Jaji aliyemvua Lema ubunge apooza miguu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaji aliyemvua Lema ubunge apooza miguu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Jun 26, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    Wana JF,

    Kwa taarifa nilizozipata na kuzithibitisha ni kuwa yule Jaji Gabriel Rwakabarila aliyetoa hukumu ya Lema amepooza miguu.
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Malipo ni hapa hapa! Jamaa alifunga siku 7 sasa matokeo yanaonekana! Asipotubu miguu itakatwa hiyo!
     
  3. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo mnamaanisha nini, inaweza kutokea na isihusiane na kesi ya Lema!
     
  4. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 546
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Safi sana!
     
  5. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Si vema kulipiza baya kwa baya. Ninamwombea Mungu ampe ahueni apone haraka na aje kuujua ukweli wa dhambi aliyotutendea Watanzania na kuitubu.
     
  6. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Akome. Alidhani yeye na dhaifu wake ndo mwisho wa mambo yote, yupo Mungu mtetezi wa wanyonge.
     
  7. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,148
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Namuombea kwa Mungu apone, ili aone siku lema atakayorudi Bungeni. Halafu ndio RIP ifuate kesho yake.
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    kama ulikuwepo siku ya kutoa tamko rasmi la chama juu ya kuvulia ubunge lema utakuwa una jibu sahihi, na kama umefatilia kilicho wapata wale wagawa sanda kule Lindi utakuwa na jibu...
    sisi tuna Mungu, wao wana pesa.
     
  9. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mungu amnusuru apone haraka

    nakumbuka wimbo wa Peace Mulu wa Kenye aliye imba " ombea adui yako aishi miaka mingi ili unapofaniwa ajionee mwenyewe"
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,806
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    Crashwise unataka kusema CDM wana nguvu za giza au ni maombi kwa Mungu? Nasema hivi kwa sababu kuna taarifa zilikuja hapa kwamba kuna watu walikuwa wakigawa sanda huko Nachingwea ili kupambana na M4C na baada ya muda eti wote wawili wakafa kwa kufuatana. Sasa na wewe leo unakuja na hili la kupooza! Duh mbona kazi ipo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,828
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    This is funny coincidence. Get well soon and gone to do your job with faithfulness.
     
  12. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,322
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    malipo hapa hapa kunako dunia
     
  13. m

    mob JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,874
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    jamanii tujifunze kutenda mema hapa duniani namshukuru sana lema kwa kufunga siku zote akiomba Mungu atende haki lakini itabaki kuwa Mwacheni Mungu aitwe Mungu
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    baada maombi tulishuhudia watu wakijivua magamba kwa kasi ya ajabu..sasa tufunge kwa ajiri ya dhaifu.
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Jaji gabriel rwakabarila huyu huyu nliekutana nae jana akiwa kwenye kutekeleza majukumu yake ya kikazi au kuna mwingne?acheni uzushi
     
  16. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 536
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wale wabunge waliotoa hoja ya kumsimamisha ZITTO bungeni nini kiliwapata? Mfano MZIHILI. Chezea wanasiasa! Wanasali sana
     
  17. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,646
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    Biblia inasema Mpende adui yako na umuombee.

    Tunamwombe apone haraka ili apate muda wa kutubu dhambi zake kabla Mungu hajaondoa uhai wake.
    NI MUNGU ALIYEWEZA KUSIKIA KILIO CHA WANA WA ISRAEL NA AKAMSIMAMISHA MUSA AWE KIONGOZI WAO KUWATOA KATIKA NCHI YA UTUMWA HUKO MISRI, NAAMINI NI MUNGU YULEYULE AMBAYE ALISIKIA KILIO CHA WANA-ARUSHA NA KUMCHAGUA LEMA AWE KIONGOZI WAO KUWAONDOA KATIKA UTUMWA WA CCM!

    BADO NI MUNGU YULEYULE ANAYE ENDELEA KUWATETEA WANA ARUSHA. HUYU HAKIMU ATAKUWA KAMA FARAO NA HAKIKA MUNGU ATAMWONYESHA MAAJABU ILI AJUE KUWA DHAMBI YA KUDHULUMU UBUNGE WA LEMA NI KUDHULUMU HAKI ZA WATU WA ARUSHA!

    Let him get a lesson!
     
  18. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ati nini?
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    mkuu kimbunga, wao wana pesa, Sisi tuna Mungu..


    malipo ni hapa hapa duniani..
     
  20. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,562
    Likes Received: 1,287
    Trophy Points: 280
    apumzike kwa amani tu
     
Loading...