Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is it me or it what it is?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Aug 7, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Aug 7, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,484
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    Karibu kila kona ninakopita naona wajawazito wengi mno kuliko waja wepesi. Sasa nimeanza kujiuliza kama ndio matatizo ya kiuchumi yamewafanya watu wawe nyumbani muda mrefu na "kufarijiana" au ni kawaida ya majira haya ili watu watime kujifungua wakati wa Krismasi na mwanzo wa mwaka?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 7, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 66,444
    Likes Received: 18,883
    Trophy Points: 280
    It's just you.....
     
Loading...