Its My 3rd Language


Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
Napenda sana kujifunza Lugha,sasa kingereza kwangu ni lugha ya 3 kujifunza,nikianza na lugha yangu ya kimpoto,kiswahili alafu kingereza,sasa kuna maneno yananitatiza sana kutoka kiswahili to kingereza,kwa mfano:
-kibao cha nazi
-kumvalisha kofia/mwnamke/mwanamme
-mtoto anatema udenda
-kujichokonoa meno
-kumpakata mtoto

Nahitaji msaada wa kujua maneno haya kwa kingereza tafadhali.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,340
Likes
38,333
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,340 38,333 280
umenikumbusha text msg uliyonitumia.
sasa mimi na kizungu wapi na wapi?
i no water
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
ah ah ah mm mwenyewe najifunza uncle,hela ya british councel kushnehi,kwann ukitumiwa text hujib uncle?
umenikumbusha text msg uliyonitumia.
sasa mimi na kizungu wapi na wapi?
i no water
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,340
Likes
38,333
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,340 38,333 280
ah ah ah mm mwenyewe najifunza uncle,hela ya british councel kushnehi,kwann ukitumiwa text hujib uncle?
nikaanza kuiforward ile text kwa watu, majibu niliyojibiwa ni kizungumkuti kitupu.
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
ah ah ah mm mwenyewe najifunza uncle,hela ya british councel kushnehi,kwann ukitumiwa text hujib uncle?
hata mi ulinikwaza kidogo nikuchunie basi tu nilijua utalia. twin pie wangu......

mi hii ni lugha yangu ya 4 (hata wewe twin baada ya ile ya baba, mama, kiswahili afu ndo hiyo)
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,062
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,062 280
kibao cha nazi
hakuna kiingereza chake....

wewe sema hivyo hivyo kibao cha nazi.
labda coconut's excrator....
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
kibao cha nazi
hakuna kiingereza chake....

wewe sema hivyo hivyo kibao cha nazi.
labda coconut's excrator....
Boss we ni mzungu eeeh?? lakini unakijua kiswahili
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,062
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,062 280
Boss we ni mzungu eeeh?? lakini unakijua kiswahili
maambo mrembo????
natazama pm nikute japo hi,siioni.
mi mswahili,kiingereza chenyewe cha ugoko,,,
lakini hivyhivyo.....
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,151
Likes
1,814
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,151 1,814 280
kibao cha nazi
hakuna kiingereza chake....

wewe sema hivyo hivyo kibao cha nazi.
labda coconut's excrator....
hahahahaaaa! hiyo inaitwa grater! (sijui kama kiinglish kimekaa sawa hapo)
coconut grater.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,062
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,062 280
hahahahaaaa! hiyo inaitwa grater! (sijui kama kiinglish kimekaa sawa hapo)
coconut grater.

unajua nilijua nikiandika kwa makosa tu
kuna mtu atakuja kukosoa na mimi kupata jibu..
now umekuja,ha ha ha.....
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,151
Likes
1,814
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,151 1,814 280
peaking on your nose -ni bad habit - lakini kwa kiswahili ni kuchokonoa pua

sasa kuchokonoa meno je? peaking on your teeth!!? mmh! mbona kama haiji,
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
maambo mrembo????
natazama pm nikute japo hi,siioni.
mi mswahili,kiingereza chenyewe cha ugoko,,,
lakini hivyhivyo.....
same here...nimesubiri weeeeeeeee PM wapiiiiiiiiiiiiii

sijambo handsome, leo napata somo la kiinglish hapa...maana shule za kata siunajua

hahahahaaaa! hiyo inaitwa grater! (sijui kama kiinglish kimekaa sawa hapo)
coconut grater.[/QUOTE]

pale buguruni mwl alituambia ndo inaitwa hivo......usikute tulisoma wote pale gkundi!!
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
oooh its true twin ningelia sana
hata mi ulinikwaza kidogo nikuchunie basi tu nilijua utalia. twin pie wangu......

mi hii ni lugha yangu ya 4 (hata wewe twin baada ya ile ya baba, mama, kiswahili afu ndo hiyo)
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
thx dia at lest ww umesoma FM Academia,mm nilisoma msondo ngoma
peaking on your nose -ni bad habit - lakini kwa kiswahili ni kuchokonoa pua

sasa kuchokonoa meno je? peaking on your teeth!!? mmh! mbona kama haiji,
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,151
Likes
1,814
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,151 1,814 280
thx dia at lest ww umesoma FM Academia,mm nilisoma msondo ngoma
mm wa St. government bana!
hivi ulishawaona hao wa St. sijui nn wakiwa kwenye hivi vyuo vyetu?
mi huwa nawaona wa St. government na semnary tu!,
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,151
Likes
1,814
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,151 1,814 280
same here...nimesubiri weeeeeeeee PM wapiiiiiiiiiiiiii

sijambo handsome, leo napata somo la kiinglish hapa...maana shule za kata siunajua

hahahahaaaa! hiyo inaitwa grater! (sijui kama kiinglish kimekaa sawa hapo)
coconut grater.[/QUOTE]

pale buguruni mwl alituambia ndo inaitwa hivo......usikute tulisoma wote pale gkundi!!
hahahaa!
wapi bana, mwl wa buguruni mbona alituambia inaitwa the wood for scraching coconut
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,674
Likes
669
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,674 669 280
Napenda sana kujifunza Lugha,sasa kingereza kwangu ni lugha ya 3 kujifunza,nikianza na lugha yangu ya kimpoto,kiswahili alafu kingereza,sasa kuna maneno yananitatiza sana kutoka kiswahili to kingereza,kwa mfano:
-kibao cha nazi
-kumvalisha kofia/mwnamke/mwanamme
-mtoto anatema udenda
-kujichokonoa meno
-kumpakata mtoto

Nahitaji msaada wa kujua maneno haya kwa kingereza tafadhali.
Kila nikitafuta Kingereza cha - kumpakata mtoto sipati majibu fasaha mie hii ni Lugha ya nne kama alivyosema madame pale juu huwa najaribu kuunga unga ..kidogo
let me try
1.Embrace a baby
2. Hold a baby
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
Maybe unaukaribia ukweli au ndo kama vile motocar?
kila nikitafuta kingereza cha - kumpakata mtoto sipati majibu fasaha mie hii ni lugha ya nne kama alivyosema madame pale juu huwa najaribu kuunga unga ..kidogo
let me try
1.embrace a baby
2. Hold a baby
 

Forum statistics

Threads 1,213,216
Members 462,001
Posts 28,470,192