I've Reached the End of the Road

I've Reached the End of the Road

Kwenye maisha ya watu wengi kuna wakati unafika unasema,

I've reached the end of the road!

Yaani unaona kabisa umefika ukomo na njia zote zimeonekana kufungwa

Mara nyingi katika nyakati kama hizo, watu hufanya maamuzi magumu na ya kutisha; maamuzi ambayo wakati mwingine huwaletea mafanikio, na wakati mwingine huwaacha na majuto ya maisha

Je, ni uamuzi gani mgumu au wa hatari uliowahi kufanya baada ya kuona huna chaguo jingine, hata kama moyoni hukupenda kuufanya?

Naanza mimi👇
Or rather I have reached the point of no return.
 
Back
Top Bottom