Ivona Kamuntu (Startv): CHADEMA Wameshajitoa Katika Muungano...!

Ivona Kamuntu (Startv): CHADEMA Wameshajitoa Katika Muungano...!

Mkuu,unajua jina Kasusura ni moja ya majina yenye hadhi mkoani Kagera,naona wewe umeamua kulitumia kuchangia pumba kama vile tupo ktk vijiwe vya kahawa ama Lumumba!
hata hata siku moja mtu alifurahia jambo lililoonekana kuelezea ukweli, kwako ni pumba lakini huo ndiyo ukweli, iweze siku zingine IVONA aonekane ana weledi, katika hili ashambuliwe, huo ni umbumbumbu.
 
maskini CHADEMA, sijui sasa mtaangalia TV gani!
Kwenye uzi anayelaumiwa ni Ivona Kamutu na sio Star TV, mleta uzi kaomba Yahaya Mohamed aje hapa ili akampelekee salamu huyo binti, uwe unasoma vizuri kabla ya kuchangia.
 
PALE STAR TV WATANGAZAJI WENGI TU VILAZA ,HAWANA WELEDI,NI WAO NA TUMBO TUU

VIVID EXAMPLES YA VILAZA VYA STAR TV.

1.KAMUNTU
2.SAUDA MWILIMA-ETI WANAMPA NA UHURU ASOME MAGAZETI JAMANI!!!
3.THOM CHILALA

MBALI NA HAO,VICHWA VYA STAR TV VYENYE KUFANYA KAZI KWA UELEDI.

1.MZEE WA ANGA ZA KIMATAIFA
2.MAKUNGU
3.YAHAYA MUD
4.DADA F.MALLYA
5.IRENE KISHIWA
6.MTOTO WA MZEE ELIAS senyangwe
7.BENARD JAMES anajitahidi unakuja vema.
8. WALE WOTE MNAOSOMA MAGAZETI ASUBUHI UKIMTOA CHILALA NA SAUDA
MWILIMA
MPO VIZURI.
Uone sasa wewe ulivyo kilza, kati ya watu 11 unasema kuna vilaza wengi tu , then unaishia kuwataja 3 tu na 8 wote wako safi , si umbumbumbu huo.
 
PALE STAR TV WATANGAZAJI WENGI TU VILAZA ,HAWANA WELEDI,NI WAO NA TUMBO TUU

VIVID EXAMPLES YA VILAZA VYA STAR TV.

1.KAMUNTU
2.SAUDA MWILIMA-ETI WANAMPA NA UHURU ASOME MAGAZETI JAMANI!!!
3.THOM CHILALA

MBALI NA HAO,VICHWA VYA STAR TV VYENYE KUFANYA KAZI KWA UELEDI.

1.MZEE WA ANGA ZA KIMATAIFA
2.MAKUNGU
3.YAHAYA MUD
4.DADA F.MALLYA
5.IRENE KISHIWA
6.MTOTO WA MZEE ELIAS senyangwe
7.BENARD JAMES anajitahidi unakuja vema.
8. WALE WOTE MNAOSOMA MAGAZETI ASUBUHI UKIMTOA CHILALA NA SAUDA
MWILIMA
MPO VIZURI.

Huyo namba sita nasikia anagawa sana mkuu?!
 
Ivona Kamuntu leo yuko kikaangoni live. Hii itamsaidia, mi namkubali hayuko biased
wanaoibuka leo na kusema hafai ndiyo wale wale na sidhani kama kuna haja ya yeye kusumbuliwa na hilo.
 
Huyo namba sita nasikia anagawa sana mkuu?!
Hivi kweli wewe na akili zako, unaona ni issue sana kuongelea mambo kama hayo, inaonesha kama na wewe ni mtu unapenda sana kugawiwa basi, siyo deal mkuu, watu wanafight maisha hawafight kwenye ngono, jirekebishe
 
Hivi kweli wewe na akili zako, unaona ni issue sana kuongelea mambo kama hayo, inaonesha kama na wewe ni mtu unapenda sana kugawiwa basi, siyo deal mkuu, watu wanafight maisha hawafight kwenye ngono, jirekebishe


Mkuu mbona unaonekana umekuja na jazba + kasi sana humu kila comment unajibu,mi sijasema masuala ya ngono,inaonekana akili yako ndo imekaa kingonongono,mi nilitegemea uniulize anagawa nini kama ungekuwa kichwa kizuri,sasa unakurupuka tu,wewe ndio ujirekebishe usiwe unalisha watu maneno.
 
Ni tatizo la mfumo, katika tasnia ya habari specilization ni muhimu , huyu specilization yake ni kusoma taarifa za habari ambazo mara nyingi zimeshaandaliwa tayari, kumbe mhariri kumpa kipindi kama hicho alifanya makosa, na hii inanipa mashaka kama pale star tv kuna mgawanyo wa kazi kulingana na ujuzi katika kazi, haitoshi tu kuwa mwandishi wa habari, ujuzi wa hicho unachokifanya ni muhimu. Bado ana nafasi ya kupata ujuzi zaidi pale SAUT-Mwanza akipenda si kusoma bali hata kuhudhulia semina na warsha mbalimbali za uandishi.
 
Uone sasa wewe ulivyo kilza, kati ya watu 11 unasema kuna vilaza wengi tu , then unaishia kuwataja 3 tu na 8 wote wako safi , si umbumbumbu huo.

Hata kiingereza kinakushinda Unajua maana ya Vivid examples...!!!!????? Rudi kwa darasa....wale waleeeee
.
 
Mtangazaji wa kituo cha runinga cha startv Bi.Ivona Kamuntu ameeleza kuwa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) hakipo katika Muungano kwa madai kuwa kimeshajitoa.

Mwandishi huyo ameyasema hayo katika kipindi cha medani za siasa na uchumi cha leo wakati akifanya mahojiano na naibu waziri wa mawasiliano sayansi na teknolojia January Makamba. Amedai kuwa vyama vya CCM na CUF ndivyo bado viko katika muungano!

MY TAKE:
Kauli kama hii inadhihirisha namna waandishi wetu wa habari walivyo weupe vichwani na mara nyingine wanapojivika ukada wa vyama vya siasa badala ya kujikita katika weledi. Na Ivona leo amejipambanua wazi jinsi anavyotindikiwa weledi katika tasnia ya habari na siasa za nchi hii.

Mdau wa startv na JF Yahya Mohamed naomba ukimpata Ivona Kamuntu umlete hapa aje kutueleza ni lini CHADEMA walijitoa katika Muungano.

Ndio waandishi wa tz kwa hiyo hata hivyo vyombo vya habar ie magazeti yanapofungiwa msilaumu gvt. Weledi haupo kwa waandishi.
 
Mkuu Mwita Maranya nimeongea na Kamuntu nasema hicho kipindi kwanza ni cha siku nyingi kidogo,lakini anasema hiyo interview alifanya na Kamanda Lissu pale Star Tv Mwanza,na kwamba ndiye aliyetamka maneno hayo,kwa sasa yuko hapa dar anafanya maandalizi ya mwisho kwa ajili ya kufunga ndoa mwezi ujao tarehe za mwanzoni vinginevyo angekuja humu kulitolea ufafanuzi Mkuu.

Shemeji kwakuwa hiyo interview ya Tundu Lissu hajaifanyia rejea wakati anaongea na January basi hapo ndipo anapowajibika kutolea ufafanuzi.

Naomba unipm namba yake ili nibadilishane nae mawili matatu!
 
Back
Top Bottom