Jacky Mengi aka Jezebel's Daughter


warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,483
Points
2,000
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,483 2,000
Wewe jamaa nishakuona mfitini sana sijui hizi roho za kinyama umezaliwa nazo au ni kupitia watu unaoishi nao! You pretend to know the inner circle of peopels' life but you are created with hatred and malicious stories and want to convince every body thats whatever you say is true. Kama una mtimanyongo na dada wa watu mwendee umwambie nini kiko rohoni mwako dhidi yake. Tangu msiba utokee umekuwa ukimshobokea sana huyu dada,mbona hukuandika au kutoa angalizo kabla ya msiba kuonyesha ulimpenda Mzee Mengi? Huu ni unafiki na kama umetumwa haitasaidi lolote. My advice to you MIND YOUR OWN BUSINESS! Mpaka unakera ebo!!!!!
Kazi yangu mi umbea, and I have been here for ages my Dear, walikuwepo wafisadi kuliko wewe na Sasa hvi hawapo tena , but I'm still here shining , and whether you like it or not , warumi ni kama maji , you can't avoid me darling , yani unajisumbua tu kuandika waraka mkubwaa, pengine unatafuta kiki kupitia Mimi , kama unaona wivu anzisha uzi wako na wewe uone kama kuna mtu atakayesoma , usijilinganishe na mm hata kidogo .

Kama hutaki kusikia habari za watu , you can easily **** off, you ask me to mind my mind business while you are here minding my business , Sasa sijui nikuelewe vipi , yani mi umbea Ndo Dani yangu unajisumbua tu cheusi dawa.
 
micind

micind

Senior Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
130
Points
250
micind

micind

Senior Member
Joined Jun 11, 2015
130 250
Mwacheni Dada Wa watu jamani eeeh! Halafu kuna mama humu anapenda kumdiss jack yaan hata kama uzi hauhusiani na Jacky lazima amtaje na kuchomekea story ya jacky.kama kudate/kuolewa na wazee ni big deal kaoleweni na nyie wazee bado wapo wengi tu mbona.#niwivutuuuu
 
Gomegwa G

Gomegwa G

Member
Joined
Dec 9, 2018
Messages
57
Points
125
Gomegwa G

Gomegwa G

Member
Joined Dec 9, 2018
57 125
Shame on you hater
Kazi yangu mi umbea, and I have been here for ages my Dear, walikuwepo wafisadi kuliko wewe na Sasa hvi hawapo tena , but I'm still here shining , and whether you like it or not , warumi ni kama maji , you can't avoid me darling , yani unajisumbua tu kuandika waraka mkubwaa, pengine unatafuta kiki kupitia Mimi , kama unaona wivu anzisha uzi wako na wewe uone kama kuna mtu atakayesoma , usijilinganishe na mm hata kidogo .

Kama hutaki kusikia habari za watu , you can easily **** off, you ask me to mind my mind business while you are here minding my business , Sasa sijui nikuelewe vipi , yani mi umbea Ndo Dani yangu unajisumbua tu cheusi dawa.
 
Nemo Judex

Nemo Judex

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2014
Messages
1,833
Points
2,000
Nemo Judex

Nemo Judex

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2014
1,833 2,000
Rumor has it kuwa jacky ndiye aliyesababisha Madam ritha kuwa banned ITV na bongo star search , hiyo yote ni kwa ajili ya kumkomoa Madam ritha who also rumored to be friends with Jacky before and also the ex of reg mengi.
Jacky pia we are told alihusika kikamilifu katika kumfilisi Emelda mwamanga wa Bang magazine , we all know the story of emelda
And most shockingly , two weeks before the death of mengi ,Jacky was busy doing media tour to flaunt akitaka kuonyesha Pubilc how deep in love she was with mengi , na Ma song mengi mengi ya Ma love Davi, wanazengo wanakwambia kuwa all drama was choreographed by Jacky to paint a picture kuwa they are so in love while she was in her terrible mission to finish the late mengi of which it was a success .
Jacky, wherever you are , remember that , karma is a very ugly bitch , that comes too fast , no wonder why you never cried when your husband died , wakat wewe ndo ulipaswa kuwa na uchungu kuliko hata wale walemavu na Madam ritha , yan your so called beloved husband anaungizwa kwa kaburi you were just watching as if it's a neighbor funeral , shame on you . Asiyefunzwa na ***** hufunzwa na ulimwengu .
Na sisi kama ulimwengu tunakataa kumfundisha, arudishwe huko huko kwa *****,
 
B

Brownies

New Member
Joined
Apr 28, 2019
Messages
2
Points
45
B

Brownies

New Member
Joined Apr 28, 2019
2 45
Majibu yako tu yanaonesha ni kwa kiwango gani ulivyo uncivilized...anyway siyo makosa yako.
Kazi yangu mi umbea, and I have been here for ages my Dear, walikuwepo wafisadi kuliko wewe na Sasa hvi hawapo tena , but I'm still here shining , and whether you like it or not , warumi ni kama maji , you can't avoid me darling , yani unajisumbua tu kuandika waraka mkubwaa, pengine unatafuta kiki kupitia Mimi , kama unaona wivu anzisha uzi wako na wewe uone kama kuna mtu atakayesoma , usijilinganishe na mm hata kidogo .

