Ivona Kamuntu (Startv): CHADEMA Wameshajitoa Katika Muungano...!

Ivona Kamuntu (Startv): CHADEMA Wameshajitoa Katika Muungano...!

labda tuone CV yake huenda ni wale wale wa form 4 au form 6 failure
mtangazaji anatakiwa awe makini na asiegemee upande wowote
sasa labda aseme ni lini walijitoa na lini walishatoa tamko la kujitoa.
kama sivo aje aombe msamaha
nawasihi media kuacha kuajiri vilaza waajiri watu wenye elimu stahiki na ufaulu unaotakiwa
 
Haka kadada kamevurugwaa hakajitambui kabisa

Mwanzo kalikuwa kanalipa ila siku hizi kamechoka hata hukatamani......umri wake wenyewe kalipofikia kuolewa ni majaliwa labda kaolewe kama mke wa tatu (reserve) au concubine wa mtu
 
Mi nadhani mnamulaumu bure inawezekana ndiye kapewa usemaji wa CHADEMA kwani mtu ambaye hana mausiano na hilo vema akahakiki afya yake ya akili.
 
Inaonekana leo umeenda kwa shemeji ako kuangalia tv, hcho kpind ni cha zaman wamerudia leo hata kabla ya cha samuel sita wk iliyopta, uckurupuke kuponda watu hata haujui vitu.
 
labda tuone CV yake huenda ni wale wale wa form 4 au form 6 failure
mtangazaji anatakiwa awe makini na asiegemee upande wowote
sasa labda asema ni lini walijitoa na lini walishatoa tamko la kujitoa.
kama sivo aje aombe msamaha
nawasihi media kuacha kuajiri vilaza waajiri watu wenye elimu stahiki na ufaulu unaotakiwa

kamuntu yupo makini na anaijua kazi kuliko mnavyofikiria. siku zote si ndo mlikuwa mnamsifu sana huyu dada? au kwa vile kagusa kwenye nyeti zenu? tulieni na mpeni moyo huyu dada. kiukweli anafanya vizuri sana
 
labda tuone CV yake huenda ni wale wale wa form 4 au form 6 failure
mtangazaji anatakiwa awe makini na asiegemee upande wowote
sasa labda asema ni lini walijitoa na lini walishatoa tamko la kujitoa.
kama sivo aje aombe msamaha
nawasihi media kuacha kuajiri vilaza waajiri watu wenye elimu stahiki na ufaulu unaotakiwa

Mkuu ninanamba yake haka kajitu sijui nitupee hapa watu wakatwangie au wale jamaa wa ban watanitenda?
 
Inaonekana leo umeenda kwa
shemeji ako kuangalia tv, hcho kpind ni cha zaman wamerudia leo hata
kabla ya cha samuel sita wk iliyopta, uckurupuke kuponda watu hata
haujui vitu.

ahsante mkuu kwa Taarifa. Kumbe Mwita Maranya amekuwa kilaza hivi?
 
Muungano upi manake kama ni huu uloizaa Tanzania basi kakosea, si suala la vyama vya siasa kuamua upo haupo bali ni suala la TANGANYIKA na ZANZIBAR kuamua. Kama alimaanisha ile ndoa ya CUF na CCM kule Zanzibar, hilo naweza kulielewa!
 
Kama CDM haiko kwenye muungano kwa vile wazanzibari wamejitenga well and good, CDM sio chama cha kutumia nguvu; lakini kama anasema haiko kwa muungano kwa kudai serikali 3 hata CUF wanadai hivyo hivyo, haiko kwenye muungano kwa maana ipi??
 
apigwe tu, tumechoka na upotoshaji, star tv nao wafungiwe.
 
hilo GAMBA la STAR TV linafikiri litapewa ubunge wa viti maalum kwa kuichafua CDM na kuisafisha MAGAMBA,jiangalie dada.
 
ahsante mkuu kwa Taarifa. Kumbe Mwita Maranya amekuwa kilaza hivi?

Nilishasema huyu jamaa ni tatizo na mara nyingi huwa anakurupuka sana,sijawahi kumuona tu akikurupuka kwenye kuchangia post ya Yanga,lakini huku kwingine ni tatizo.
 
Back
Top Bottom