Jacky Mengi aka Jezebel's Daughter


Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
34,757
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
34,757 2,000
Ila kama amefanya hivyo kweli amechuma dhambi ya bure, mtu mwenyewe alishajifia yule angevuta subira kidogo tu angeondoka mwenyewe
 
victor moshi

victor moshi

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
689
Points
1,000
victor moshi

victor moshi

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
689 1,000
Huyu manzii ni mmbeyaa kinomaa....!!
Tumesha choka nahizi story...
 
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
9,137
Points
2,000
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
9,137 2,000
People who like to talk about others have nothing to present about themselves
 
Chiwa

Chiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2008
Messages
2,347
Points
2,000
Chiwa

Chiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2008
2,347 2,000
Kuna wakati tunabebeshwa mizig isiyo yetu
mbaya zaidi unaibeba kichwani bila kata huku ukijikaza kiume ukilia na kuugulia ndani kwa ndani machozi yake ni yakiwa kisukari na kupunguza uwezo wa tendo la ndoa
 
umukagame

umukagame

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2014
Messages
953
Points
500
Age
29
umukagame

umukagame

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2014
953 500
Hivi jacky alitakiwa akarukie jeneza lisiingizwe kaburini?
Wewe unaropoka tu hivi ulishawahi Kufiwa hata na ndugu tu mliyeishi pamoja? Hakuna maumivu yasiyoelezeka kama wakati jeneza linashushwa kaburini mimi nilizimia nikazinduka wameshazika sikujua kilichoendelea
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
39,348
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
39,348 2,000
Wewe unaropoka tu hivi ulishawahi Kufiwa hata na ndugu tu mliyeishi pamoja? Hakuna maumivu yasiyoelezeka kama wakati jeneza linashushwa kaburini mimi nilizimia nikazinduka wameshazika sikujua kilichoendelea
usilazimishe kila mtu azimie kama wewe.

wewe ni wewe na jacky ni jacky, usikariri maisha.
 
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
14,359
Points
2,000
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
14,359 2,000
Imelda hajafilisiwa na Kylnn. Nadhani amebadirisha biashara. Anauza maji yake ya kunywa.

Gazeti like Kuna watu walijiunga pamoja nae kuligharamia. Upepo wa uchumi ulipelekea shareholders kujitoa
Hayo maji yanaitwJe??hongera zake.dada peace sana yule
 

Forum statistics

Threads 1,295,402
Members 498,303
Posts 31,210,709
Top