Jidu La Mabambasi
JF-Expert Member
- Oct 20, 2014
- 18,416
- 30,431
- Thread starter
- #221
Hilo liko wazi!Samia ameanza kukata moto
Mauaji ya Ok29 yamemtia kifungo ambacho hawezi kutoka hata akiondoka madarakani.
Hilo liko wazi!Samia ameanza kukata moto
Si mmeanza 😅😅mmepigwa mpaka mnaimba taarabuKama waislamu ni CCM,Je MKAPA,MAGUFULI na NYERERE wote ni waislamu wenzako?
Nyie wazee wa nyege mshindo 🤣tumbo kubwa na hauna mke ni nyege hizoMke ninaye,lakini kama unataka nikuoe kama mke wa pili usijari, njoo basi nikutombe.