Iran haijaiangusha republican ila republican wamejiangusha wenyewe kwa sera mbovuSiasa sio mchezo wa kitoto.TRUMP amepambana sana kujikwamua kwenye mtego wa Netanyahu japo imeshindikana.
Waislamu mnashida sana. You are too much fresh!! Ndio maana mnawatukana wakristo wao wanawaangalia tu, mnataka kila kitu mtawale ninyi, wao wanawaangalia tu. Mnataka kuua watu na kulazima kwa nguvu kuwa uislamu ndio dini, wao wanawaangalia tu. mnaanzisha vita wao wanawaangalia tu. Ukiristo ni zaidi ya dini.Siasa sio mchezo wa kitoto.TRUMP amepambana sana kujikwamua kwenye mtego wa Netanyahu japo imeshindikana.
too much fresh = too much fleshWaislamu mnashida sana. You are too much fresh!! Ndio maana mnawatukana wakristo wao wanawaangalia tu, mnataka kila kitu mtawale ninyi, wao wanawaangalia tu. Mnataka kuua watu na kulazima kwa nguvu kuwa uislamu ndio dini, wao wanawaangalia tu. mnaanzisha vita wao wanawaangalia tu. Ukiristo ni zaidi ya dini.