J. Samwel Malecela ni mgonjwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

J. Samwel Malecela ni mgonjwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chizi Fureshi, Jun 21, 2011.

  1. Chizi Fureshi

    Chizi Fureshi JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,710
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Wakuu, kwa mjibu wa spika wa bunge letu, mzee JS Malecela kafanyiwa operation kubwa(moyo). Hali hii imesababisha mama Anne Kilango kutokuwepo mjengoni tangu awali. Tumwombee mzee wetu afya njema.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,303
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ugua pole mzee wetu JS Malecela!
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 13,012
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Kweli mzee huyu tunatakiwa tumuombee apate nafuu ya haraka.
     
  4. A

    Aine JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,613
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mungu amponye haraka kwa kweli
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,524
    Likes Received: 1,701
    Trophy Points: 280
    Hivi ana miaka mingapi huyu mzee wetu? Na @NYC,USA yupo na babake?
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,757
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Ugua pole Malecela... Ndio maana simuoni mama Kilango... mpaka nikadhani amejivua gamba!!!
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 9,003
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    mtetezi wa TANGANYIKA yetu iliyoporwa na MUUNGANO.
     
  8. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,944
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Unataka kujua wakazi huu wa ugonjwa au kama anaishi naye.
     
  9. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,430
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Namuombea apone haraka maana yeye ndiye mgombea urais 2015 CCK.
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Pole sana mzee wetu tinga tinga
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,012
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ugua pole Mzee. Mungu akusaidie upone haraka na kurejea katika afya yako
     
  12. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 8,856
    Likes Received: 2,432
    Trophy Points: 280
    Huyu mzee ni mzee wetu wote...na zaidi ya hapo ni baba wa mmoja wa member mwenzetu na rafiki yetu ...sasa you can not hate him on both.....

    Ugua pole mzee jsm....mungu akupe uponyaji ...na aijalie familia yake na madaktari kumuuguza vyema!![/b]
     
  13. F

    Froida JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,900
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Ugua pole mzee Male tingatinga linakukokotoa magugu,
     
  14. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umri aliofikisha unamtosha sana hata akifa hakuna hasara kwa taifa coz ni mzigo toka zamani
     
  15. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,094
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Pona haraka katika Jina la Yesu Kristo mzee wetu,hekima yako bado tunaƬhitaji Tanzania.
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,239
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Ugua pole! tuankuombea upone haraka. Kuugua kwako kunatuasababishia kumkosa mama yetu kipenzi Anne kilango!
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,303
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Aiseeee!
     
  18. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,944
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Duh hii nayo kali.
     
  19. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,524
    Likes Received: 1,701
    Trophy Points: 280
    Anatibiwa Marekani? Na kama sio marekani, huko aliko mkuu @NYC,USA ameambatana nae?
     
  20. k

    kibugumo JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 1,347
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Mungu akupe tawfif,mchango wako bado unahitajika sana katika taifa hili.
     
Loading...