Israel to help Zanzibar improve agriculture


nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
90
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 90 145
Wed, May 9th, 2012




Wed, May 9th 2012/ Tanzania |



Zanzibar Second Vice-President, Ambassador Seif Ali Idd inspects some of the farming projects in Jerusalem over the weekend. Israel has agreed to help Zanzibar improve farming methods.


Zanzibar and Israel have agreed to constitute working groups to further promote agricultural cooperation.



The agreement was reached when Zanzibar Second Vice-President, Ambassador Seif Ali Iddi and Israel Minister of Agriculture and Rural Development, Ms Orit Noked held a meeting in Jerusalem.

According to a press release from Israel, where Ambassador Seif is on a three-day visit, experts in livestock keeping from Israel will be sent to
Zanzibar at the end of this month (May) to train farmers on modern methods to improve productivity.


While discussing various issues with the Israeli Minister, Ambassador Seif sought modern farming and technology from Israel and asked for extended co-operation.


The
Zanzibar vice-president thanked Israel for the offer to train Zanzibar livestock keepers, and invited Israel to invest in the Islands. "We are proud of our modern farming methods, and we are ready to share with developing countries," said Ms Noked, noting that her country has been leading in competitive agricultural exhibitions involving many countries.


By ISSA YUSSUF,
Tanzania Daily News


 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
90
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 90 145
So the Government of Zanzibar has no relations with Palestinians anymore? they turn to Israel?

Nyerere did cut off relationship with Israelis in 1965 I remember they did build Bugando Hospital in Mwanza,
 
lidoda

lidoda

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2008
Messages
643
Likes
373
Points
80
lidoda

lidoda

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2008
643 373 80
Mmmmmm!!!!!???? makubwa hayo. Si watapunguza influence ya wa Irani hapo visiwani???? yangu macho. hard liners watasemaje??
 
R

republicoftabora

Member
Joined
May 9, 2012
Messages
59
Likes
0
Points
0
R

republicoftabora

Member
Joined May 9, 2012
59 0 0
Safi sana, Waaarabu wanaenda pale kujiburudisha tuu. Israel wanaingia kwa njia nyingine kabisaa. Na naunga mkono hoja.
 
R

republicoftabora

Member
Joined
May 9, 2012
Messages
59
Likes
0
Points
0
R

republicoftabora

Member
Joined May 9, 2012
59 0 0
Waarabu wamewatumia wazanzibari wee mpaka wenyewe wazanzibari wamekuwa na SLAVE MENTALITY. Kule visiwani wanasikitisha sana...wao kila mtu anajiona yeye ni Mu Oman. Hwataki kabisa ule uafrica wao.

Utumwa wa kiakili mbaya sana.

Ukienda kule hamna cha zaidi ya kuonyeshwa jinsi gani walivyo close na waarabu.

Ujinga mtupu na sasa wanabaguana mpaka kwenye shughuli za kijamii...na bila kusahau kuwa hata viongozi wa kidini hawakemei huu ubaguzi
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,002
Likes
6,456
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,002 6,456 280
afadhali,
Kunguru Mweusi, unaona?
 
Last edited by a moderator:
M

Mnyonge Namba1

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
402
Likes
3
Points
0
M

Mnyonge Namba1

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2012
402 3 0
Safi sana, Waaarabu wanaenda pale kujiburudisha tuu. Israel wanaingia kwa njia nyingine kabisaa. Na naunga mkono hoja.
Subirini tamko la Jussa.Atadai Balozi Seif Ali Idd ni Mkristo,ndio maana badala ya kuikaribisha Iran yeye anaikaribisha Israel visiwani Zenj.
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,498
Likes
2,644
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,498 2,644 280
Israel wanapiga kazi unafikiri ni hao wanaokalia halua na tende
 
Pharaoh

Pharaoh

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
843
Likes
5
Points
35
Pharaoh

Pharaoh

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
843 5 35
Waarabu wamewatumia wazanzibari wee mpaka wenyewe wazanzibari wamekuwa na SLAVE MENTALITY. Kule visiwani wanasikitisha sana...wao kila mtu anajiona yeye ni Mu Oman. Hwataki kabisa ule uafrica wao.

Utumwa wa kiakili mbaya sana.

Ukienda kule hamna cha zaidi ya kuonyeshwa jinsi gani walivyo close na waarabu.

Ujinga mtupu na sasa wanabaguana mpaka kwenye shughuli za kijamii...na bila kusahau kuwa hata viongozi wa kidini hawakemei huu ubaguzi
Hata kwenye safari zao lazima waende na mtu mwenye uarabu japo hata kama si lolote, ilimradi rangi tu.
Ushamba unauona kwa mbali hapa katika picha, eti wamemechisha suti na tai, sijui za kuazima?
halafu mtavaaje wote wawili tai nyekundu mkiwa ziarani israel au walidhani wako china au urusi? hawajui kuwa rangi hiyo ni ya nchi za mrengo wa kushoto? na israel ni far right?
Nadhani safari hii ni ya ghafla na ya lazima ili kufunika macho jamii ya kimataifa kuwa hawako na Iran, ila ndo dalili kuwa Irani na Mujahideen wako ndani ya Zanzibar wakitaka kukiteka kisiwa kwa kutumia dini.
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
57
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 57 135
Countries should have permanent interest and not permanent friends.
Tanzania ni lazima irudishe uhusiano na Israel,mbona Syria wanaua ndugu zao kwamabomu na mizinga bado hatujakata uhusiano??
Tanzania ni lazima iwe na uhusiano wa kibalozi na kila nchi, huu UJINGA wa kujifanya kufuata mlengo wa kulia sijui kushoto au Udini ni Umasikini wa kufikiri na UBWETEVU wa kutegemea misaada kutoka nchi zilizoendelea.

