Israel no longer capable of winning wars

Israel no longer capable of winning wars

Status
Not open for further replies.
embu sema wewe wanazipata wapi? wana jeuri ya kutengeneza?
Hahaha aliye lala usimuamshe FYI ncho nyingi sana za kiarabu zinatengeneza silaha, Egypt wanatengeneza, Syria wanatengeneza, Iraq walikuwa wakitenegeneza kam sio USA na baadhi ya nchi za kiarabu kuigopa Iraq basi mpaa kesho Iraq wangekuwa wanatengeneza silaha, Algeria anatengeneza, Saud Arabia wanatengeneza, Jordan wanatengeneza, Morocco wanatengeneza na hata UAE wanatengeneza silaha.
 
Hahaha aliye lala usimuamshe FYI ncho nyingi sana za kiarabu zinatengeneza silaha, Egypt wanatengeneza, Syria wanatengeneza, Iraq walikuwa wakitenegeneza kam sio USA na baadhi ya nchi za kiarabu kuigopa Iraq basi mpaa kesho Iraq wangekuwa wanatengeneza silaha, Algeria anatengeneza, Saud Arabia wanatengeneza, Jordan wanatengeneza, Morocco wanatengeneza na hata UAE wanatengeneza silaha.

hivi wewe unaongelea silaha gani mkuu? MAJAMBIA AU? kama ni hizo hata bongo mbona tunayatengeneza?
 
hivi wewe unaongelea silaha gani mkuu? MAJAMBIA AU? kama ni hizo hata bongo mbona tunayatengeneza?
Tatizo we si msomi hujui kutafuta elimu jaribu kutumia Google itakusaidia ujuwe warabu sio wajinga kama wewe.
 
2006 Hazbullah aliwashinda, walingia Lebanon kwa sababu ya kuchukua matekwa wale wawili mpaa vita imesimamishwa na UN Hazbullah hakuwarudisha wale matekwa, 2000 walikimbia Lebanon baada ya kuivamia Lebanon, 2008 Gaza walishindwa, 2010 Gaza walishindwa, 2012 Gaza walishinda na 2014 Wameshindwa. Sa we hebu nipe wapi katika hizo vita alishinda.

sasa kama hizbulah walishinda ni kwa nini nasralah alikua anajificha kwenye mahandaki? na kama huko GAZA walishindwa si tungeona leo hii palestina imekua taifa huru? si tungeona mishal karudi GAZA badala ya kujificha Qatar akila raha na masuria huku akiwaacha vijana wadogo ambao ni nguvu kazi ya GAZA wanajilipua? si tusingeona majumba huko gaza yanaporomoshwa? HAMAS walisema hawatasimamisha vita mpaka malengo yao yametimizwa? sasa mbona harushi tena makombora na demand zao Israel hajafanya? sasa ni ushindi gani wewe unaosema kaupata hamas?
 
Tatizo we si msomi hujui kutafuta elimu jaribu kutumia Google itakusaidia ujuwe warabu sio wajinga kama wewe.

mimi sio msomi ila nimekuambia wewe unipe teknologia ya muarabu na silaha anazotengeneza muarabu, hujanipa, nimekupa mfano hiyo Google unayosema niitumie ni ya wahahudi, data zote za waarabu jamaa anazitap kwenye data centre zake za US, sasa utamuwezaje mtu kama huyo? huoni hivyo ni sawa na kukimbiza jet kwa mguu?
 
mimi sio msomi ila nimekuambia wewe unipe teknologia ya muarabu na silaha anazotengeneza muarabu, hujanipa, nimekupa mfano hiyo Google unayosema niitumie ni ya wahahudi, data zote za waarabu jamaa anazitap kwenye data centre zake za US, sasa utamuwezaje mtu kama huyo? huoni hivyo ni sawa na kukimbiza jet kwa mguu?
dogo lazima ujuwe Israel bila Saud Arabia isinge exist, kawaulize waingereza watakuambia. Pia USA bila Saud Arabi haina kitu kesho msaudia akiamua kuondoa pesa zake USA basi ujuwe USA inasambaratika. Saud Arabia akiamua kesho USA akate msaada kwa Israel au ataodoa pesa zake basi USA atabidi apige magoti dogo wewe hujawajua warabu bado, kesho wakitaka kuimeza Tanzania wanaibeba bila wasi wasi na wewe unarudi kuw amtumwa wao. Bora mnyamaze mwarabu hakuna anaye muweza duniani.unataka nikuwekee bado sa wewe hebu nipe nchi gani ya Africa inatenegeneza silaha zaidi ya South Africa ambayo iko chini ya wazungu mpaa utakwenda kuzikwa wewe na wajukuu zako.
 
