Isaac Ndodi. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Isaac Ndodi.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Bujibuji, Oct 30, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,645
    Likes Received: 10,172
    Trophy Points: 280
    Jamani mwenye CV ya huyu bwana naomba anisaidie kuibandika hapa JF.
    Nasikia ni Daktari, sijui kasomea wapi na amebobea kwenye tiba ya magonjwa yepi?
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Ni ujinga kwa kila mganga wa kienyeji
    kujiingiza katika mambo ya kiuchungaji ili
    watu wawakubali!Alianza Yahaya
    Hussein,akaja Ndodi sasa Joseph Kalokola
    Buberwa wa JKB international nae eti
    anatoa neno la mungu!Acheni kukufuru
    mungu kwa kutaka ufalme wa hapa
    duniani.Kalokola mke kamshinda na
    wametengana kwa kupigana magumi pale
    ubungo plaza mimi pamoja na
    wafanyakazi wake akina Vick,Mrutu na
    Ndutu ndio tulioamulia hizo ngumi leo nae
    anafundisha watu jinsi ya kuishi katika
    ndoa!Aibu.Hawa ni wafanyabiashara tuu
    wala hawatendi mambo ya
    mungu,achaneni nao.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,645
    Likes Received: 10,172
    Trophy Points: 280
    Ndodi ni mganga wa kienyeji!!!!???
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kabisa kabisa.
    OTIS
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,310
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Hawa watu wanaokota mizizi huko halafu kirahisi wanajiita madokta. Ndio maana leob nchi yetu inaenda kwa kuloga loga tu imekosa maarifa.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,645
    Likes Received: 10,172
    Trophy Points: 280
    huo upako wa uchungaji kaupata wapi?
     
  7. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,384
    Likes Received: 1,362
    Trophy Points: 280
    Hivi tukiweka kando mambo ya kuagua nk, mtu hawezi 'kuitwa'/kuwa na kipaji cha kuwa mganga wa kienyeji?
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,645
    Likes Received: 10,172
    Trophy Points: 280
    kwani mchawi wa kwanza alifundishwa na nani? Si ni kipaji tu
     
  9. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,882
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Amebobea kwenye utapeli huyo. Sidhani kama ana sifa nyingine nzuri zaidi ya hiyo.
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,460
    Trophy Points: 280
    Ww bado unaangalia tunguli na kaniki? Inabidi kuvutia wateja.
    Japo siku hizi sio waganga wa kienyeji ni waganga wa jadi

     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,071
    Trophy Points: 280
    ​tapeli mkubwa yule
     
  12. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    na huyo ndodi anavyojifanya mwalimu wa ndoa sijui ya kwake anaiweza.
     
  13. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,500
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Ni kipaji kutoka kwa shetani.
     
  14. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duhhhhhhh. Haya jamani, ila msi vema kuwakashifu waganga wa jadi maana hizo ndizo dawa zilizowakuza mababu zetu pasipo shaka lolote. Kuwwatukuza hawa wa kisasa kupita uwezo wetu wa kufikiri ndiko kumepelekea mataizo mengi sana. Fanya utafiti mfupi tu juu ya wastani wa umri wa kuishi wa mababu zetu halafu linganisha na sisi sasa hivi, utagundua ninachimaanisha hapa.
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,310
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    I also ask myself the same question! Huu upako ambao baadhi ya watu wanasema wanao, umepatikana wapi??? Maana Duniani upo wema na ubaya pia na mara nyingi ni ngumu kujua uhalisi wa kitu kwa kutazama mambo yao kwenye luninga tu.
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,310
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Kupiga ramli, kufanya mazindiko na ibada za mizimu, hayo ni mambo yaliyofanywa na jamii zetu miaka ileee! Lakini kwani wanayoyafanya sio ushirikina na uchawi? Juzi nilisikia huko Uganda kuna mkandarasi ambaye anaamini kwenye dini za kale na kila site yake ya kazi anayopata lazima atoe sadaka damu ya mtu! What is that? Pengine enzi zile kuua albino haikuwa tatizo,ila leo hii ukiua albino tunakuelewaje?
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,987
    Likes Received: 1,760
    Trophy Points: 280
    Akili kumkichwa. Ni tapeli flani anayetumia udhaifu wa nafsi zetu kujitajirisha.
     
  18. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Tufauti ya mganga wa jadi, mganga wakienyeji na mpiga ramli ni zipi?
     
  19. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,716
    Likes Received: 1,660
    Trophy Points: 280
    mchawi, hata sio mganga.
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,496
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Hawana tofauti..
     
Loading...