Afadhali nikopwe kuliko kukopa kwa vile nitategemea kurudishiwa na riba juu, jua ukikopa umri unatumia miaka ya mtu mwingine au mtoto anayekufa kwa sulua atakudai siku ya hukumu.O.k kama yeye amekopa basi wewe utakopwa!!
[TABLE="class: style1058"]
[TR]
[TD="class: style1051"]julius kambarage nyerere
[/TD]
[TD="class: style1059, width: 152"]2/9/1960
[/TD]
[TD="class: style1051, width: 145"]1962
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: style1054, width: 175"]rashid kawawa
[IMG]http://www.portalestoria.net/IMAGES 94/kawawa_small.jpg[/IMG]
[IMG]http://www.portalestoria.net/IMAGES 65/KAWAWA_small.jpg[/IMG]
[/TD]
[TD="class: style1051, width: 152"]22/1/1962
[/TD]
[TD="class: style1051, width: 145"]9/12/1962
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: style1053, colspan: 3"]carica abolita 1962/1972
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: style1053, width: 175"]rashid kawawa
[/TD]
[TD="class: style1051, width: 152"]17/2/1972
[/TD]
[TD="class: style1051, width: 145"]1977
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: style1053, width: 175"]edgard moringe sokoine
[COLOR=#000000][IMG]http://www.portalestoria.net/IMAGES 94/sokoine1[1]_small.jpg[/IMG]http://www.portalestoria.net/IMAGES 94/sokoine1[1].jpg
[/TD]
[TD="class: style1051, width: 152"]13/2/1977
[/TD]
[TD="class: style1051, width: 145"]1980
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: style1053, width: 175"]cleopa david msuya
[IMG]http://www.portalestoria.net/IMAGES 94/msuya-kleopa[1].jpg[/IMG]
[/TD]
[TD="class: style1051, width: 152"]7/11/1980
[/TD]
[TD="class: style1051, width: 145"]1983
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: style1053, width: 175"]edgard moringe sokoine
[IMG]http://www.portalestoria.net/IMAGES 94/sokoine _small.jpg[/IMG]
[/TD]
[TD="class: style1051, width: 152"]24/2/1983
[/TD]
[TD="class: style1051, width: 145"]1984
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: style1053, width: 175"]salim ahmed salim
[IMG]http://www.portalestoria.net/IMAGES 65/salim[1]_small.jpg[/IMG]
[/TD]
[TD="class: style1051, width: 152"]24/4/1984
[/TD]
[TD="class: style1051, width: 145"]1985
[/TD]
[/TR]
[TR="class: style586"]
[TD="class: style1053, width: 175"]joseph warioba
[/TD]
[TD="class: style1051, width: 152"]5/11/1985
[/TD]
[TD="class: style1051, width: 145"]1990
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: style1053, width: 175"]john malecela
[IMG]http://www.portalestoria.net/IMAGES 65/MALECELA_small.jpg[/IMG]
[/TD]
[TD="class: style1051, width: 152"]9/11/1990
[/TD]
[TD="class: style1051, width: 145"]1994
[/TD]
[/TR]
[TR="class: style586"]
[TD="class: style1053, width: 175"]cleopa david msuya
[/TD]
[TD="class: style1051, width: 152"]7/12/1994
[/TD]
[TD="class: style1051, width: 145"]1995
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: style1053, width: 175"]frederick tulway sumaye
[IMG]http://www.portalestoria.net/IMAGES 65/Sumaye[1]_small.jpg[/IMG]
[/TD]
[TD="class: style1051, width: 152"]28/11/1995
[/TD]
[TD="class: style1051, width: 145"]2005
[/TD]
[/TR]
[TR="class: style36"]
[TD="class: style1053, width: 175"]Edward Lowassa
[B][IMG]http://www.portalestoria.net/IMAGES 94/lowassa00[1].jpg[/IMG]
[/TD]
[TD="class: style1051, width: 152"]30/12/2005
[/TD]
[TD="class: style1054, width: 145"]9/2/2008
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: style1053, width: 175"]Mizengo Kayanza Peter Pinda
[/TD]
[TD="class: style1051, width: 152"]9/2/2008
[/TD]
[TD="class: style1051, width: 145"].
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[/COLOR][/B]
Mzee Malecela ana miaka 77. Tukumbuke mwaka 2005 wakati anagombea kupitishwa na CCM ili agombee urais alikuwa na miaka 71
Mkuu nashukuru sana mimi nilikuwa sijui kama carica abolita alishawahi kuwa waziri mkuuwa nchi hii!!
Duh sijui nikuite nani hasa???umri aliofikisha unamtosha sana hata akifa hakuna hasara kwa taifa coz ni mzigo toka zamani
mtetezi wa TANGANYIKA yetu iliyoporwa na MUUNGANO.
Aliyeua azimio la Arusha! Anyway tunamuombea apone hara.
Kama lingekuwepo tungekuwa tunaishi peponi sasa hiviBado walitaka?
Mbona siyo maarufu!na kuna minong'ono kuwa hapawahi kuwa na waziri mkuu mwanamke!this is very wonderful!!:caked:
Halafu alikuwa mwanamke sasa....ten years
Kama lingekuwepo tungekuwa tunaishi peponi sasa hivi
umri aliofikisha unamtosha sana hata akifa hakuna hasara kwa taifa coz ni mzigo toka zamani
Aliyeua Azimio la Arusha alikuwa Ally Hassan Mwinyi!!Aliyeua azimio la Arusha! Anyway tunamuombea apone hara.
Mbaguzi na Mkatili!!Duh sijui nikuite nani hasa???
Hebu waambie bwana alikuwepo Nyerere leo hayupo na bado tunadunda tu.ni haki yake mlitaka nani aumwe badala yake?
Maisha yalikuwa yaendelea kuwa vizuri siku hadi siku hadi leo nadhani tungekuwa mbali sana ........kwa mawazo yangu kasome Azimio la Arusha sehemu ya 5 A nadhani hapa ndipo mwanzo wa wa kila kitu kibaya.....rushwa, ufisadi,......Pale lilipoondolewa tulikuwa tunaishi wapi?
Maisha yalikuwa yaendelea kuwa vizuri siku hadi siku hadi leo nadhani tungekuwa mbali sana ........kwa mawazo yangu kasome Azimio la Arusha sehemu ya 5 A nadhani hapa ndipo mwanzo wa wa kila kitu kibaya.....rushwa, ufisadi,......