Jaji Manento akiri Mwangosi alipigwa risasi na askari

Jaji Manento akiri Mwangosi alipigwa risasi na askari

damu ya mtu haipotei bure na waliyotenda unyama huo wataishi maisha ya shida hadi siku yao ya kufa bloody s..h..yt
 
Hawa nao wanatuchanganya tu!! Siku zote hizo alikuwa wapi??japo hata kupaza sauti kuwa mapendekezo ya tume yake juu ya suala hilo hayajatekelezwa, anasubiri hadi muda wake uishe ndio anaibuka!!! Au ni kulinda mafao, hapo ndipo tofauti ya wasomi wetu na wengine hata kenya tu!!

Mkuu hawa huwa wanatamani kusema ukweli lakini wanafungwa midomo na watawala,
 
damu ya mtu haipotei bure na waliyotenda unyama huo wataishi maisha ya shida hadi siku yao ya kufa bloody s..h..yt


Lazima haki itendeke, wote waliohusika lazima wawe in for it, hivi mwandishi wa habari ni mbaya kuliko aliyeficha vijisenti ughaibuni huku watu wakifa Muhimbili kwa kukosa dawa?
 
Kama damu ya Chacha Wangwe inavyowalilia viongozi wa CHADEMA


View attachment 217327

Ofisi ya CCM 01.JPG​
 
Bwana Nchimbi,nafsi inamsuta huko aliko,aliongea upuuzi sana wakat wa kifo cha jamaa
 
Time will come when stones and sand will be separated!!!!!
 
Hayo ya Mwangosi yameshapita. Tugange yajayo
Mkuu elewa kuwa kiza hakizidi nuru hata siku moja,kifo cha Mwangosi kiliwaliza watu wengi na pia ujue kama utawala huu umeshindwa kuchukua hatua,Utawala ujao utachukua hatua na kama sio ujao unaofuata!ni nani alijua kuna siku kiongozi mkubwa kama Mahanga anaweza kupigiwa kelele za mwizi mbele ya polisi na akasalimu amri?
 
Muulize Samwel Sitta ile Hoja binafsi kuhusu mgodi wa North Mara kwanini alikataa kuiweka ijadiliwe na badala yake akawapelekea wauaji?... Watanzania si wajinga tena, kila kitu hadharani sasa !!! Umewahi kujiuliza Makamba Sr alipatawapi LAPTOP ya Marehemu tena baada ya Robo Saa tu baada ya Ajali? aliwezaje ku-access information zilizokuwepo ndani ya Labtop? ... Wanajua kuwa Walimuua Dodoma na kuwa Pandambili ilikuwa ni eneo la kwenda ku-dispose mzigo... R.I.P Chacha Wangwe, Mgimwa, Sokoine, Kolimba, Nyerere, Mwangosi, Mvungi et al ... we are all the candidate of death, hata wao watakufa tu!!!
Kama damu ya Chacha Wangwe inavyowalilia viongozi wa CHADEMA
 
Hayo ya Mwangosi yameshapita. Tugange yajayo
angelikuwa ameuawa ndugu yako ungeongea hivyi?! tuwe na busara tuache kuingiza siasa kwenye maisha ya watu.Huu ni uhai uliopotea,wote waliohusika kuna siku mkono wa sheria utawafikia. Haijalishi itachukuwa mda mrefu kiasi gani mtapata stahili yenu hapa duniani na mbele ya mungu.
 
Hayo ya Mwangosi yameshapita. Tugange yajayo

Upeo wako wa kufikiri ndio umeishia hapo na wewe kwa hiki ulichokiandika unawakilisha mawazo na mtazamo wa maCCM wengi ambao wamejivua akili na Ubinadamu kwa kufikiri kuwa siku zote CCM itatawala milele na wao hawatakufa.
 
Kama damu ya Chacha Wangwe inavyowalilia viongozi wa CHADEMA

Kama una taarifa tofauti na hii hii hapa chini inayothibitisha hicho ulichokiandika iweke hapa, na je kama CDM walihusika na jinsi CCM wasivyoitakia mema CDM je wangekuwa kimya hadi leo hii bila kuwakamata na kuwafunga hao wana CDM waliohusika?

Imetolewa mara ya mwisho:
21.09.2008 0457 EAT

Kitendawili kifo cha Wangwe chateguliwa

Na Mwandishi Wetu
Majira

MKURUGENZI wa Upelelezi wa Mashitaka ya Jinai nchini (DCI), Kamishna Robert Manumba, amedokeza juu ya kilichobainika katika uchunguzi kuhusu utata wa kifo cha aliyekuwa Mbunge wa Tarime, marehemu Chacha Wangwe.

Akizungumza katika mahojiano maalum na Majira Jumapili ofisini kwake juzi juu ya hatua ambazo ofisi yake imezichukua kuhusu wito wa kutakiwa kuunda Tume Maalum ya Vifo (Inquest), DCI Manumba amesema wao walishakamilisha uchunguzi wao.

Akizungumza wiki iliyopita, Katibu Mkuu wa CHADEMA, Dkt. Wilbroad Slaa alisema kutokana na uvumi mwingi unaoendelea nchini Kamati Kuu ya Chama hicho imeagiza Jeshi la Polisi liulizwe iwapo uchunguzi uliokuwa ukifanyika unahusu utata wa kifo cha Wangwe ili kama si hivyo waombe Tume Maalum ya Uchunguzi wa Vifo.

Saa 12 tu baada ya kauli hiyo ya Dkt. Slaa, mwanasiasa ambaye katika siku za karibuni amekuwa akizua mkanganyiko katika kambi ya upoinzani, Mchungaji Christopher Mtikila aliibuka na madai mazito akikihusisha kifo hicho na kile alichokiita njama alizodai zilipangwa na baadhi ya viongozi wa juu wa CHADEMA na mfanyabiashara mmoja maarufu nchini.

Katikati ya mjadala mkali unaoendelea katika jamii kuhusu tuhuma hizo za Mtikila na wito huo wa CHADEMA, Kamishina Manumba amelithibitishia gazeti hili kuwa uchunguzi wao umeonesha kuwa Wangwe hakuuawa.

Alipoulizwa kuhusu wito wa kuunda Tume Maalum ya Kuchunguza Vifo Tata, DCI Manumba, alisema ofisi yake haihusiki na uundwaji wa tume hiyo na kwamba kazi yake ilikuwa kufanya upelelezi wa chanzo cha kifo hicho ambao matokeo yalionesha kuwa ni ajali ya kawaida.

Kamishna Manumba aliliambia Majira Jumapili kuwa, pamoja na upelelezi huo kuonesha kuwa kifo hicho kilitokana na ajali, ofisi yake bado iko wazi kwa mtu mwingine mwenye taarifa tofauti kuhusu kifo hicho kuzipeleka na zitafanyiwa uchunguzi.

"Nimesikia taarifa zilizotolewa na tunazitafakari, hatukatai taarifa kutoka kwa mwananchi, tutaipokea na kuifanyia kazi ili tuone kama zitabadilisha matokeo ya upelelezi tulioufanya," alisema.

Alifafanua kwamba taarifa zilizotolewa na Mchungaji Mtikila kuwa kifo hicho hakikusababishwa na ajali, ni sehemu ya taarifa ambazo zinaweza kutumika kufanya uchunguzi zaidi ili kubaini ukweli kuhusu taarifa hizo.

Alisema taarifa zilizotolewa na Mchungaji Mtikila kwa kuwa zimetuhumu baadhi ya watu, zinaweza kuongeza wigo wa eneo la kufanyia uchunguzi huo.

"Tunaamini kuwa Mchungaji anaweza kutusaidia, anaweza kutoonesha watu waliompa taarifa hiyo, hao nao watakuwa eneo la kufanyia uchunguzi na hata yeye mwenyewe (Mtikila) atachunguzwa. Pia tutafanyia kazi maeneo mengine tutakayopata kadri yatakavyojitokeza," alifafanua DCI Manumba.
​


 
Hayo ya Mwangosi yameshapita. Tugange yajayo


Angeuliwa kaka yako ungesema hivyo? si vema kuona kifo cha jirani hakikuhusu, kumbuka familia yake inateseka kwa

ujinga wa CCM na serikali yake kutumia vibaya jeshi la polisi nchini.
 
Back
Top Bottom