siku ili watengeneze katiba halafu wanafanya mambo ya aina hii kwa wazee wetu ujue laana iko juu yao.
ImageUploadedByJamiiForums1420746518.430755.jpg
 
Mkuu I respect your opinion ila just think angekuwa ni kaka yako au mzazi wako kuacha watoto wadogo na mjane would you still saythat ? au hata kutaka tahadhari zichukuliwe ili isiweze kutokea tena?
Ndio maana unaambiwa kuna watu makatili kabisa ambao hawakustahili hata kuishi lakini kibaya ni kuwa wameshikilia hata nafasi za maamuzi!

 
Back
Top Bottom