Islamization ya CCM-CCM inasilimu

Islamization ya CCM-CCM inasilimu

Enheee safi kabisa 👏🏾... ASP na TANU zimeasisiwa na waislamu. Na ndio zilizozaa CCM📌📌📌

Utakuwa ama hujitambui au hujui chochote!! TANU haikuasisiwa na dini yoyote bali Mwalimu Nyerere ndiye aliyeianzisha TANU, Baada ya waswahili wa Dar kukaa na TAA kwa miaka mingi ikiwa haina uelekeo wala maendeleo yoyote.

Nyerere alipojiunga na TAA aliona mapungufu ya hicho chama, akaamua kukijenga upya na kubadili jina, huku akikijengea mtizamo na mwelekeo mpya. Kama TAA ingeendelea kubakia na waswahili wa Dar, habari ya uhuru wala isingeweza hata kusikika.
 
Tushindane , chama cha kanisa chadomo kinajifia.
Lakini baba wa taifa ni MKATOLIKI na itabaki hivyo milele,na huyo mama yako hata dumu milele hapo atakuja mkristo mwingine safi kama magufuli,
Hivyo ni zamu yenu tuu.
 
Totally Irrelevant... Huwezi kufananisha harakati za uhuru za Tanganyika na Nchi zingine kama malawi sijui Ghana.. Kwanza malawi hakuna waislamu.. ni percent ndogo mno

kwa nini? haya ghana tuseme ni mbali vp kenya? kulikuwa na kanu ambayo ni ni sawa tanu yetu karibia kila kitu, kanu ni copy&paste ya tanu, hapo napo unasemaje? kenya ni muslims pia ndiyo walioanzisha kanu na "kuleta uhuru"? ...
 
Mkuu mwanzoni wakristo walijitenga na harakati za uhuru, waliambiwa makanisani wasishiriki.

Kwa sababu wazungu waliowaambia hayo kanisani.. walikuwa na interest na mfumo wa wakati huo.. Hebu ZIMA HISIA washa AKILI..

Ndio maana wale waasis wa mwanzo walikuwa majority ni waislam na ndio waliunda TAA ambayo ikaja kuwa TANU

Wakiristo walidandia treni ya Uhuru ikiwa imeshashika kasi. Harakati nyingi za kudai uhu zilianzia pwani kwa Waislamu
 
Wakiristo walidandia treni ya Uhuru ikiwa imeshashika kasi. Harakati nyingi za kudai uhu zilianzia pwani kwa Waislamu
Lakini baba wa taifa ni MKATOLIKI na itabaki hivyo milele,na huyo mama yako hata dumu milele hapo atakuja mkristo mwingine safi kama magufuli,
Hivyo ni zamu yenu tuu.
 
Minyumbu imepagawa na kuchanganyikiwa; Kila ikijitahidi kumharibia mama, yaani Dr Samia Suluhu Hassan, The Mother of Modern Tanzania, ndiyo kwaaaanza inazidi kupoteana. Kama mmeshindwa zooooote mtawezaje kwa upumbavu huu?!!🤣🤣🤣
Lakini baba wa taifa ni MKATOLIKI na itabaki hivyo milele,na huyo mama yako hata dumu milele hapo atakuja mkristo mwingine safi kama magufuli,
Hivyo ni zamu yenu tuu.
 
Mbona wagaratia wanaimiliki chadema na halijahawi kuwa tatizo Kwann iwe Kwa ccm?
Lakini baba wa taifa ni MKATOLIKI na itabaki hivyo milele,na huyo mama yako hata dumu milele hapo atakuja mkristo mwingine safi kama magufuli,
Hivyo ni zamu yenu tuu.
 
Nyinyi wagaratia msipo futa fikira mlio jijengea Kwa muda mrefu kwenye vichwa vyenu ya kujiona nyinyi ni daraja la kwanza na waislamu ni daraja la pili ndani ya nchi hii mtaishi maisha magumu sana yaliyo jaa donona kwa sababu kichaka cha waislamu hawajasoma waislamu wamekifyeka.
Lakini baba wa taifa ni MKATOLIKI na itabaki hivyo milele,na huyo mama yako hata dumu milele hapo atakuja mkristo mwingine safi kama magufuli,
Hivyo ni zamu yenu tuu.
 
CCM

(A.A,TAA,TANU) ni chama cha waislam,walianzisha wao,wakati huo Babu zenu hawajabatizwa kwa chupi za mtumba na masweta(majoji)
Lakini baba wa taifa ni MKATOLIKI na itabaki hivyo milele,na huyo mama yako hata dumu milele hapo atakuja mkristo mwingine safi kama magufuli,
Hivyo ni zamu yenu tuu.
 
Mama Samia anatafuta kwa kiki zote aonekane chama kinamuunga mkono.
Sasa imeanza mikakati ya kukisilimisha chama ,CCM ili vikao vingine vifanyike misikitini.
Hili inaelekea ni lengo kuu la CCM na Mwenyekiti wake.

Matokeo ya uteuzi wa Makatibu wa CCM wa Mikoa itufungue macho.
Hyajafanyika kwa bahati mbaya.
Ukishakula nyama ya mtu?......Mwl Nyerere
 
Lakini baba wa taifa ni MKATOLIKI na itabaki hivyo milele,na huyo mama yako hata dumu milele hapo atakuja mkristo mwingine safi kama magufuli,
Hivyo ni zamu yenu tuu.
Na hata akija mkristo hatodumu atatoka atakuja muislamu.. Ndio nchi inavyokwenda kikubwa tu ikiwa zamu ya mwenzio vumilia tu
 
Narudia tena mtaishi maisha magumu sana iwapo mtaendelea kujipa umuhimu msio kuwa nao ndani ya nchi hii.
Lakini baba wa taifa ni MKATOLIKI na itabaki hivyo milele,na huyo mama yako hata dumu milele hapo atakuja mkristo mwingine safi kama magufuli,
Hivyo ni zamu yenu tuu.
 
kwa nini? haya ghana tuseme ni mbali vp kenya? kulikuwa na kanu ambayo ni ni sawa tanu yetu karibia kila kitu, kanu ni copy&paste ya tanu, hapo napo unasemaje? kenya ni muslims pia ndiyo walioanzisha kanu na "kuleta uhuru"? ...
Mkuu kenya waislam ni minority tena in a very low percentage.. na wako sana sana maeneo ya pwani... ni ngumu kuwa front line
 
Mkatoliki aliyeacha umaskini baada ya kutawala miaka 24
Mkapa kauza mashirika na mali za serikali kwa miak 10 aliyokaa
Magufuli kaanzisha utekaji na mauaji ya wasiojulikana na kuzima demokrasia ya Mwinyi , Mzee Ruksa
JK aliifungua nchi miaka 10 ikawa kinara wa demokrasia mkaachwa mzungumze mnavyotaka
Miaka 64 wakatoliki wametawala muaka 40, 2/3 ya miaka yote
Bado mnajisifia kwa kipi zaidi ya umaskini, ufujaji wa mali, ufisadi wa EPA. escrow, IPTL, na mengineyo
Mawaziri waliokumbwa na kashfa za ufisadi wametokea dini gani
Pesa za nchi zimepitishwa kifisadi kwenye bank ya wakatoliki , Mkombozi kwa ufisadi
Bado mna mamlaka ya kuzungumzia ufisadi Tanzania?
 
Utakuwa ama hujitambui au hujui chochote!! TANU haikuasisiwa na dini yoyote bali Mwalimu Nyerere ndiye aliyeianzisha TANU, Baada ya waswahili wa Dar kukaa na TAA kwa miaka mingi ikiwa haina uelekeo wala maendeleo yoyote.

Nyerere alipojiunga na TAA aliona mapungufu ya hicho chama, akaamua kukijenga upya na kubadili jina, huku akikijengea mtizamo na mwelekeo mpya. Kama TAA ingeendelea kubakia na waswahili wa Dar, habari ya uhuru wala isingeweza hata kusikika.
Nyerere alikaribishwa baadae.. hakuwa kwenye initial stage ya kudai uhuru. Mtu aliyekuja mjini mwaka 1955..

Angewezaje ndani ya kipindi cha miaka mitano alete uhuru... uhuru si kitu chepesi.. Alikuta harakati zimeiva tayari
 
Mada inanifikirisha sana.Kwani uteuzi ulipaswa kuwa vipi au kwa uwiano gani?Watanzania tuache chokochoko ambazo hazitatufikisha popote.Tuishi Kwa kuvimiliana maisha yaende.Kwa hali hii itafikia wakati kila teuzi zitaangaliwa Kwa dini.Hapo nchi itaanguka.Watu wachaguane au wateuane Kwa sifa stahiki taifa lisonge mbele.
 
Lakini baba wa taifa ni MKATOLIKI na itabaki hivyo milele,na huyo mama yako hata dumu milele hapo atakuja mkristo mwingine safi kama magufuli,
Hivyo ni zamu yenu tuu.
Tulimleta mjini huyo , amesakufa ..Miji yetu tunapiga vita mfumo kristo.
 
Mkuu kenya waislam ni minority tena in a very low percentage.. na wako sana sana maeneo ya pwani... ni ngumu kuwa front line

but thats my point, kwa maana wewe umesema muslims ndiyo walioleta uhuru tanganyika na siyo Christians na kwamba Christians hawkaushiriki kwa kuwa walikuwa kanisani, sasa iweje Christians wa kenya walipigania uhuru halafu huku kwetu washindwe? wakati mazungira ya kikoloni kati ya tanganyika na kenya yalikuwa ni yale yale? ...
 
Tulimleta mjini huyo , amesakufa ..Miji yetu tunapiga vita mfumo kristo.
Labda Kama Nyerere asingekuwa baba wa taifa,lakini as long as Nyerere ni baba wa taifa ni swala la muda mtashuhudia wenyewe
 
Labda Kama Nyerere asingekuwa baba wa taifa,lakini as long as Nyerere ni baba wa taifa ni swala la muda mtashuhudia wenyewe
Nioneshe kanisa lako katika harakati za uhuru , mlikuwa mnamuimbia mkoloni mapambio ..Mmekwisa nyie , mikwara za kizamani
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom