Iran na Israeli zajibizana kuhusu Tel Aviv

Iran na Israeli zajibizana kuhusu Tel Aviv

Tatizo la iran na hizi nchi,sio kwamba iran kafanya kitu kibaya,but growing iran influence in middle east ndo kitu kinawafanya wahangaike na kufikiri Persian empire inarudi,
tumeona iraq uchaguzi umepita na imeundwa serikali ambayo iko influeced na iran japo marekani anajitahidi isiwe hivyo,
kule lebanon juzi imeundwa serikali ikiwa na mawaziri 15 wa kikristo,6 sunni na 6 shia,lakini bado iko under iran influence,
so hapa wanachanganyiwa watafanya nini kuizuia persia empire,
jibu lao ni kuanzisha vit na iran,
lakini iran kama iran haijalazimisha nchi yeyote kuwa rafiki ,matendo yake ya kiutu ndo yanafanya nchi zivutike na iran
Umenena vyema mkuu
 
Nini kinaifanya Israeli ya kimwili idumu hadi leo wakati imezungukwa na rundo la wanaoichukia pande zote. Mabilioni ya watu wameshimdwa kuitokemeza nchi yenye watu milioni chache. Why?
Kwa hisani ya watu wa marekani
We give them billions $4.5 kila mwaka lazima watembee kifua mbele
 
Fact
Iran sio waarabu mkuu muwe mnasoma kwanza kabla ya kuchangia..... Kingine Mbona husemi waisrael pia wanamjua HITLER alivyowachinja kama wanavyodai Million 6 miaka 60 iliyopita??

Alafu msipende kuwatofautisha Israel na "waarab" maana wote ni jamii moja yaani Semites na hata Yakobo alioa "waarab" wa Syria ndio akazaa hao watoto 12 walioasisi taifa la Israel sasa kusema "waarab" sijui wanawajua Israel ni kushindwa fahamu historia zaidi ungesema waarab wanawajua watoto wa ''Ma mdogo'" zao!!

Nachoona wafia dini wengi tunafuata mkumbo tu bila kujua chanzo na historia wa huu mgogoro wa Israel mashariki ya kati
 
Huku İran ikitishia kuifuta Tel Aviv na Haifa katika ramani, Netanyahu awaonya wasijaribu kufanya makosa hayo
Vita kali ya Maneno baina ya İran na İzrael
Waziri mkuu wa İzrael Benjamin Netanyahu ameijibu kauli ya İran isemayo kama Marekani ikiishambulia İran basi İran watalipiza kisasi kwa Kuifuta Tel Aviv na Haifa katika uso wa dunia.

Netanyahu amesema kama İran itajaribu kufanya makosa ya kuifuta Tel Aviv na Haifa katika uso wa dunia huo ndio utakuwa mwaka mpya wao wa mwisho kuusherekea.

Netanyahu alisema hawajavipuuzia vitisho vinavyotolewa na İran lakini pia hawajatishika kwa vitisho hivyo.

Netanyahu alisema kama uongozi wa sasa wa İran ulıopo madarakanı utajarıbu kufanya makosa ya kuifuta Tel Aviv na Haifa, kıtu ambacho hawatafanikiwa lakini huo ndio unaweza kuwa mwaka mpya wao wa mwisho kuusherekea.

Mmoja wa makamanda wa jeshi la İran Yadullah Javani aliliambia shirika la habari la İran İRNA hapo jana kwamba kama Marekani itaishambulia İran basi na wao (Iran) wataifuta Tel Aviv na Haifa katika ramani.

Trt


Israel majigambo mengii - hivi Israel kweli inaweza kupigana pekee bila ya kusaidiwa na ikashinda Iran?? Hizo ni ndoto za mchana, wanajitia kusahau kilicjo wapata walipo jaribu kuvamia Lebanon kwa vifaru na magari ya Deraya - walinywukwa kweli kweli na wanamgambo wa Hezbollah Leo hii ndiyo wajitie wana uwrzo was kuishambulia Iran na kuishinda? Wanajitafitia balaa.
 
Hii hadithi inanikumbusha mwanzoni mwa miaka ya 2000(s) wakati Taliban wanasimama juu milimani kule Afghanistan wakinyanyua AK 47 zao na kujinadi kuwa ;Iwapo USA angengia kwao wangemtia adabu.Mwishowe sikumbuki ilikuwaje.
Kiongozi! Uzuri haya mambo yanakwenda kwa history.

Unakumbuka 1979 kipindi ambacho USSR walipoivamia Afghanistan? Hapo ndipo mwanzo wa Taliban kuchomoza. Kipindi hicho kilikuwa cha vita baridi, kwa kuingia Afghanistan kwa USSR, Marekani alihofia ingejitanua zaidi akaamua ku' fund troops to fight against Soviet Union. Hivi vikundi vilikuwa vinaitwa Mujahidina.

Utawala wa Marekani ukaamua kuwa recruit Mujahidina. Akina Osama bin Laden yote ni mazao yaliyotoka America kwa mbinu za kiupambananaji. Baada ya 9/11 Us iliitangazia vita Afghanistan. Kilichobakia unakijua mwenyewe, ni moja ya mipango tu. ISI Usalama wa Taifa wa Pakistan pamoja na CIA ndiyo waliyoiunda Taliban. Ni masuala ya uchangaji wa karata tu.
 
Tangu dunia iumbwe, hakuna inchi iliyowahi kupigana vita na mataifa zaidi ya matatu kwa wakati mmoja na kushinda isipokuwa Israel pekee. (Misri, Iraq, Libya, Jordan, siria n.k) walipoteana

The Unknown
1940: Denmark, Norway, Luxembourg, Belgium, Netherlands, France, Channel Islands
Hitler alipigana na hayo mataifa na aliwachapa.
 
Mkuu shida ya unabii ni kwenye utafsiri..... Mna uhakika gani kwamba israel hii ya sasa ndio imerudishwa pale na Mungu?? Je mnawezaje kutofautisha kati ya unabii wa kimungu na maigizo ya shetani!!

Mfano kuna dini miaka ya 1940 zilidai Hitler ndio mpinga kristo na WW 2 ndio vita ya Armageddon n.k na zikapata wafuasi wengi ila je dunia iliisha?? Sasa kwanini tushawishike kuwa unabii umetimia wakati wa Israel ya sasa imewekwa hapo na wapagani bila hata nabii wa Mungu kuhusika!! How can we differentiate?

Mimi pamoja na kusoma Biblia ila siamini kama Israel hii ya sasa ndio inaongelewa kwenye Biblia maana imeasisiwa kwa ulaghai,ujanja ujanja,kihuni na kidhalimu kuihusisha na Mungu ni kumchafua.
Mkuu Zitto Junior naona unaiweka sawa translator.
 
Instant News Alertsundefined@ InstaNewsAlerts 7hundefinedFormer IDF chief Benny Gantz: " #Hezbollahis the most dangerous organization in the world. It has more fire power than most NATO powers."undefinedView detail
 
Duh thibitisha mkuu
Instant News Alertsundefined@ InstaNewsAlerts 7hundefinedFormer IDF chief Benny Gantz: " #Hezbollahis the most dangerous organization in the world. It has more fire power than most NATO powers."undefinedView detail

Sent using my iPhone using jamiiforum app
 
Sasa wasukuma si sawa na hao Ashkenazi mkuu ambao kihistoria ni jamii ya Japhet na sio shem ambaye ndiye mzizi wa kina Abraham na wayahudi wengine?? Ashkenazi wanatajwa wapi kwenye Biblia kama waisrael halisi?? Nasubiri andiko unisaidie.

2. Hao wanaorudi wanakuwa traced vipi kuwa ni Original israelites ilihali hayo makabila 10 yalishakuwa contaminated toka enzi za Yesu na yakatengwa na Ufalme wa Yuda?? Watakuwaje tena waisrael halisi hadi leo mseme wanarudi taratibu?? Mind you 70% ya waisrael wote duniani ni Ashkenazi sasa hao makabila 10 ndio yanamake 30%???

3.Mungu aliwarudisha ndio lakini kupitia manabii sio wahuni wapagani wa kiingereza na marekani ambao ndio wanawapa silaha kila mwaka ili kuwalinda alafu leo mnahusianisha na Mungu!! Hivi kweli Mungu anategemea nguvu za marekani ili israel i-survive?? Hamuoni mnamdhalilisha Mungu wenu??
Ashkenazi jamii ya Yafeti inatajwa kwenye Mwa 10:2-3
2 Wana wa Yafethi ni Gomeri, .....
3 Na wana wa Gomeri ni Ashkenazi, .......

Huyu hana uhusiano na Ashkenaz Jews.

//Wanaorudi watakuwa traced vipi?// ------- anayewa-trace ni nani? Mungu alisema Yeye ndiye atawaleta kutoka pande nne za dunia. Yeye ndiye anayejua amlete nani na amuache nani. Ndugu, maandiko hayajasema mwanadamu yeyote afanye tracing na kuwaleta.

//Mungu aliwarudisha ndio lakini kupitia manabii sio wahuni// -------- sio kweli. Mungu anatumia yeyote amtakaye ili kutekeleza ahadi zake. Alimtumia Koresh (Cyrus) mfalme mpagani wa Irani (Uajemi) kuwahimiza Wayahudi warudi Ireali na kwenda kujenga nyumba ya Mungu wao.

Ezra 1:
1 Ikawa katika mwaka wa kwanza wa Koreshi, mfalme wa Uajemi, ili kwamba neno la Bwana alilolisema
kwa kinywa cha Yeremia lipate kutimizwa, Bwana akamwamsha roho yake Koreshi, mfalme wa Uajemi,
hata akapiga mbiu katika ufalme wake wote, akaiandika pia, akisema,
2 Koreshi, mfalme wa Uajemi asema hivi;
3 Basi kila mtu katika ninyi nyote mlio watu wake, Bwana, Mungu wake, na awe pamoja naye, na akwee
mpaka Yerusalemu, ulioko Yuda, akaijenge nyumba ya Bwana, Mungu wa Israeli, (yeye ndiye Mungu),
iliyoko Yerusalemu.
 
Kwa hisani ya watu wa marekani
We give them billions $4.5 kila mwaka lazima watembee kifua mbele
Hela haiwezi kutoka mbinguni rafiki.
Hela ziko hapahapa duniani.
Na Mungu akitaka kumbariki aliye wa kwake atazitoa hata kwako na kumpatia.
Isaya 60:

10 Na wageni watajenga kuta zako, NA WAFALME WAO WATAKUHUDUMU; Maana katika ghadhabu yangu nalikupiga, Lakini katika upendeleo wangu nimekurehemu.

11 Malango yako nayo yatakuwa wazi daima; Hayatafungwa mchana wala usiku; ILI WATU WAPATE KUKULETEA UTAJIRI WA MATAIFA, Na wafalme wao wakiongozwa pamoja nao.

14 Na wana wa watu wale waliokutesa Watakuja kwako na kukuinamia; Nao wote waliokudharau watajiinamisha hata nyayo za miguu yako; Nao watakuita, MJI WA BWANA, SAYUNI WA MTAKATIFU WA ISRAELI.

16 UTANYONYA MAZIWA YA MATAIFA, UTANYONYA MATITI YA WAFALME; Nawe utajua ya kuwa mimi, Bwana, ni mwokozi wako, Na mkombozi wako, Mwenye enzi wa Yakobo.
 
Ukichukua case ya israel kingdom kuchukuliwa utumwani ambapo ilikuwa ni pure geopolitical za wakati huo,
wenzetu hawa wayahudi wakaijengea spritual concept,
eti makabila 10 ya israel,yalimwasi jehova,sasa kwa hasira jehova akaamua makabila kumi ya wana wa israel yapotee na waka yasipatikane tena,
ukweli ni kuwa wayahudi walikuwa na uadui na israel kingdom,na hii ni baada ya Daudi kuasi na kupora utawala kutoka kwa king Saul,
uhasama wa the house of saul na the house of David,ndo ulipelekea baadae israel imeguke mapande mawili,Israel kingdom na Yuda kingdom,na hizi kingdom zilikuwa ni maaadui,
watu wa israel kingdom hawakupata kumuabudu jehova
usitudanganye huyo sauli kabila lake limeendelea kubaki miongoni mwa yudeah empere hadi leo
 
Ashkenazi jamii ya Yafeti inatajwa kwenye Mwa 10:2-3
2 Wana wa Yafethi ni Gomeri, .....
3 Na wana wa Gomeri ni Ashkenazi, .......

Huyu hana uhusiano na Ashkenaz Jews.

//Wanaorudi watakuwa traced vipi?// ------- anayewa-trace ni nani? Mungu alisema Yeye ndiye atawaleta kutoka pande nne za dunia. Yeye ndiye anayejua amlete nani na amuache nani. Ndugu, maandiko hayajasema mwanadamu yeyote afanye tracing na kuwaleta.

//Mungu aliwarudisha ndio lakini kupitia manabii sio wahuni// -------- sio kweli. Mungu anatumia yeyote amtakaye ili kutekeleza ahadi zake. Alimtumia Koresh (Cyrus) mfalme mpagani wa Irani (Uajemi) kuwahimiza Wayahudi warudi Ireali na kwenda kujenga nyumba ya Mungu wao.

Ezra 1:
1 Ikawa katika mwaka wa kwanza wa Koreshi, mfalme wa Uajemi, ili kwamba neno la Bwana alilolisema
kwa kinywa cha Yeremia lipate kutimizwa, Bwana akamwamsha roho yake Koreshi, mfalme wa Uajemi,
hata akapiga mbiu katika ufalme wake wote, akaiandika pia, akisema,
2 Koreshi, mfalme wa Uajemi asema hivi;
3 Basi kila mtu katika ninyi nyote mlio watu wake, Bwana, Mungu wake, na awe pamoja naye, na akwee
mpaka Yerusalemu, ulioko Yuda, akaijenge nyumba ya Bwana, Mungu wa Israeli, (yeye ndiye Mungu),
iliyoko Yerusalemu.
1 Mkuu ni vizuri ukaongea kwa facts..... Watafiti mbalimbali ikiwemo kitabu cha the 13th tribe wamekiri kwa facts kwamba ashkenazi waliibuka kutoka Eastern Europe na walitokana na kizazi cha Ashkenazi yaani japhet ambaye kibiblia ndie baba wa caucasians. Sasa kwa takwimu za sasa 70% ya wayahudi wote duniani ni jamii ya Ashkenazi sasa ningeomba unisaidie ni lini Ashkenazi ni jamii ya yakobo?? Na kama sio naomba unielezee chanzo cha wao kujiita wayahudi leo hii??

2. Yet again unamhusisha Mungu kwenye uhuni wa wayahudi..... Kama Mungu anatrace wayahudi inakuwaje mpaka leo makabila 10 hayajulikani yalipo?? Ina maana Mungu amefeli kuwatambua wayahudi hadi leo hii iwe hawajulikani walipo?? Huoni unamdhalilisha Mungu?? Na kama Mungu ndio anatrace mbona kuna waethiopia wanadai ni kabila la Dani lakini wamekuwa wakitengwa kisa weusi wao na wengi wametimuliwa Je kama Mungu ndio anawatambua mbona wametimuliwa ??

3. Kingine umepotosha kuhusu mfalme Koresh.... Huyo hakuwa mpagani embu soma Biblia vizuri

Isaya 45:1
Haya ndiyo BWANA amwambiayo Koreshi, masihi wake, ambaye nimemshika mkono wake wa kuume

Sasa hapo utamlinganishaje na hao wapagani wa uingereza walioasisi taifa la Israel kwa ujanja ujanja,ulaghai na uhuni alafu mseme Mungu aliwatuma??

