Its my birthday today!


Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
5,609
Likes
25
Points
135
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
5,609 25 135
Jamani mwenzeni leo ni birthday/siku yangu ya kuzaliwa. Nashukuru kwa kuwa nami karibu, kwa ushauri na mafunzo mengi mnipatiayo kupitia Jamvi letu hili. Nafurahi sana kwa ukaribu na ukarimu wenu kwangu na kwa member wengine wote. Tumwombe Mungu atujalie uzima, afya njema na maisha marefu, Naimani michango yetu itatujenga na kutuboresha zaid. Nawapenda sana ndugu zangu!
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,658
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,658 1,170 280
Happy Birthday Gagurito...
Mungua kubariki upate maisha marefu yaliyojaa baraka tele...
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
ushauri wa nini wakati muda huu unatakiwa ulale siumeshaoga au bado..

HAPPY BIRTHDAY MKUU GUGARITO..
 
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
5,609
Likes
25
Points
135
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
5,609 25 135
ushauri wa nini wakati muda huu unatakiwa ulale siumeshaoga au bado..
HAPPY BIRTHDAY MKUU GUGARITO..
Hahahahahaa! Mwenzio nakula bata hapa teh! watotowasikuhizi.com
 
Keren_Happuch

Keren_Happuch

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
1,880
Likes
12
Points
135
Keren_Happuch

Keren_Happuch

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
1,880 12 135
Happy Birthday Gagurito! Mungu akupe miaka mingi ya baraka tele na amani.

Sasa ulikuwa tangu asubuhi.............sherehe tutaandaa saa ngapi sasa???!!!
 
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
5,609
Likes
25
Points
135
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
5,609 25 135
Happy Birthday Gagurito! Mungu akupe miaka mingi ya baraka tele na amani.
Sasa ulikuwa tangu asubuhi.............sherehe tutaandaa saa ngapi sasa???!!!
Mama kanipigia simu kanambia shughuri ya labour ilikua ni saa 9 mchana, party mida ya saa 1 jion, place mtajulishwa. Hahahaha!
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,330
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,330 280
jamani mwenzeni leo ni birthday/siku yangu ya kuzaliwa. Nashukuru kwa kuwa nami karibu, kwa ushauri na mafunzo mengi mnipatiayo kupitia jamvi letu hili. Nafurahi sana kwa ukaribu na ukarimu wenu kwangu na kwa member wengine wote. Tumwombe mungu atujalie uzima, afya njema na maisha marefu, naimani michango yetu itatujenga na kutuboresha zaid. Nawapenda sana ndugu zangu!
hapi basdei gu
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,318
Likes
5,866
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,318 5,866 280
Hongera Gagu............Mungu akuongezee miaka mingi ya amani furaha afya na upendo
 
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
5,609
Likes
25
Points
135
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
5,609 25 135
<font size="3">Hongera Gagu............Mungu akuongezee miaka mingi ya amani furaha afya na upendo </font>
Amani na afya ni mambo yanipayo furaha na raha ya kuishi. Nimefurahi kwa wishes zako. Asante sana rafiki!
 

Forum statistics

Threads 1,215,648
Members 463,325
Posts 28,555,622