daraja la kigamboni
JF-Expert Member
- Apr 28, 2016
- 3,480
- 3,405
Huyu ni muigizaji bongo muvi
Ndo kazi yake
Ndo kazi yake
Karibu Warumi.Jaman uwoya katoka kwenye familia ya kishua Yule , sio choka mbaya kama baadhi ya mastaa
Yakumchunguza UwoyaWewe unafanya kazi gani?
Yakumchunguza Uwoya
haahaha[emoji16][emoji16][emoji23][emoji23] atakuja kuolewa huyuYaani mwanaume mzima unajitokeza kuiomba serikali kumchunguza demu? .. yaani nyie ndo.mnafanya wanaume wa dar tuonekane wote maffala
Yaani mwanaume mzima unajitokeza kuiomba serikali kumchunguza demu? .. yaani nyie ndo.mnafanya wanaume wa dar tuonekane wote maffala
😂 😂 😂 😂 😂Unataka kumpora bwana?
👍! Liko vizuri eeeeh? 👊👊👊Kulimega hili hadi raha