Embu tuwekane sawa hapo
 
Instant News Alertsundefined@ InstaNewsAlerts 7hundefinedFormer IDF chief Benny Gantz: " #Hezbollahis the most dangerous organization in the world. It has more fire power than most NATO powers."undefinedView detail
Mmmh. Uongo mwingine.. Vipi hizb wana jets, vipi nuclear warheads?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
1 Mkuu ni vizuri ukaongea kwa facts..... Watafiti mbalimbali ikiwemo kitabu cha the 13th tribe wamekiri kwa facts kwamba ashkenazi waliibuka kutoka Eastern Europe na walitokana na kizazi cha Ashkenazi yaani japhet ambaye kibiblia ndie baba wa caucasians. Sasa kwa takwimu za sasa 70% ya wayahudi wote duniani ni jamii ya Ashkenazi sasa ningeomba unisaidie ni lini Ashkenazi ni jamii ya yakobo?? Na kama sio naomba unielezee chanzo cha wao kujiita wayahudi leo hii??

2. Yet again unamhusisha Mungu kwenye uhuni wa wayahudi..... Kama Mungu anatrace wayahudi inakuwaje mpaka leo makabila 10 hayajulikani yalipo?? Ina maana Mungu amefeli kuwatambua wayahudi hadi leo hii iwe hawajulikani walipo?? Huoni unamdhalilisha Mungu?? Na kama Mungu ndio anatrace mbona kuna waethiopia wanadai ni kabila la Dani lakini wamekuwa wakitengwa kisa weusi wao na wengi wametimuliwa Je kama Mungu ndio anawatambua mbona wametimuliwa ??

3. Kingine umepotosha kuhusu mfalme Koresh.... Huyo hakuwa mpagani embu soma Biblia vizuri

Isaya 45:1
Haya ndiyo BWANA amwambiayo Koreshi, masihi wake, ambaye nimemshika mkono wake wa kuume

Sasa hapo utamlinganishaje na hao wapagani wa uingereza walioasisi taifa la Israel kwa ujanja ujanja,ulaghai na uhuni alafu mseme Mungu aliwatuma??

Embu tuwekane sawa hapo
Wanaitwa Ashkenazi Jews kwa sababu ni Jews walihamia Ashkenazi. Jews Leo wanajiita majina kutokana na maeneo walikokombilia. Note Jews wameanza kuondoka Israel miaka 200 kabla Yesu kuzaliwa.

Mfano ni wale Tusti wa Kongo kuitwa Wanyamulenge (yaani Wanaotokea Mulenge) hivyo Ashkenazi ni watokeao Ashkenazi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mmmh. Uongo mwingine.. Vipi hizb wana jets, vipi nuclear warheads?
ndio ni uongo wenye nia ovu,ni uongo kama ule wa pompeo kudai hizbullah wako venezuela,
kama mkuu wa jeshi la israel anaweza kusema uongo kama huo mchana kweupe,lazima uelewe lawama nyingi dhidi ya iran,syria,hizbu huwa ni uongo kuhalarisha mipango yao
 
Wanaitwa Ashkenazi Jews kwa sababu ni Jews walihamia Ashkenazi. Jews Leo wanajiita majina kutokana na maeneo walikokombilia. Note Jews wameanza kuondoka Israel miaka 200 kabla Yesu kuzaliwa.

Mfano ni wale Tusti wa Kongo kuitwa Wanyamulenge (yaani Wanaotokea Mulenge) hivyo Ashkenazi ni watokeao Ashkenazi

Sent using Jamii Forums mobile app
Ashkenazi Jews si Wayahudi wa asili, ni kabila moja ya eastern Europe iliyobadili dini na kuwa Wayahudi. Hii kabila inajulikana kama Khazar.
 
Back
Top Bottom