Islamization ya CCM-CCM inasilimu

Islamization ya CCM-CCM inasilimu

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Posts
18,430
Reaction score
30,479
Mama Samia anatafuta kwa kiki zote aonekane chama kinamuunga mkono.
Sasa imeanza mikakati ya kukisilimisha chama ,CCM ili vikao vingine vifanyike misikitini.
Hili inaelekea ni lengo kuu la CCM na Mwenyekiti wake.

Matokeo ya uteuzi wa Makatibu wa CCM wa Mikoa itufungue macho.
Hayajafanyika kwa bahati mbaya.
 
Mama Samia anatafuta kwa kiki zote aonekane chama kinamuunga mkono.
Sasa imeanza mikakati ya kukisilimisha chama ,CCM ili vikao vingine vifanyike misikitini.
Hili inaelekea ni lengo kuu la CCM na Mwenyekiti wake.

Matokeo ya uteuzi wa Makatibu wa CCM wa Mikoa itufungue macho.
Hyajafanyika kwa bahati mbaya.
Who cares!
 
Mama Samia anatafuta kwa kiki zote aonekane chama kinamuunga mkono.
Sasa imeanza mikakati ya kukisilimisha chama ,CCM ili vikao vingine vifanyike misikitini.
Hili inaelekea ni lengo kuu la CCM na Mwenyekiti wake.

Matokeo ya uteuzi wa Makatibu wa CCM wa Mikoa itufungue macho.
Hyajafanyika kwa bahati mbaya.
..hakuna kitu kipya samia anafanya, lbd km mtu anakuwa hataki kuelewa, waislam ni watu wenye hila nyingi..wana mambo yao mengi kutaka dini yao ionekane kwenye kila jambo..walishaimiliki ccm kitambo, ni ajabu wewe unafaham hilo sasa wakati wa samia.
 
..hakuna kitu kipya samia anafanya, lbd km mtu anakuwa hataki kuelewa, waislam ni watu wenye hila nyingi..wana mambo yao mengi kutaka dini yao ionekane kwenye kila jambo..walishaimiliki ccm kitambo, ni ajabu wewe unafaham hilo sasa wakati wa samia.
Ulilijua hilo, uliwahi kulisemea?
 
..hakuna kitu kipya samia anafanya, lbd km mtu anakuwa hataki kuelewa, waislam ni watu wenye hila nyingi..wana mambo yao mengi kutaka dini yao ionekane kwenye kila jambo..walishaimiliki ccm kitambo, ni ajabu wewe unafaham hilo sasa wakati wa samia.
Mbona wagaratia wanaimiliki chadema na halijahawi kuwa tatizo Kwann iwe Kwa ccm?
 
..inaweza kuwa reciprocation kwa wanachoona kwa walioanza, hata wakiwa hivyo impact yao ni ndogo ukilinganisha na huyu anayekusanya kodi halafu zinatumika kunufaisha watu wa dini yao.
Nyinyi wagaratia msipo futa fikira mlio jijengea Kwa muda mrefu kwenye vichwa vyenu ya kujiona nyinyi ni daraja la kwanza na waislamu ni daraja la pili ndani ya nchi hii mtaishi maisha magumu sana yaliyo jaa donona kwa sababu kichaka cha waislamu hawajasoma waislamu wamekifyeka.
 
Mama Samia anatafuta kwa kiki zote aonekane chama kinamuunga mkono.
Sasa imeanza mikakati ya kukisilimisha chama ,CCM ili vikao vingine vifanyike misikitini.
Hili inaelekea ni lengo kuu la CCM na Mwenyekiti wake.

Matokeo ya uteuzi wa Makatibu wa CCM wa Mikoa itufungue macho.
Hyajafanyika kwa bahati mbaya.
Ikiwa walioteuliwa watatekeleza majukumu yao kwa weledi, ufanisi na uaminifu kwa wananchi wote, dini au majina yao kamwe haviwezi kuwa sababu ya kuwahukumu au kuwatilia shaka. Mimi ninayesema haya ni critic mkubwa sana wa CCM na serikali yake, lakini nataka kubaki kwenye misingi ya kutowahukumu watu kwa ajili ya dini zao kwenye uteuzi mpaka nitakapoona kama hawakidhi vigezo vya kazi husika. Wewe unayewatuhumu hujaleta vigezo vyovyote vya kiutendaji vinavyoonyesha kwanini huwaamini, viweke hapa mezani tuvijadili kwa hoja badala ya kuingiza mambo ya imani
 
Ikiwa walioteuliwa watatekeleza majukumu yao kwa weledi, ufanisi na uaminifu kwa wananchi wote, dini au majina yao kamwe haviwezi kuwa sababu ya kuwahukumu au kuwatilia shaka. Mimi ninayesema haya ni critic mkubwa sana wa CCM na serikali yake, lakini nataka kubaki kwenye misingi ya kutowahukumu watu kwa ajili ya dini zao kwenye uteuzi mpaka nitakapoona kama hawakidhi vigezo vya kazi husika. Wewe unayewatuhumu hujaleta vigezo vyovyote vya kiutendaji vinavyoonyesha kwanini huwaamini, viweke hapa mezani tuvijadili kwa hoja badala ya kuingiza mambo ya imani
Pipe dream!
Mtu mwenyewe Mama Samia?
Ameanza muda mrefu kujizungushia waiskamu wenzaje na wazanzibari katika nafasi nyeti.
Kukaa kimya hakusaidi.
Mwalimubaliwahi kusema mdini au mkabila akiingiza upendeleo wa dini au kabila katika siasa mjue huyo kafilisika kisiasa.
Sijui tumsemeje huyu mama.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom