Issaya Mgulu:Si lazima kumwomba Mungu

Issaya Mgulu:Si lazima kumwomba Mungu

Aisee hata mimi nilimsikia huyu jamaa akiongea kwa kujiamini,eti kuna mambo ambayo hayana ulazima,kumwomba MUNGU sio LAZIMA,alisema Mgulu.du! Ndo maana nchi hii mambo menge yamelaaniwa.yeye hicho cheo alichopata anadhani hakuna tena haja ya kumkumbuka Muumba wake..
 
Nilimsikia hata mimi nikashangaa wale ndo viongozi tulionao.
NadhNi alimaanisha sio lazima kumuomba Mungu kwa njia ya mikutano ya hadhara, unaweza kumuomba hata ukiwa peke yako na akakusikia
 
Umeshaambiwa hali ya kiusalama sio nzuri we umekwenda ku quote ka phrase kamoja tu ktk maelezo yake unaleta upumbavu wako humu jf. Mgeenda mkadhurika ungesema polisi hawakuwapa tahadhari umepewa tahadhari unakuja na pumba zako humo hebu tumia kichwa kufikiri sio kunyolea panki.

Asante kwa matusi ila kwa wenye akili wameelewa
Sidhani kama nastahili kijibizana na wewe kwa level uliyoionyesha.
 
Asante kwa matusi ila kwa wenye akili wameelewa
Sidhani kama nastahili kijibizana na wewe kwa level uliyoionyesha.

Level gani! ulitaka nijibu kilokole kama wewe! acha ujinga! Hakuna mwenye akili aliyekuelewa.
 
Acheni kuongeza chumvi. Nilimsikia vizuri sana, alisema si lazima kumuomba Mungu kwenye mikutano ya hadhara. Akiwa na maana kuwa, kwa sababu za kiusalama unaweza kumuomba Mungu bila kuwa kwenye mikutano ambayo ni hatari. Tena alirudia mara mbili lakini wale waandishi kwa sababu ya ushabiki hawakumsikiliza amalizie kauli yake bali walianza kuguna na kuzomea.

Kupitia andishi lako nakubaliana na kauli kuwa si lazma kumuomba mungu.

Haya madhehebu mengne ni majanga.
Watu wana nyumba zao za ibada lakini wanataka wakafanyie maombi kwenye viwanja vya wazi... upuuzi mtupu...
Hizo ni tabia za wazaramo kulia vibarazani badala ya ndani ya nyumba.
Acheni uswahili kwa kushabikia upuuzi kisa ni viongozi wenu wa kiimani.
 
Back
Top Bottom