iv mliipata hii jaman.

iv mliipata hii jaman.

obsesd

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Posts
1,225
Reaction score
530
atakae kamatwa na album fake ya twanga pepeta atacheza nyimbo zote za twanga hapo hapo on sport bila kukosea steps-asha baraka.:nerd: mama comedy yule mh
 
Pamoja na wimbo wao ule wa jiran lazima enzi za choki Dah!
 
atakae kamatwa na album fake ya twanga pepeta atacheza nyimbo zote za twanga hapo hapo on sport bila kukosea steps-asha baraka.:nerd: mama comedy yule mh

Akikosea step au akigoma nini kinafuata?
 
alafu hku akilia kwa uchungu! Atacheza na mimi live. . Lol.
Patia pcha huu wmbo- twanga pepeta nimeipenda mwenyewe.
 
alafu hku akilia kwa uchungu! Atacheza na mimi live. . Lol.
Patia pcha huu wmbo- twanga pepeta nimeipenda mwenyewe.

dah we mkali sipat pic kbs hahahah
 
Back
Top Bottom