Israel kwa kipindi kifupi tulichokua na uhusiano nao.
Walianzisha JKT na Kuimarisha JWTZ
Walijenga UDSM na hotel ya kilimanjaro
WaliTrain Polisi wengi na UWT
WaliTrain Makomando wengi tuliowahi kujivunia.

Tangu tuvunje uhusiano nao kila mradi walioanzisha umejaa ujinga na ununda. Iko wapi JKT????.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
32,085
Likes
8,631
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
32,085 8,631 280
Nilidhani suala la mahusiano ya mambo ya nje ni la Muungano? au hili kwa vile ni la kilimo (jambo lisilo la Muungano) linawezekana kufanywa na Balozi Idi Seif?
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,833
Likes
162
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,833 162 160
hahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

wayahudi wana akili sana, wameshafanya intelijensia!!! sasa wale watalaam sijui inakuaje
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,841
Likes
2,118
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,841 2,118 280
Baniani mbaya kiatu chake dawa....ndio mambo ya ulimwengu huu yanavyokwenda. Naona siku hizi hatufanyi siri tena kuhusiana na wale tunaopenda mambo gizani yao lakini tunawakana wakati wa nuru.
 
K

kicha

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
582
Likes
720
Points
180
K

kicha

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
582 720 180
Waarabu wamewatumia wazanzibari wee mpaka wenyewe wazanzibari wamekuwa na SLAVE MENTALITY. Kule visiwani wanasikitisha sana...wao kila mtu anajiona yeye ni Mu Oman. Hwataki kabisa ule uafrica wao.

Utumwa wa kiakili mbaya sana.

Ukienda kule hamna cha zaidi ya kuonyeshwa jinsi gani walivyo close na waarabu.

Ujinga mtupu na sasa wanabaguana mpaka kwenye shughuli za kijamii...na bila kusahau kuwa hata viongozi wa kidini hawakemei huu ubaguzi
Acha chuki binfsi izo kwa wazenji, kama gt unatakiwa ujuwe kwanza wakoloni lazima waache athari kwa eneo husika, ambazo inaweza kua ni sehem ya utamaduni, hata ivo suala la kuhusisha wazenji na kujihisi waarabu ni uongo na uzushi unaosema, lini wazenji waliukataa uafrica wkt zaidi ya aslimia 90 ni weusi, wewe huna lolote zaidi ya chuki zinzokusumbua na utakufa nazo izo mpumba avu mkubwa wewe na wote wenye mawazo mgando kama yako, mna matatizo kila idara hebu jadili ayo kwanza.
 
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
4,116
Likes
1,088
Points
280
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
4,116 1,088 280
waarabu wataleta marashi na manukato
 
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,324
Likes
37
Points
145
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,324 37 145
Eti walifunza polisi wengi ndo hawa polisiccm.Sitaki hata kusikia huu upuuzi.Kama madini hatujaweza kumanage ya tufaidishe ije kuwa kilimo
 
L

lum

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
342
Likes
1
Points
35
L

lum

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
342 1 35
Visiting Chinese President Hu Jintao (R) meets with Zanzibar President Amani Abeid Karume in Dar es Salaam, Feb. 15, 2009. (Xinhua/Ju Peng)
Zanzibar na mashariki ya kati haijaaza israil hata UAE ina uhusiano wa karibu tu.
Bora urafiki huu kuliko urafiki na nchi maskini ilojaa mafisadi Tanganyika

ZANZIBAR ISRAIL
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
42
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 42 0
Mimi nikiwa ni Mtanzania najisikia aibu na omba omba ya viongozi wetu. Tanzania imeshasaidiwa vingapi kwenye kila sekta - afya, elimu, kilimo, utawala....na tumefaidika na kipi kutoka misaada hiyo? Ni mradi gani wa kilimo ambao tumesaidiwa na umeendelea?

Waisraeli wanakuja kutoa mafunzo kwa wafugaji, ni vizuri. Zitafanyika warsha watahudhuria viongozi, watapokea posho za vikao, mradi umemaliza.
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,841
Likes
2,118
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,841 2,118 280
Mimi nikiwa ni Mtanzania najisikia aibu na omba omba ya viongozi wetu. Tanzania imeshasaidiwa vingapi kwenye kila sekta - afya, elimu, kilimo, utawala....na tumefaidika na kipi kutoka misaada hiyo? Ni mradi gani wa kilimo ambao tumesaidiwa na umeendelea?

Waisraeli wanakuja kutoa mafunzo kwa wafugaji, ni vizuri. Zitafanyika warsha watahudhuria viongozi, watapokea posho za vikao, mradi umemaliza.
Nchi ina watu wana njaa sijapata kuona. Mtu anaenda semina au warsha wakati anafahamu it has nothing to do with his/her job. Hizi perdiem balaa kubwa kwa uwepo wa Taifa letu.
 
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
6,584
Likes
4,861
Points
280
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
6,584 4,861 280
hiyo ni bora, afadhali mwisrael aingie pale kuliko mwiran au mwarabu yeyote yule....nimefurahi kusikia hivyo. baadae na sisi wabara tutakubali ubalozi wao ufunguliwe hapa ukiwa mkubwa kabisa kama ule wa kenya ili nchi yetu ibarikiwe kwa uwepo wa watoto ibrahimu isaka na yakobo.
 

Forum statistics

Threads 1,273,308
Members 490,351
Posts 30,477,653