Israel no longer capable of winning wars

Israel no longer capable of winning wars

Status
Not open for further replies.
Hakuna dalili hata moja unaweza kutoa Iran anapewa msaada na Russia, Iran kapigana vita miaka 8 dunia nzima ilikuwa upande wa Iraq, na Iraq hakuweza kumshinda Iran. Yale yale ya Israel kujidai kashinda vita 1973 wakati sio kweli. Leta vita alizo pigana Iran uone kama kapewa msaada na nchi yoyote, sa tazama upande wa Israel vita vyote hata ya hio na Hamas walio pigana karibuni, mpaa akalambe makamsi ya kuombewaa huruma kwa USA.

israel asingekua ameshinda vita ya 73 basi leo golan ingekua syria, yani ilibaki kidogo tu makazi ya wayahudi yangekua mpaka damascus
 
sasa ulitaka asisaidiwe? hamna vita ambayo nchi inapigana peke yake bila msaada wa nchi marafiki, hata Iran anaisaidia Syria
Syria hasaidiwi na Iran kijeshi anasaidiwa ki pesa tu, na lazima ujuwe Syria ilikuwa nchi peke yake wao na Oman hawakumsaidia Iraq katika vita vya Iraq. Lazima ujuwe pia Syria anapigana vita na na Western na kondoo wao Israel na kuna dalili nyingi sana Israel kashiriki vita vya Syria magari yake yametekwa, vifaa vyao, ndege zao zimesaidia kupiga target flan za Syria , ki ujumla Syria kisha washinda hapo Israel na USA pia wamo sa hii ni moja wapo pia kuonyesha Israel hajashinda vita hivyo vya Syria pia.
 
israel asingekua ameshinda vita ya 73 basi leo golan ingekua syria, yani ilibaki kidogo tu makazi ya wayahudi yangekua mpaka damascus
Hizo zitabaki kelele na watu wanasema anaye ongelea ya jana ujuwe kalala watu wanaongelea yanao tokea kwa sasa, na yanayo kuja hapo ngoma inaonyesha wazi Israel hana kitu.

Huyo waziri wa Iran anaongelea kwa sasa Israel hana kitu, yani anga yake ni kama chandurua ilio toboka eti anazuia mbu hahaha.
 
Israel ni washindi tu by any means.
Sawa kama Bibilia ya Paulo inawadanganya Quran inatuambia hivi.


"But there is a ban on a town which We have destroyed: that they (the people of the town) shall not return (to reclaim that town as their own); until Gog and Magog are let through (their barrier), and they swiftly spread out in every direction (replicating themselves amongst all the peoples of the world)."
(Qur'an, al-Anbiyah, 21:95-96)

I identified that ‘town' to be Jerusalem. And since the Jews have already returned to Jerusalem to reclaim it as their own, it follows that Gog and Magog, like Dajjal, are also close to the end of their mission. And Allah Knows best.
 
Hizo zitabaki kelele na watu wanasema anaye ongelea ya jana ujuwe kalala watu wanaongelea yanao tokea kwa sasa, na yanayo kuja hapo ngoma inaonyesha wazi Israel hana kitu.

Huyo waziri wa Iran anaongelea kwa sasa Israel hana kitu, yani anga yake ni kama chandurua ilio toboka eti anazuia mbu hahaha.

sasa kinachoonekana sasa ni kipi? golan ipo syria au israel? unajua wewe ni chizi ila naona hujui? teh teh teh
 
Syria hasaidiwi na Iran kijeshi anasaidiwa ki pesa tu, na lazima ujuwe Syria ilikuwa nchi peke yake wao na Oman hawakumsaidia Iraq katika vita vya Iraq. Lazima ujuwe pia Syria anapigana vita na na Western na kondoo wao Israel na kuna dalili nyingi sana Israel kashiriki vita vya Syria magari yake yametekwa, vifaa vyao, ndege zao zimesaidia kupiga target flan za Syria , ki ujumla Syria kisha washinda hapo Israel na USA pia wamo sa hii ni moja wapo pia kuonyesha Israel hajashinda vita hivyo vya Syria pia.

mkuu unaongeleaga sana ushindi wa mezani mkuu, waarabu walikua wanatumia style hiyo hiyo ya kupanga ushindi mezani halaf wanaingia vitani na Israel ila kibano wanachopata hadi wanachanganyikiwa. ndo maana sasa wametulia tuli.
 
Syria hasaidiwi na Iran kijeshi anasaidiwa ki pesa tu, na lazima ujuwe Syria ilikuwa nchi peke yake wao na Oman hawakumsaidia Iraq katika vita vya Iraq. Lazima ujuwe pia Syria anapigana vita na na Western na kondoo wao Israel na kuna dalili nyingi sana Israel kashiriki vita vya Syria magari yake yametekwa, vifaa vyao, ndege zao zimesaidia kupiga target flan za Syria , ki ujumla Syria kisha washinda hapo Israel na USA pia wamo sa hii ni moja wapo pia kuonyesha Israel hajashinda vita hivyo vya Syria pia.

sasa usiposaidiwa kijeshi halaf ukasaidiwa kipesa kwani hizo pesa zitaenda wapi? si ovias ni kununua silaha? hivi mtu mwenye njaa usipompa msaada wa chakula halaf ukampa msaada wa pesa hizo pesa atazitumia kufanyia nini kama sio kununua chakula ili ale ashibe?
sasa utasemaje haimsaidii kijeshi, hivi hujarudisha bado ile laptop uliyoiba mirembe jana?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom