Jacky Mengi aka Jezebel's Daughter


warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,483
Points
2,000
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,483 2,000
Rumor has it kuwa jacky ndiye aliyesababisha Madam ritha kuwa banned ITV na bongo star search , hiyo yote ni kwa ajili ya kumkomoa Madam ritha who also rumored to be friends with Jacky before and also the ex of reg mengi.

Jacky pia we are told alihusika kikamilifu katika kumfilisi Emelda mwamanga wa Bang magazine , we all know the story of emelda

And most shockingly , two weeks before the death of mengi ,Jacky was busy doing media tour to flaunt akitaka kuonyesha Pubilc how deep in love she was with mengi , na Ma song mengi mengi ya Ma love Davi, wanazengo wanakwambia kuwa all drama was choreographed by Jacky to paint a picture kuwa they are so in love while she was in her terrible mission to finish the late mengi of which it was a success .

Jacky, wherever you are , remember that , karma is a very ugly bitch , that comes too fast , no wonder why you never cried when your husband died , wakat wewe ndo ulipaswa kuwa na uchungu kuliko hata wale walemavu na Madam ritha , yan your so called beloved husband anaungizwa kwa kaburi you were just watching as if it's a neighbor funeral , shame on you . Asiyefunzwa na ***** hufunzwa na ulimwengu .
 
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
7,866
Points
2,000
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
7,866 2,000
Rumor has it kuwa jacky ndiye aliyesababisha Madam ritha kuwa banned ITV na bongo star search , hiyo yote ni kwa ajili ya kumkomoa Madam ritha who also rumored to be friends with Jacky before and also the ex of reg mengi.

Jacky pia we are told alihusika kikamilifu katika kumfilisi Emelda mwamanga wa Bang magazine , we all know the story of emelda

And most shockingly , two weeks before the death of mengi ,Jacky was busy doing media tour to flaunt akitaka kuonyesha Pubilc how deep in love she was with mengi , na Ma song mengi mengi ya Ma love Davi, wanazengo wanakwambia kuwa all drama was choreographed by Jacky to paint a picture kuwa they are so in love while she was in her terrible mission to finish the late mengi of which it was a success .

Jacky, wherever you are , remember that , karma is a very ugly bitch , that comes too fast , no wonder why you never cried when your husband died , wakat wewe ndo ulipaswa kuwa na uchungu kuliko hata wale walemavu na Madam ritha , yan your so called beloved husband anaungizwa kwa kaburi you were just watching as if it's a neighbor funeral , shame on you . Asiyefunzwa na ***** hufunzwa na ulimwengu .
Mara hii msimamo wako na utetezi kwa bidada umebadilika tena!
 
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2017
Messages
1,471
Points
2,000
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2017
1,471 2,000
Acheni uongo. 'Wataalam wa mambo' tulianza kukiona kifo cha Mengi mapema. Mara baada ya kufariki mke wake, mie mwenyewe nilikuwa mtu wa mwanzo kumshauri akafunge ndoa upya ili kujiandaa na safari yake ya kiroho. Uzi huo ulifutwa wiki mbili tatu baadaye. Nashukuru Mungu Askofu Dr Shoo alituhabarisha kuwa Dr Mengi alifanya hivyo.
Hapa JF pia kuna ule uzi mwingine ambao ulihoji juu ya afya ya Dr Mengi hasa baada ya kuonekana kwenye msiba wa Ruge akiwa ameshaanza 'kuzimika'.
Mengi mwenyewe alitambua kuwa saa yake imekwisha na ndio maana alianza kutoa kauli za mafumbo akisema, bila Jack, huenda angekuwa amekwisha kufa.
Pia Mengi, hivi karibuni alianza kufuga midevu myeupe. Hii ilikuwa ni ishara kuwa ameshakubaliana na hali halisi kuwa amekwisha zeeka na siku zake zimekwisha so wacha tu mimvi ionekane.
Dalili zote za Mengi kuwa siku zake zilikuwa zimekwisha, zilishaanza kuonekana mapema.
Acheni kumuhusisha binti wa watu na kifo hicho ili kumchafulia jina.
 
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,865
Points
2,000
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,865 2,000
True it might be possible! For third eye, the late not dead by natural death.
 
K

kakolaki

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
596
Points
1,000
K

kakolaki

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
596 1,000
Rumor has it kuwa jacky ndiye aliyesababisha Madam ritha kuwa banned ITV na bongo star search , hiyo yote ni kwa ajili ya kumkomoa Madam ritha who also rumored to be friends with Jacky before and also the ex of reg mengi.

Jacky pia we are told alihusika kikamilifu katika kumfilisi Emelda mwamanga wa Bang magazine , we all know the story of emelda

And most shockingly , two weeks before the death of mengi ,Jacky was busy doing media tour to flaunt akitaka kuonyesha Pubilc how deep in love she was with mengi , na Ma song mengi mengi ya Ma love Davi, wanazengo wanakwambia kuwa all drama was choreographed by Jacky to paint a picture kuwa they are so in love while she was in her terrible mission to finish the late mengi of which it was a success .

Jacky, wherever you are , remember that , karma is a very ugly bitch , that comes too fast , no wonder why you never cried when your husband died , wakat wewe ndo ulipaswa kuwa na uchungu kuliko hata wale walemavu na Madam ritha , yan your so called beloved husband anaungizwa kwa kaburi you were just watching as if it's a neighbor funeral , shame on you . Asiyefunzwa na ***** hufunzwa na ulimwengu .
Hangaika na maisha yako, hao sio level yako
 
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
6,508
Points
2,000
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
6,508 2,000
Hizo ndevu ameiga kwa Wakongoman Rais Kabila alikuwa anafuga, Koffi Olomide, Wazekwa na matajiri wengi tu wa Congo maana yake papaa mutu ya pesa/mbongo mutu muzito usidhani zinafugwa tu hiz ndevu.
Acheni uongo. 'Wataalam wa mambo' tulianza kukiona kifo cha Mengi mapema. Mara baada ya kufariki mke wake, mie mwenyewe nilikuwa mtu wa mwanzo kumshauri akafunge ndoa upya ili kujiandaa na safari yake ya kiroho. Uzi huo ulifutwa wiki mbili tatu baadaye. Nashukuru Mungu Askofu Dr Shoo alituhabarisha kuwa Dr Mengi alifanya hivyo.
Hapa JF pia kuna ule uzi mwingine ambao ulihoji juu ya afya ya Dr Mengi hasa baada ya kuonekana kwenye msiba wa Ruge akiwa aemshaanza 'kuzimika'.
Mengi mwenyewe alitambua kuwa saa yake imekwisha na ndio maana alianza kutoa kauli za mafumbo akisema, bila Jack, huenda angekuwa amekwisha kufa.
Pia Mengi, hivi karibuni alianza kufuga midevu myeupe. Hii ilikuwa ni ishara kuwa ameshakubaliana na hali halisi kuwa amekwisha zeeka na siku zake zimekwisha so wacha tu mimvi ionekane.
Dalili zote za Mengi kuwa siku zake zilikuwa zimekwisha, zilishaanza kuonekana mapema.
Acheni kumuhusisha binti wa watu na kifo hicho ili kumchafulia jina.
 
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2018
Messages
605
Points
1,000
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2018
605 1,000
Ww inakuuma nn au inakuhusu nn???mbona mnawashwa washwa wanawake kuhusu huyu dada.Tafuten vya kwenu acheni wivu.Pambaneni na hali zenu.
Et hana uchungu na kifo cha mumewe ?kama nyie ndio wenye uchungu zaid si mwende leba mkazae wapuuzi nyie!!utadhan mnavipima uchungu kwenye macho yenu pumbavu nyie
 

Forum statistics

Threads 1,295,417
Members 498,303
Posts 31,211,438
Top