Ivona Kamuntu (Startv): CHADEMA Wameshajitoa Katika Muungano...!

Ivona Kamuntu (Startv): CHADEMA Wameshajitoa Katika Muungano...!

Mtangazaji wa kituo cha runinga cha startv Bi.Ivona Kamuntu ameeleza kuwa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) hakipo katika Muungano kwa madai kuwa kimeshajitoa.

Mwandishi huyo ameyasema hayo katika kipindi cha medani za siasa na uchumi cha leo wakati akifanya mahojiano na naibu waziri wa mawasiliano sayansi na teknolojia January Makamba. Amedai kuwa vyama vya CCM na CUF ndivyo bado viko katika muungano!

MY TAKE:
Kauli kama hii inadhihirisha namna waandishi wetu wa habari walivyo weupe vichwani na mara nyingine wanapojivika ukada wa vyama vya siasa badala ya kujikita katika weledi. Na Ivona leo amejipambanua wazi jinsi anavyotindikiwa weledi katika tasnia ya habari na siasa za nchi hii.

Mdau wa startv na JF Yahya Mohamed naomba ukimpata Ivona Kamuntu umlete hapa aje kutueleza ni lini CHADEMA walijitoa katika Muungano.

Polen kwa hilo... ila Ivona ni kipenzi cha wengi. Binafsi nampenda...Labda kateleza au tusubiri aje ajibu
 
Muungano wa vyama lazima ufuate vikao vya vyama. Lakini huu wa Mbowe. Lipumba na Mbatia ni wahuni watatu ambao wanawazuga vichwa vya panzi kwa sababu ya uelewa mdogom kuwaambia kuwa ni muungano wa vyama. Kamuntu yupo sahihi

unajua maana ya vyama kuungana au unaloloma tu? kwa hiyo vimeungana na kuzaliwa chama kipya kipi? na m/kit wake nani? hakika kuwa gamba ni mzigo na lazima uwe na akili za maiti
 
Kwa bahati mbaya nimeyakosa hayo mahojiano,lakini labda tu niseme kuwa,kati ya wakina dada waandishi wa habari waliopo kwa sasa hapa nchini basi ivona kamuntu ni mmoja kati ya ninaowaheshimu kwa kuwa huwa anaongea kwa kufikiri sana sasa kama leo atakuwa ametamka maneno hayo basi amepotoka kwa kweli na nitaomba kuwa achukuliwe kama ameteleza tu.
Sina uhakika na wala sitaki kubishia bandiko lako ila napata ugumu kuamimi hilo
 
Mwanzo kalikuwa kanalipa ila siku hizi kamechoka hata hukatamani......umri wake wenyewe kalipofikia kuolewa ni majaliwa labda kaolewe kama mke wa tatu (reserve) au concubine wa mtu
ana miaka ngapi embu turushie? halafu ni mtz au wa wapi? mbona anaongea kiswahili kigumu??
 
that's true.. ni kwa sababu chadomo hawana kumbukumbu kabisaaaaaaaaaaaa. ushahidi wa hili uko humuhumu JF kupitia post za wadau na hansad za bunge zina kumbukumbu za kutodha za kauli nyingi za tundu lisu ambazo zina baraka za chama.
mtakana huku mioyoni mkijua hamuaminiki tena
 
chadena anzishe tv yenu mbona gharama za complete studio ni sh milion mia nne tu
 
Mtangazaji makini hawezi kukurupuka. Hapa hapa jf wana cdm mnasema hamuutambui muungano. Sasa kakosea wapi.
 
Yvonna ni mwandishi chipukizi anayefanya vizuri kuliko waandishi wengi wa kike. Waandishi wa kike wengi ni type ya kina Grace Kingalame. Wamejaza tui la nazi tu kichwani hamna jipya. Yvonna anafanya vizuri. Tumtie moyo. Yahya Mohamed fikisha pongezi zabgu kwa Ivona.

Muuza mbunye tu huyu ...sipotezi hata muda wangu kumjadili...reds 4 na chipsi sato anabanduliwa
 
Last edited by a moderator:
Na ile milips anavyoiweka kama mwanaume vile
 
Mtangazaji wa kituo cha runinga cha startv Bi.Ivona Kamuntu ameeleza kuwa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) hakipo katika Muungano kwa madai kuwa kimeshajitoa.

Mwandishi huyo ameyasema hayo katika kipindi cha medani za siasa na uchumi cha leo wakati akifanya mahojiano na naibu waziri wa mawasiliano sayansi na teknolojia January Makamba. Amedai kuwa vyama vya CCM na CUF ndivyo bado viko katika muungano!

MY TAKE:
Kauli kama hii inadhihirisha namna waandishi wetu wa habari walivyo weupe vichwani na mara nyingine wanapojivika ukada wa vyama vya siasa badala ya kujikita katika weledi. Na Ivona leo amejipambanua wazi jinsi anavyotindikiwa weledi katika tasnia ya habari na siasa za nchi hii.

Mdau wa startv na JF Yahya Mohamed naomba ukimpata Ivona Kamuntu umlete hapa aje kutueleza ni lini CHADEMA walijitoa katika Muungano.

Mkuu Mwita Maranya, baadhi ya waandishi wa habari ni "wahandisi" wa habari na hawana ueledi wowote katika kile wanacho kifanya na hata ukiwachunguza utakuta hata wakati wakiwa shuleni na vyuoni ufaulu na uelewa wao ulikuwa mdogo sana. hebu jiulize Rais Obama alikuwa hapa na Rais wa China alikuwa hapa je ulisikia swali lolote la kimsingi lililoulizwa kwa maraisi hawa wanao igombea dunia toka kwa waandishi hawa...Usishangae hata angepewa fursa ya kuuliza swali angeuliza..... WHEN DID YOU MARY YOUR WIFE AND HOW MANY CHILDREN DO YOU HAVE MR PRESIDENT ? baadhi ya waandishi wetu ni vichwa maji kabisa.
 
Yaani hata sijuhi ni muungano upi unazungumzwa hapa. Na hata kama ni muungano wa JMT; jamani hilo si ni suala la nchi mbili kuungana kuwa nchi mbili!?
Sasa hapo CDM wanahusikaje?
Mwita Maranya naomba msaada plz.
 
Mkuu Mwita Maranya, baadhi ya waandishi wa habari ni "wahandisi" wa habari na hawana ueledi wowote katika kile wanacho kifanya na hata ukiwachunguza utakuta hata wakati wakiwa shuleni na vyuoni ufaulu na uelewa wao ulikuwa mdogo sana. hebu jiulize Rais Obama alikuwa hapa na Rais wa China alikuwa hapa je ulisikia swali lolote la kimsingi lililoulizwa kwa maraisi hawa wanao igombea dunia toka kwa waandishi hawa...Usishangae hata angepewa fursa ya kuuliza swali angeuliza..... WHEN DID YOU MARY YOUR WIFE AND HOW MANY CHILDREN DO YOU HAVE MR PRESIDENT ? baadhi ya waandishi wetu ni vichwa maji kabisa.

hahaha...
Ndio wanahabari wetu hao mkuu.
 
sina uelewa mpana kuhusu miiko na taratibu za uana habari,
lakini kwa taratibu za kuishi na jamii kama nilivyozipokea toka kwa mwalimu wangu wa Ilimu Dunia(apumzike kwa amani) si vyema kuongea kitu ambacho umekisikia kwa watu(hujakishuhudia mwenyewe) kwani kitu hicho kinaweza kisiwe na ukweli nawe ukajikuta umeshiriki katika dhambi ya uongo.
Dada Kamuntu aliteleza,
yampasa kuwa muungwana na kuwaomba radhi CDM.
 
Siyokuwa imejitoa kwenye Muungano kwa kupenda bali imejitoa kwakuwa chama kinelekea kufa sasa.
 
Back
Top Bottom