Iran Yakataa Masharti ya Marekani Kuhusu Fidia:

Iran Yakataa Masharti ya Marekani Kuhusu Fidia:

Trump:
"Nikiingia makubaliano na Iran, yatakuwa mazuri na sahihi, si kama yale yaliyofanywa na Obama, ambayo yaliipa Iran kiasi kikubwa cha FEDHA TASLIMU na njia iliyo wazi na wazi ya kupata silaha ya nyuklia."

Obama:
Tulifanikiwa bila kurusha kombora. Tulipata 97% ya urani yao iliyotajirishwa. Waliweza kudumisha mpango mdogo wa nyuklia wa kiraia kwa ajili ya nishati na hakuna ubishi kwamba ulifanya kazi. Na hatukulazimika kuua kundi zima la watu au kufunga Mlango-Bahari wa Hormuz."

View: https://x.com/marlene4719/status/2058643805558247739?s=46&t=mTROWpaJUT8H393JMgWOvw
 
Iran imesema mazungumzo na Marekani yanaendelea licha ya kuwepo kwa “vikwazo” vinavyosababishwa na mabadiliko ya mara kwa mara ya misimamo ya upande wa Marekani.
Msemaji wa Wizara ya Mambo ya Nje ya Iran, Esmaeil Baqaei, amesema leo Jumatatu kuwa bado kuna baadhi ya masuala ambayo hayajakamilika, lakini mazungumzo kati ya pande hizo mbili yanaendelea.
Hata hivyo, ameonya kuwa juhudi za kidiplomasia za kutafuta suluhisho la mgogoro huo zinakabiliwa na “matatizo na vikwazo” vinavyotokana na mabadiliko ya mara kwa mara ya misimamo pamoja na kauli zinazokinzana kutoka kwa utawala wa Marekani.
“Mabadiliko ya mara kwa mara ya misimamo na kauli zinazokinzana, ambazo hazihitaji maelezo yangu na unaweza kuziona kwa kutazama tu ujumbe unaotolewa na maafisa wa Marekani, zinaonyesha hali halisi tunayokabiliana nayo na mazingira tunayopaswa kuendesha mchakato wa kidiplomasia,” amesema Baqaei.
Ameongeza kuwa hali hiyo “kwa kawaida inaleta changamoto na vikwazo vyake” katika mchakato wa mazungumzo ya amani.
 
Uyu ndio Waziri wa Israel kweli lile Taifa la mchongo 🖕🖕
Bwege sana huyu jamaa anadekezwa sana Ulaya na Marekani naona Ulaya wamemchoka sasa.
 
🇺🇸🇮🇷 Hapa kuna kinachojulikana kuhusu makubaliano yanayoibuka kati ya Marekani na Iran, na pengo linabaki wapi.

Pande zote mbili zinakubaliana:

  • Mfumo wa MOU wa siku 60 wa kusimamisha mapigano na kuanza mazungumzo
  • Mlango wa Hormuz unafunguliwa tena polepole kwa siku 30
  • Iran inajitolea kuingia katika mazungumzo ya nyuklia
  • "Hakuna Vumbi, Hakuna Dola": vikwazo vinahusiana na utendaji kazi

Pale wanapotofautiana:

  • Mali zilizogandishwa: Iran inataka pesa zitolewe mara tu makubaliano yanapotiwa saini. Marekani inasema mali zigandishwe tu baada ya Mlango huo kufunguliwa tena
  • Hifadhi ya nyuklia: Marekani inasema Iran imejitolea kutoa urani wake uliotajirishwa. Iran inasema haikutoa ahadi kama hiyo katika hatua hii
  • Lebanon: Iran inataka makubaliano hayo yamalize vita katika pande zote ikiwemo Lebanon. Israeli inaungwa mkono na Trump kudumisha uhuru wa kuchukua hatua huko
  • Vikwazo: Iran inataka vikwazo vyote viondolewe. Marekani inasema maelezo yanakuja baadaye
  • Makombora ya Ballistiki: kwa kiasi kikubwa hayapo kwenye mazungumzo ya sasa licha ya kuwa lengo lililotajwa la Marekani

Rubio:

"Tutakuwa na makubaliano mazuri au tutalazimika kuyashughulikia kwa njia nyingine."

