Issaya Mgulu:Si lazima kumwomba Mungu

Issaya Mgulu:Si lazima kumwomba Mungu

Mulangila Mukuru

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Posts
1,945
Reaction score
729
Akizungumza na waandishi wa habari jana jijini Arusha baada ya kuwasilisha taarifa ya uchunguzi wa mabomu jijini Arusha DCI Issaya Mgullu alitetea uamuzi wa polisi wa kuzuia mkutano wa Injili wa GB Malisa na mingine kuwa SI LAZIMA KUMWOMBA MUNGU jambo lililopingwa na waandishi.
Swali:Je DCI anaelewa impact ya alichosema au alikosea uwasilishaji wa jambo sahihi kwa njia isiyo sahihi?
 
Nilimsikia hata mimi nikashangaa wale ndo viongozi tulionao.
 
Sijajua kuwa alitafakari juu ya kauli yake vizuri au kwasababu ameulizwa jibu lilikuja automatic, ni vyema akapita hapa au wale wasaidizi wake wampelekee taarifa kuwa kauli yake imezua utata miongoni mwa jamii.
 
Hata mm nilimsikia ila nafikiri ulimi uliteleza!

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Acheni kuongeza chumvi. Nilimsikia vizuri sana, alisema si lazima kumuomba Mungu kwenye mikutano ya hadhara. Akiwa na maana kuwa, kwa sababu za kiusalama unaweza kumuomba Mungu bila kuwa kwenye mikutano ambayo ni hatari. Tena alirudia mara mbili lakini wale waandishi kwa sababu ya ushabiki hawakumsikiliza amalizie kauli yake bali walianza kuguna na kuzomea.
 
Hapo ndipo nimeona upeo finyu wa kufikiri huyu bwana! Amedhalilisha jeshi na walio mteua.
 
Akizungumza na waandishi wa habari jana jijini Arusha baada ya kuwasilisha taarifa ya uchunguzi wa mabomu jijini Arusha DCI Issaya Mgullu alitetea uamuzi wa polisi wa kuzuia mkutano wa Injili wa GB Malisa na mingine kuwa SI LAZIMA KUMWOMBA MUNGU jambo lililopingwa na waandishi.
Swali:Je DCI anaelewa impact ya alichosema au alikosea uwasilishaji wa jambo sahihi kwa njia isiyo sahihi?

Lugha ya mwili wake ilijidhihirisha amechemka
 
Acheni kuongeza chumvi. Nilimsikia vizuri sana, alisema si lazima kumuomba Mungu kwenye mikutano ya hadhara. Akiwa na maana kuwa, kwa sababu za kiusalama unaweza kumuomba Mungu bila kuwa kwenye mikutano ambayo ni hatari. Tena alirudia mara mbili lakini wale waandishi kwa sababu ya ushabiki hawakumsikiliza amalizie kauli yake bali walianza kuguna na kuzomea.

mkuu hamna anayeongeza chumvi ila wewe ndo unajaribu kuiweka vizuri kwa kiasi ambacho yeye angestahili kusema ingawa hakusema hivyo...
Nilichosikia mimi alisema "kwani lazima kumwomba Mungu?" baada ya miguno toka kwa waandishi ndipo alipojaribu kufafanua ingawa napo alijichanganya.
 
Akizungumza na waandishi wa habari jana jijini Arusha baada ya kuwasilisha taarifa ya uchunguzi wa mabomu jijini Arusha DCI Issaya Mgullu alitetea uamuzi wa polisi wa kuzuia mkutano wa Injili wa GB Malisa na mingine kuwa SI LAZIMA KUMWOMBA MUNGU jambo lililopingwa na waandishi.
Swali:Je DCI anaelewa impact ya alichosema au alikosea uwasilishaji wa jambo sahihi kwa njia isiyo sahihi?
Kwani GB amezuiwa kufanya mkutano?
 
Acheni kupotosha, alikuwa anazungumzia mikosanyiko ya watu wengi hasa kipondi hiki chenye threat nilimsikiliza kwa makini alipoaza kusema kabla hajamalizia waandishi walinongona alisema : "HIVI NI LAZIMA KUMUOMBA MUNGU KATIKA MIKUSANYIKO MIKUBWA HASA WAKATI HUU '' Acheni upotoshaji hakuwa namaana watu wasimuombe Mungu ila waepuke mikusanyiko mikubwa wakati wanaendelea na zoezi la kujua mizizi ya ugaidi nchini . Kwani ukisali nyumbani na familia yako kwa imani Mungu hakusikii ? ndio msingi wa maelezo yake
 
Akizungumza na waandishi wa habari jana jijini Arusha baada ya kuwasilisha taarifa ya uchunguzi wa mabomu jijini Arusha DCI Issaya Mgullu alitetea uamuzi wa polisi wa kuzuia mkutano wa Injili wa GB Malisa na mingine kuwa SI LAZIMA KUMWOMBA MUNGU jambo lililopingwa na waandishi.
Swali:Je DCI anaelewa impact ya alichosema au alikosea uwasilishaji wa jambo sahihi kwa njia isiyo sahihi?

Umeshaambiwa hali ya kiusalama sio nzuri we umekwenda ku quote ka phrase kamoja tu ktk maelezo yake unaleta upumbavu wako humu jf. Mgeenda mkadhurika ungesema polisi hawakuwapa tahadhari umepewa tahadhari unakuja na pumba zako humo hebu tumia kichwa kufikiri sio kunyolea panki.
 
Acheni kuongeza chumvi. Nilimsikia vizuri sana, alisema si lazima kumuomba Mungu kwenye mikutano ya hadhara. Akiwa na maana kuwa, kwa sababu za kiusalama unaweza kumuomba Mungu bila kuwa kwenye mikutano ambayo ni hatari. Tena alirudia mara mbili lakini wale waandishi kwa sababu ya ushabiki hawakumsikiliza amalizie kauli yake bali walianza kuguna na kuzomea.

makanjanja hawaishi tz
 
Kwani Mungu wako ni kama piritoni ndogo au!! Mungu aweza yote katika yote na hayo mabomu yako unayoona yana nguvu sana!!

Acha kujidanganya wewe na ulokole wako. Mungu hajaribiwi. Umeambiwa kuna bomu eti uende tu kisa unamwamini Mungu wako! utakufa mwili na roho kwa ufala wako.
 
Back
Top Bottom