Kama hutaki kusikia habari za watu , you can easily **** off, you ask me to mind my mind business while you are here minding my business , Sasa sijui nikuelewe vipi , yani mi umbea Ndo Dani yangu unajisumbua tu cheusi dawa.
 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
35,868
Points
2,000
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
35,868 2,000
Kazi yangu mi umbea, and I have been here for ages my Dear, walikuwepo wafisadi kuliko wewe na Sasa hvi hawapo tena , but I'm still here shining , and whether you like it or not , warumi ni kama maji , you can't avoid me darling , yani unajisumbua tu kuandika waraka mkubwaa, pengine unatafuta kiki kupitia Mimi , kama unaona wivu anzisha uzi wako na wewe uone kama kuna mtu atakayesoma , usijilinganishe na mm hata kidogo .

Kama hutaki kusikia habari za watu , you can easily **** off, you ask me to mind my mind business while you are here minding my business , Sasa sijui nikuelewe vipi , yani mi umbea Ndo Dani yangu unajisumbua tu cheusi dawa.
Umeyasikia ya twitani hukoo?
 
gabjhn

gabjhn

Senior Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
197
Points
250
gabjhn

gabjhn

Senior Member
Joined Jul 31, 2015
197 250
Kazi yangu mi umbea, and I have been here for ages my Dear, walikuwepo wafisadi kuliko wewe na Sasa hvi hawapo tena , but I'm still here shining , and whether you like it or not , warumi ni kama maji , you can't avoid me darling , yani unajisumbua tu kuandika waraka mkubwaa, pengine unatafuta kiki kupitia Mimi , kama unaona wivu anzisha uzi wako na wewe uone kama kuna mtu atakayesoma , usijilinganishe na mm hata kidogo .

Kama hutaki kusikia habari za watu , you can easily **** off, you ask me to mind my mind business while you are here minding my business , Sasa sijui nikuelewe vipi , yani mi umbea Ndo Dani yangu unajisumbua tu cheusi dawa.
Kuna msemo wa kizungu unasema "Never argue with a fool because people might not note the difference"
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,863
Points
2,000
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,863 2,000
Yule mwanamke mzee aliingia cha kike na ndio hasara ya kuacha wake uliochuma nao mali unakimbilia madanga, yaani binti alikuwa pale kwa ajili ya njaa tu na sio mapenzi, ni binti gani atoke na mtu aliyemzidi miaaka 35 kama sio utapeli tu

Alafu siku ile jeneza linaingia kaburini ndio ilithibitisha jacky the way alivyo, jamani msiache wake zenu mliochuma nao
Asante
Manaake wengine tukiongea tunaonekana tua wivu!
Ukweli unauma!kuishi na mzee sio mchezo!
 
Jimmie Gatsby

Jimmie Gatsby

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
3,331
Points
2,000
Jimmie Gatsby

Jimmie Gatsby

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
3,331 2,000
while familia ya MENGI ikiwa kimya KEYBOARD warriors wapo busy na theory zao za kijasusi na kipepelezi zisizo na kichwa wala miguu


hivi mlifikiri huyo mzee wa miaka 75 ataishi milele au wanakufa watoto wa miaka 10 ndio sembuse huyo mzee aliyejifia kwa kukata lingi umri ulishamtupa mkono na mwili ulishatikisika kwa magonjwa

siku zake zilifikia baaaaaasi
 
T

The Initiator huru

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
399
Points
500
T

The Initiator huru

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
399 500
Rumor has it kuwa jacky ndiye aliyesababisha Madam ritha kuwa banned ITV na bongo star search , hiyo yote ni kwa ajili ya kumkomoa Madam ritha who also rumored to be friends with Jacky before and also the ex of reg mengi.

Jacky pia we are told alihusika kikamilifu katika kumfilisi Emelda mwamanga wa Bang magazine , we all know the story of emelda

And most shockingly , two weeks before the death of mengi ,Jacky was busy doing media tour to flaunt akitaka kuonyesha Pubilc how deep in love she was with mengi , na Ma song mengi mengi ya Ma love Davi, wanazengo wanakwambia kuwa all drama was choreographed by Jacky to paint a picture kuwa they are so in love while she was in her terrible mission to finish the late mengi of which it was a success .

Jacky, wherever you are , remember that , karma is a very ugly bitch , that comes too fast , no wonder why you never cried when your husband died , wakat wewe ndo ulipaswa kuwa na uchungu kuliko hata wale walemavu na Madam ritha , yan your so called beloved husband anaungizwa kwa kaburi you were just watching as if it's a neighbor funeral , shame on you . Asiyefunzwa na ***** hufunzwa na ulimwengu .
Nimegundua kuwa wewe ni Mange Kimambi
 
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
2,870
Points
2,000
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
2,870 2,000
Circumstantial evidence yaweza kutumika!
Mzee alitakiwa kuwa na muda wa kupumzika wa kutosha na siyo kupelekeshwa huku na kule na hekaheka chungu nzima!
 
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
9,064
Points
2,000
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
9,064 2,000
Hata yale maneno aliyoyasema Mzee Mengi kwamba bila Jack huenda angeshakufa ni ya uongo. Kuna uwezekano mkubwa mzee wa watu alilishwa maneno.

Tuendelee kulishana matango pori na mabichi.


Watanzania wenzangu tutafute pesa.
Ukiwa maskini kama warumi , chochote kinachokuja mbele yako lazima ulale nacho mbele. Kwa maana siku zote idle mind ni maalumu kwa kukushughulika na maisha ya watu.
 
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
9,064
Points
2,000
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
9,064 2,000
Jackline/kylln ndo kamuua mzee mengi, ili arithi Mali za mengi. Period espy
Na wewe muue mumeo kama ni kazi rahisi kiasi hicho.




Hivi watanzania mkoje ????????.

Watu hamtaki kutumia vichwa vyenu kujaza maarifa ya msingi badala yake mnavitumia kuonyesha mitindo ya nywele.
 

Forum statistics

Threads 1,294,205
Members 497,843
Posts 31,168,260
Top