Trump:

"Hakuna Vumbi, Hakuna Dola."

Iran:

"Hakuna mali siku ya kwanza, hakuna makubaliano."

95% imekamilika. 5% iliyobaki ndiyo kila kitu.

Chanzo: CNN

View: https://x.com/marionawfal/status/2058852323787714941?s=46&t=mTROWpaJUT8H393JMgWOvw

Mzee wa Uharo Copy & Paste kutoka kwa Machawa wa Waarabu zitakufanya uwe mjinga kupindukia, Na ujinga huu wewe unakuja kutujazia hapa JF!!!!

Hapa JF kuna watu wana uelewa mkubwa sana kwa hiyo UHARO wako Baki nao hukohuko uliko!!!
 
BREAKING:

🇸🇦Saudi Arabia Imeishutumu Ndoto Kubwa ya Trump Mashariki ya Kati! na Saudi Arabia inataka taifa Huru la Palestina.

🇺🇸Trump: "Kila nchi ya Mashariki ya Kati LAZIMA ijiunge na Makubaliano ya Abraham kama sehemu ya makubaliano ya amani ya Iran! Itakuwa ya KIHISTORIA!"

🇸🇦 Saudi Arabia imekataa RASMI ombi la Trump…

🇸🇦 Saudi Arabia: "Tunakataa hilo. Hakuna kuhalalisha na Israeli isipokuwa kuna njia isiyoweza kurekebishwa kuelekea taifa huru la Palestina."

🇸🇦Saudi imewakumbusha kila mtu: Palestina bado ni mstari mwekundu wa mwisho.
 
MZEE WA UHARO Copy & Paste zinakufanya uwe mjinga kupindukia na ndiyo maana wewe ni Bwege sana!!!
Naona uharo unapanda kichwani😂

🇮🇷 🇶🇦 KWA AJILI YA TU: Iran inadai ufikiaji wa haraka wa mali zake zilizozuiliwa za dola bilioni 12 zilizoshikiliwa katika benki za Qatar kama sharti kali kabla ya makubaliano yoyote mazito na Marekani kuendelea.

Hili si makubaliano yaliyokamilika — ni Tehran inayocheza kwa bidii katika mazungumzo yenye vigingi vikubwa.

Katika ulimwengu unaoibuka wa nchi nyingi zenye migawanyiko mingi, mataifa kama Iran yanakataa kuombaomba. Yanalazimisha heshima mezani baada ya miaka mingi ya vikwazo na shinikizo.

Ikiwa hii itasababisha unafuu wa vikwazo halisi au raundi nyingine tu ya chess ya kidiplomasia bado haijaonekana. Lakini jambo moja liko wazi: enzi ya utawala kamili wa kifedha wa Magharibi inapasuka.

View: https://x.com/its_ereko/status/2059028222386323656?s=46&t=mTROWpaJUT8H393JMgWOvw
 
BREAKING:

🇸🇦Saudi Arabia Imeishutumu Ndoto Kubwa ya Trump Mashariki ya Kati! na Saudi Arabia inataka taifa Huru la Palestina.

🇺🇸Trump: "Kila nchi ya Mashariki ya Kati LAZIMA ijiunge na Makubaliano ya Abraham kama sehemu ya makubaliano ya amani ya Iran! Itakuwa ya KIHISTORIA!"

🇸🇦 Saudi Arabia imekataa RASMI ombi la Trump…

🇸🇦 Saudi Arabia: "Tunakataa hilo. Hakuna kuhalalisha na Israeli isipokuwa kuna njia isiyoweza kurekebishwa kuelekea taifa huru la Palestina."

🇸🇦Saudi imewakumbusha kila mtu: Palestina bado ni mstari mwekundu wa mwisho.
Mzee wa Uharo Umeanza kuufakamia Uharo wako mwenyewe?

Nimekuwa nikiona ukiwasifia Magaidi wa Iran na kuwaponda Saudia leo kiatu cha Baniani kimekuwa Dawa?

Anyway Israel itaendelea kuwa kiboko cha Waarabu huko Nashariko ya kati hadi Uajemi kina msemo wa Kiyahudi inasema Vita vya Panzi fuaha ya kinguru
 
Naona uharo unapanda kichwani😂

🇮🇷 🇶🇦 KWA AJILI YA TU: Iran inadai ufikiaji wa haraka wa mali zake zilizozuiliwa za dola bilioni 12 zilizoshikiliwa katika benki za Qatar kama sharti kali kabla ya makubaliano yoyote mazito na Marekani kuendelea.

Hili si makubaliano yaliyokamilika — ni Tehran inayocheza kwa bidii katika mazungumzo yenye vigingi vikubwa.

Katika ulimwengu unaoibuka wa nchi nyingi zenye migawanyiko mingi, mataifa kama Iran yanakataa kuombaomba. Yanalazimisha heshima mezani baada ya miaka mingi ya vikwazo na shinikizo.

Ikiwa hii itasababisha unafuu wa vikwazo halisi au raundi nyingine tu ya chess ya kidiplomasia bado haijaonekana. Lakini jambo moja liko wazi: enzi ya utawala kamili wa kifedha wa Magharibi inapasuka.

View: https://x.com/its_ereko/status/2059028222386323656?s=46&t=mTROWpaJUT8H393JMgWOvw

Copy & Paste
 
Copy & Paste
😂😂😂

Mzee wa Uharo amegoma kukubali.

Waziri wa usalama wa taifa wa Israeli, Itamar Ben Gvir, anasema kwamba ISRAEL HAITAMRUHUSU TRUMP kufanya makubaliano haya na IRAN kwa sababu ni MBAYA KWA ISRAEL.

"Kama serikali ya Israeli, haiwezi kuruhusu hili kutokea.

Hili ni makubaliano mabaya. Hili ni makubaliano ambayo yanaweza kuidhuru Nchi ya Israeli, na hatutaruhusu hili kutokea."

Jana pia alitoa wito wa kuzidisha mvutano na Lebanon.

View: https://x.com/suppressednws1/status/2059209592576397452?s=46&t=mTROWpaJUT8H393JMgWOvw
 
Mzee wa Uharo hizo taarifa ni kwa mjibu wa nani? Hiyo ndiyo tatizo la Copy & Paste
Tukikuuliza sana huwezi kujibu hiyo taarifa ina uhakika gani maana wewe hujitambui kabi

U.S. intelligence reports and The New York Times indicate that the Trump administration's claims significantly overestimated the damage done to Iran's military and minimized the country's resilience. [1]
According to U.S. intelligence and defense sources, the reality on the ground contradicts the administration's public statements: [1]
 

Attachments

  • 1779794584792.png
    1779794584792.png
    754 bytes · Views: 13
  • 1779794584828.png
    1779794584828.png
    658 bytes · Views: 14
  • 1779794584862.png
    1779794584862.png
    462 bytes · Views: 12
😂😂😂

Mzee wa Uharo amegoma kukubali.

Waziri wa usalama wa taifa wa Israeli, Itamar Ben Gvir, anasema kwamba ISRAEL HAITAMRUHUSU TRUMP kufanya makubaliano haya na IRAN kwa sababu ni MBAYA KWA ISRAEL.

"Kama serikali ya Israeli, haiwezi kuruhusu hili kutokea.

Hili ni makubaliano mabaya. Hili ni makubaliano ambayo yanaweza kuidhuru Nchi ya Israeli, na hatutaruhusu hili kutokea."

Jana pia alitoa wito wa kuzidisha mvutano na Lebanon.

View: https://x.com/suppressednws1/status/2059209592576397452?s=46&t=mTROWpaJUT8H393JMgWOvw

Copy & Paste
 
Back
Top Bottom