kweyamba_dave
JF-Expert Member
- Oct 2, 2012
- 961
- 484
haya ni yale ya Nigeria kuingiza pesa nyingi kuliko zote Africa.pato la taifa si kigezo kizuri sana chakusema flani kamuacha flani.kwanza pesa nyingi hutembea kwa watu wachache mf wanaomiliki makampuni makubwa ama wafanyijibiashara wa kubwa.layer za chini zenye karibu 95% ya watu wote hupata pesa ya kukidhi mahitaji tu na si ziada.Nigeria nadhani ndiyo nchi iliyokuwa na pato kubwa la taifa kwa Africa this year SA na sisi(i don't underestimate our power) tuliachwa mbalih mno lakini Nigeria ni nchi yenye majanga mengi ndani ya Africa.being dense populated vijana wake wengi hawana ajira,watu wake hawapati mlo unaofaa kila siku na mengine.hali yao haifanani na ya wasouth hata chembe.
ukija kwa wachina bado wana wananchi wengi wanaoishi kwenye mazingira duni ukilinganisha na America.huduma hazijaweza bado kulingana na wamarekani na si America tu nchi nyingi za ulaya ziko mbele ya China kwenye haya.iwapo china ingekuwa na idadi ndogoh ya watu hatua zao zingekuwa kubwa mno sasa lakini nchi hii ina zaidi ya raia billion 1.3.ni ngumu kuhakikisha raia wak woteg wanauangalizi juu ya masuala kadha wa kadha.
l
ni possible kwa China kupata pato kubwa ila still anasafari ya kuwezqa kukaa juu ya wote.l
missing my Africa
ukija kwa wachina bado wana wananchi wengi wanaoishi kwenye mazingira duni ukilinganisha na America.huduma hazijaweza bado kulingana na wamarekani na si America tu nchi nyingi za ulaya ziko mbele ya China kwenye haya.iwapo china ingekuwa na idadi ndogoh ya watu hatua zao zingekuwa kubwa mno sasa lakini nchi hii ina zaidi ya raia billion 1.3.ni ngumu kuhakikisha raia wak woteg wanauangalizi juu ya masuala kadha wa kadha.
l
ni possible kwa China kupata pato kubwa ila still anasafari ya kuwezqa kukaa juu ya wote.l
missing my Africa