Last edited by a moderator:
2006 hazbullah aliwashinda, walingia lebanon kwa sababu ya kuchukua matekwa wale wawili mpaa vita imesimamishwa na un hazbullah hakuwarudisha wale matekwa, 2000 walikimbia lebanon baada ya kuivamia lebanon, 2008 gaza walishindwa, 2010 gaza walishindwa, 2012 gaza walishinda na 2014 wameshindwa. Sa we hebu nipe wapi katika hizo vita alishinda.

six days war israel ilishinda, yom kipur war israel ilishinda, tena muarabu alipata hasara ambayo hatakaa aisahau, ndo maana siku hizi anaogopa kumgusa jamaa kaishia tu kuongea chini chini, iran mwenyewe kaishia kuwapambanisha na hamas yeye kakaa kwake anakula bata, yan israel kwa waarabu ni sawa na ile hadithi ya panya kumuogopa paka ya "nani atamfunga paka kengele"?
 
sasa kama hizbulah walishinda ni kwa nini nasralah alikua anajificha kwenye mahandaki? na kama huko GAZA walishindwa si tungeona leo hii palestina imekua taifa huru? si tungeona mishal karudi GAZA badala ya kujificha Qatar akila raha na masuria huku akiwaacha vijana wadogo ambao ni nguvu kazi ya GAZA wanajilipua? si tusingeona majumba huko gaza yanaporomoshwa? HAMAS walisema hawatasimamisha vita mpaka malengo yao yametimizwa? sasa mbona harushi tena makombora na demand zao Israel hajafanya? sasa ni ushindi gani wewe unaosema kaupata hamas?
Hahaha ungemuliza Olmert alikuwa anaishi wapi kama sio kwenye mahandaka, au Natanyahau na wenzake wakati wa vita vya Gaza walikuw anaishi wapi Natanyahau mpaa likuwa anajinyea hahaha.
 
Last edited by a moderator:
dogo lazima ujuwe Israel bila Saud Arabia isinge exist, kawaulize waingereza watakuambia. Pia USA bila Saud Arabi haina kitu kesho msaudia akiamua kuondoa pesa zake USA basi ujuwe USA inasambaratika. Saud Arabia akiamua kesho USA akate msaada kwa Israel au ataodoa pesa zake basi USA atabidi apige magoti dogo wewe hujawajua warabu bado, kesho wakitaka kuimeza Tanzania wanaibeba bila wasi wasi na wewe unarudi kuw amtumwa wao. Bora mnyamaze mwarabu hakuna anaye muweza duniani.unataka nikuwekee bado sa wewe hebu nipe nchi gani ya Africa inatenegeneza silaha zaidi ya South Africa ambayo iko chini ya wazungu mpaa utakwenda kuzikwa wewe na wajukuu zako.



acha uongo asee, eti USA bila saudi haina kitu, nadhani hujui historia vizuri, saudi ni mdau muhimu kwa USA kwa eneo la mashariki ya kati tu na si vingine, USA ana maslahi yake kila pembe ya dunia. Na saudi ni kibaraka wa US, siku akienda agaist anachomolewa US hanaga rafiki yeye anachofuata ni maslahi yake

Halaf hayo magari uliyoyaweka hapo ndo muarabu anaenda kupambana nayo na Israel ili ashinde vita? mbona ni kama kichekesho? halaf unapofanya reference kati ya muarabu na muafrika kwani ni africa ndo inapigana na ISRAEL au waarabu? TOPIC YAKO INASEMAJE NA UMEINGIZAJE MAMBO YA WAAFRICA HAPA, BADILISHA KWANZA TOPIC MKUU ILI TUJUE SUBJECT
 
Last edited by a moderator:
Hahaha ungemuliza Olmert alikuwa anaishi wapi kama sio kwenye mahandaka, au Natanyahau na wenzake wakati wa vita vya Gaza walikuw anaishi wapi Natanyahau mpaa likuwa anajinyea hahaha.


netanyahu alikua anajificha kwenye mahandaki eeh mbona kila siku alikua anaonekana kwenye media akisema kwamba kichapo kitaendelea? wakati hao hamas wanaonekana kwenye media wakiongelea kutokea nchi za jirani kama qatar, kwa nini wasingeongelea nchini kwao huko gaza? halaf jiulize katika hizo vita ni rocket ngapi zilishuka tel aviv na ziliua watu wangapi na misile ngapi zilishuka GAZA na ziliua watu wangapi?, kama waarabu wana silaha na teknologia kwa nini wasingetumia silaha zao kuzuia makombora yasiwaue? mbona wamekufa kama kuku? mbona majumba yao yameporomoshwa?
 
Last edited by a moderator:
acha uongo asee, eti USA bila saudi haina kitu, nadhani hujui historia vizuri, saudi ni mdau muhimu kwa USA kwa eneo la mashariki ya kati tu na si vingine, USA ana maslahi yake kila pembe ya dunia. Na saudi ni kibaraka wa US, siku akienda agaist anachomolewa US hanaga rafiki yeye anachofuata ni maslahi yake

Halaf hayo magari uliyoyaweka hapo ndo muarabu anaenda kupambana nayo na Israel ili ashinde vita? mbona ni kama kichekesho? halaf unapofanya reference kati ya muarabu na muafrika kwani ni africa ndo inapigana na ISRAEL au waarabu? TOPIC YAKO INASEMAJE NA UMEINGIZAJE MAMBO YA WAAFRICA HAPA, BADILISHA KWANZA TOPIC MKUU ILI TUJUE SUBJECT
dogo Saud Arabia anaweza kuishi bila ya USA, nadhani King Faisal alithibitisha hayo, nakukumbusha Israel alivyo shndwa 1973 baada ya hapo hawakushinda tena.
 
Last edited by a moderator:
netanyahu alikua anajificha kwenye mahandaki eeh mbona kila siku alikua anaonekana kwenye media akisema kwamba kichapo kitaendelea? wakati hao hamas wanaonekana kwenye media wakiongelea kutokea nchi za jirani kama qatar, kwa nini wasingeongelea nchini kwao huko gaza? halaf jiulize katika hizo vita ni rocket ngapi zilishuka tel aviv na ziliua watu wangapi na misile ngapi zilishuka GAZA na ziliua watu wangapi?, kama waarabu wana silaha na teknologia kwa nini wasingetumia silaha zao kuzuia makombora yasiwaue? mbona wamekufa kama kuku? mbona majumba yao yameporomoshwa?
Media kwani chini ya handaka hawezi kufanya mkutano hahaha. dogo Israel hajashinda vita yoyote ile tokea vita ya 1973 mpaa atakufa hawezi kuwashinda tena warabu, na we baki tu kujipa hope na kila siku zinavyo enda Israel ndio asahau kuwashinda warabu.
 
The poor illiterate general is simply jabbering; how does he define victory in the first place?! in the last crisis Hamas lost 2300 people; militias and civilians included; where as Israel lost only 67 people; soldiers and civilians combined; the ratio is 33 palestinians for each Israel national killed in the war!

Stupid jihadist!
 
Media kwani chini ya handaka hawezi kufanya mkutano hahaha. dogo Israel hajashinda vita yoyote ile tokea vita ya 1973 mpaa atakufa hawezi kuwashinda tena warabu, na we baki tu kujipa hope na kila siku zinavyo enda Israel ndio asahau kuwashinda warabu.

vita ya 73 ni waarabu ndo walioivamia israel, sasa sa iv kipi kinawafanya wasiivamie kama wana uwezo wa kushinda vita? mbona kuna maeneo yao mengi tu walifukizwa na wameshindwa kuyarudisha?

kati ya mimi na wewe anayejipa hope ni nani?
 
media kwani chini ya handaka hawezi kufanya mkutano hahaha. Dogo israel hajashinda vita yoyote ile tokea vita ya 1973 mpaa atakufa hawezi kuwashinda tena warabu, na we baki tu kujipa hope na kila siku zinavyo enda israel ndio asahau kuwashinda warabu.

dogo saud arabia anaweza kuishi bila ya usa, nadhani king faisal alithibitisha hayo, nakukumbusha israel alivyo shndwa 1973 baada ya hapo hawakushinda tena.


kwenye hizo red pumba unazotoa zinajichanganya zenyewe kwa zenyewe, nimeona nikuache mkuu najua nimekuchosha sana, pumzika kidogo mkuu, coz naona sa ivi unabwabwaja tu hujielewi. Umeishia tu kuweka you tube
 
Last edited by a moderator:
vita ya 73 ni waarabu ndo walioivamia israel, sasa sa iv kipi kinawafanya wasiivamie kama wana uwezo wa kushinda vita? mbona kuna maeneo yao mengi tu walifukizwa na wameshindwa kuyarudisha?

kati ya mimi na wewe anayejipa hope ni nani?
dogo hakuna hata siku moja nchi ya kiarabu ilivamia Israel kabla ya Israel hajanza kwanza nchi gani ya kiarabu ilio vamia Israel hebu nieleze. Pili nimekuliza tokea 1973 vita ngapi Israel kapigana na ngapi kashinda hakuna hata moja. Unapo ongea nchi zilizo tekwa hakuna nchi ambayo ardhi yake imetekwa na Israel haijarudi zaidi ya Palastine na Syria na Syria ni yeye ndio hakutaka kufanya usalama na Israel angetaka ardhi yake ingerudi tu. Syria ana uhakika ardhi yake ataikomboa na we tega sikio bada ya vita vya Syria kama Golan haijarudi Syria. Tatizo lako dogo hujui kitu zaidi ya kutambaa kama kenge hajui anaongea nini, hujaweza kunijibu Israel kashinda vita gani tokea 1967.
 
kwenye hizo red pumba unazotoa zinajichanganya zenyewe kwa zenyewe, nimeona nikuache mkuu najua nimekuchosha sana, pumzika kidogo mkuu, coz naona sa ivi unabwabwaja tu hujielewi. Umeishia tu kuweka you tube
Dogo wacha kukimbia naona wewe umekosa point ya kunishinda ndio ukajidai pumba nyekundu mimi huwa siongei pumba kama wewe dogo, nimekupa point zote hakuna ulio weza kuijibu. Narudia mana ya mada hii ni kuwa Israel hana uwezo wakushinda vita yoyote na wewe hujanijibu vita gani Israel kashinda baada ya ile 1967. Vita zote alizo pigana na Hamas na Hazbullah kashindwa na infact Lebanon alitoka na chupi tu na Lebanon ilikomboa ardhi yake bila kufanya usalama nao.Eti hakuna ardhi ya kiarabu ilio kombolewa na ya Lebanon je, au Israel hakuvamia Lebanon na kuchukua ardhi yake kama ya Palestina. Dogo we bado sana kujua vita vya mashariki ya kati labda ukajifunze za Congo na Rwanda ndio unaweza kuzijua.
 
dogo hakuna hata siku moja nchi ya kiarabu ilivamia Israel kabla ya Israel hajanza kwanza nchi gani ya kiarabu ilio vamia Israel hebu nieleze. Pili nimekuliza tokea 1973 vita ngapi Israel kapigana na ngapi kashinda hakuna hata moja. Unapo ongea nchi zilizo tekwa hakuna nchi ambayo ardhi yake imetekwa na Israel haijarudi zaidi ya Palastine na Syria na Syria ni yeye ndio hakutaka kufanya usalama na Israel angetaka ardhi yake ingerudi tu. Syria ana uhakika ardhi yake ataikomboa na we tega sikio bada ya vita vya Syria kama Golan haijarudi Syria. Tatizo lako dogo hujui kitu zaidi ya kutambaa kama kenge hajui anaongea nini, hujaweza kunijibu Israel kashinda vita gani tokea 1967.

six days war na yom kipur war waarabu ndo waliovamia Israel kwa lengo la kuiondoa hapo kwake,

mfano yom kipur war wayahudi walivamiwa wakati wapo kwenye sherehe zao na siku ya kwanza wayahudi walipata hevy los kwa sababu hawakua wamejiandaa kivita, ila ndani ya muda mfupi waarabu walianza kujuta, yom kipur waarab walikua na lengo la kurudisha maeneo yao waliyoyapoteza six days war ila waliangukia pua. maeneo yote Israel aliyoyateka hakuna hata moja ambalo muarabu kalirudisha kijeshi, sinai israel aliiachia baada ya makubalino maalum kinyume na hapo egypt asingekua na chake, unavyosema wewe kwamba eti waarab hawajaivamia israel katika hizo vita unaonekana ni kichekesho tu.
 
Dogo wacha kukimbia naona wewe umekosa point ya kunishinda ndio ukajidai pumba nyekundu mimi huwa siongei pumba kama wewe dogo, nimekupa point zote hakuna ulio weza kuijibu. Narudia mana ya mada hii ni kuwa Israel hana uwezo wakushinda vita yoyote na wewe hujanijibu vita gani Israel kashinda baada ya ile 1967. Vita zote alizo pigana na Hamas na Hazbullah kashindwa na infact Lebanon alitoka na chupi tu na Lebanon ilikomboa ardhi yake bila kufanya usalama nao.Eti hakuna ardhi ya kiarabu ilio kombolewa na ya Lebanon je, au Israel hakuvamia Lebanon na kuchukua ardhi yake kama ya Palestina. Dogo we bado sana kujua vita vya mashariki ya kati labda ukajifunze za Congo na Rwanda ndio unaweza kuzijua.

kwenye hizo red kuna sehem unasema israel alishinda vita ya mwaka 73 halaf tena kwenye red ingine ukasema alishindwa vita hiyo hiyo ya mwaka 73. sasa hizo sio pumba? nahisi jana ulikua umechoka sana ndo maana ukawa tu unaweka you tube.
 
Stopping point yake ni ipi? kama verse inavyosema?
Gambamala, Yaekekea unapata taabu kuelewa kama heavenly bodies (planets and starts) zina swim in their established orbits. Hebu kwanza fanya msaada kuondosha huu mtafaruku hapa chini!

Who incited David to count the fighting men of Israel?

  • God did (2 Samuel 24: 1)
  • Satan did (I Chronicles 2 1:1)

Jesus descended from which son of David?

  • Solomon (Matthew 1:6)
  • Nathan(Luke3:31)
Kakende, Bravo Mike, Echolima
 
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom